xin anh Huy sử phạt thằng zxvipprozx về tội Kick người lung tung ghét ai kích đó

Bài viết hay nhất1
xin anh Huy sử phạt thằng zxvipprozx về tội kích người không có lý do
anh Huy sử phạt nó cho nghiêm để những người khác không sợ anh Huy
em không Ping cao mà nó nói lên trên Bảng chỗ kích là lý do Ping cao làm lạm dụng quyền lực em post lên không ping cao nó lại nói em Drive By nó chơi ở quán nét em nèk ns ghét ai kích người đấy xin anh Huy sử phạt thằng đó thật nghiêm @57
  Bài viết hay nhất2
Cái gì đấy mày chém gió àk mày ping cao vs drive by tao xong tao kick xong mày vào sever spam chửi tao xong tao kick h mày lên đây post bài lung tung hả. Mày còn dowload mod lung tung hack vớ vẩn tao ko thèm kick mày đâu nhá.
  Bài viết hay nhất3
địt mẹ chưa biết đứa nào mod hay drive by hay ping cao đâu
địt mẹ đứa QL nào chả binh mình đéo ai nói xấu mình để mình bị mất chức QL chứ
Đây em trình bày lại sự việc cho anh HUy xem
mới đầu nó bị bug em đuổi theo giết nó bắn thằng kia ngã em ra đánh thằng ngã đie nốt xong em đuổi nó để giết xog nó tức quá kích em với lý do lung tung àk
  Bài viết hay nhất4
ảnh đây nè
  Bài viết hay nhất5
Có trường hợp tố cáo ! Hạ cấp zxvipprozx từ 5 xuống 3 mất đi lệnh kick ! Thăng cấp trở lại hay không sẽ còn cân nhắc !
  Bài viết hay nhất6
Các bạn yên tâm sau này tớ sẽ quản lý sv BK. Nếu cók trường hợp các Quản Lý lạm dụng quyền lực kíck người kô có lý do thì tớ sẽ hạ ql xuống và banned để trừng trị. Có thắc mắc cứ pm tớ.
yh: ring_funteen@yahoo.com
Tớ [Alone]Chicken xin thông báo:
- Những ai quản lý sv fải nghiêm khác.
- Không lạm dụng quyền lực.
- Kíck những người dùng Mod không nương tay cho dù wen.
- Những quản lý có thái độ thù riêng thì sẽ bị hạ quyền lực hoặc banned.
Còn xzvipprozx nếu cậu còn lạm dùng quyền lực thì cậu coi chừng với tôi đấy nhá.
Còn biensaker bạn ăn nói chuyện cók văn hóa đi đừng làm mất lịch sự. Cảm ơn bạn.
  Bài viết hay nhất7
mẹ cái thằng zxvipprozx đang ruttien 400k thì nó bắn làm mình mất 300k còn sủa chỉ lấy có 50k rồi trả mình 30k mới tức chứ. May cho mày là tao vừa chơi dota vừa chơi gta đấy. Gta là chỉ để duy trì clan nếu vì tiền thì mày chết chắc
  Bài viết hay nhất8
Gì Thế tao cướp được 200k mà sao lại 300k @hehe
  Bài viết hay nhất9
zxvipproxz đã viết:Gì Thế tao cướp được 200k mà sao lại 300k @hehe
Mà bạn cũng thôi đi. Cả Spy cũng vậy đừng có nói này nói nọ nữa.
Tớ bị mất 500k mà có thấy cái gì đâu bình thường thôi bạn ơi.
Rồi Stop topic tại đây.
  Bài viết hay nhất10
uh tiền đối với tui là chuyện nhỏ . Nhưng chúa gét mấy thằng nói láo. Ăn 300k của mình còn sủa là 50k mới ghê chứ :))
  Bài viết hay nhất11
ờ hình như trước spy mua nàh bị đuổi bắt asd tí mất hâh myk vẫn nhớ vui vãi đái
  Bài viết hay nhất12
uh , lần đó tức vãi nó xài lệnh quản lý mới ghê chứ. Mà thôi không sao la tốt rồi :D
  Bài viết hay nhất13
Cỡ như tớ làm quản lý đc hok cậu asd~
mod -> banned
vvh -> banned 2 ngày
.... và 1 số điều luật nghiêm khắc chưa ra asd
  Bài viết hay nhất14
Ộh xịt ta mới bị mất 500k lúc mua xe mà lúc đók cứ ức chế.
Chừng sau éc ức chế nữa. :D
  Bài viết hay nhất15
Bạn không có quyền trả lời bài viết