Bức xúc quá Huy vào xét cái

Bài viết hay nhất1
Chẳng bít trưa hôm nay bị gì
Cứ kéo 1 thằng nào đó ( ĐI đâu nó theo đó)
Lúc tên là Cupo lúc thì Man.NGU lúc thì là EmIuKelbin nữa =="
Em tìm hết cách rồi Mod Map Xuống biển Bay Mà vẫn bị nó giết
Xin Huy nhận xét dùm
Đ :ã thế nó còn di chuyển rất nhanh Bắn nó ko mất máu nữa cơ @kill
  Bài viết hay nhất2
Nick trong GTA của cậu là gì thế ? Man.UNT là chủ của Clan Mafia mới được set Clan ! Còn man.ngu hay cupo hay cupi gì đó nếu mình không nhầm là member của clan mafia mà ? Kelbin thì hình như là member của Clan Alone ! Nếu tớ nhớ không nhầm thì ngày xưa Kelbin bị ban nick 1 lần do hack và cũng bị clan alone trục xuất nhưng sau đó đã thả ra ! Nếu đúng thì có lẽ phải ban nick kelbin 1 lần nữa !
  Bài viết hay nhất3
hiendaoad17 đã viết:Chẳng bít trưa hôm nay bị gì
Xin Huy nhận xét dùm
Giỡn mặt hả? Mà bạn là ai,hay là STARLOVE, nếu đúng thì huy đừng tốn công vô ích,STARLOve nó đòi chấp cả clan mafia mà lên đây kiện là ko dc đâu.Còn nếu ko phải thì là có người giả mạo nick tui @cam
  Bài viết hay nhất4
dạo này có nhìu người dã mạo tên người khác quá
  Bài viết hay nhất5
Medusa khẳng định 30% là cuộc tấn công của nước ngoài và 70% là cuộc tấn công của osin! Theo Medusa được biết thì kẻ phá rối có tên loạn xạ vd: 1,wdaw ou3 , eb , ....! Và tên này có kĩ năng biến hóa tức thời , chạy nhanh , bất tử, bắt người chơi biến theo nó Đặc biệt là nick của tên đó trong sv có phá rối nhưng không được công nhận trong sv => Các Quản Lý trong sv không thể kick! Vấn đề này Medusa và Huy Đã tìm hiểu cách đây 1 thời gian nhưng vủa tim ra được biện pháp thì chiến dịch tấn công đó đã tạm dừng! Bây giờ nó lại tái hiện! Yêu cầu Huy phổ biến thêm cho các quản lý biết về biện pháp phòng trừ tên giả mạo đấy
  Bài viết hay nhất6
[VN]N_Huy đã viết:Nick trong GTA của cậu là gì thế ? Man.UNT là chủ của Clan Mafia mới được set Clan ! Còn man.ngu hay cupo hay cupi gì đó nếu mình không nhầm là member của clan mafia mà ? Kelbin thì hình như là member của Clan Alone ! Nếu tớ nhớ không nhầm thì ngày xưa Kelbin bị ban nick 1 lần do hack và cũng bị clan alone trục xuất nhưng sau đó đã thả ra ! Nếu đúng thì có lẽ phải ban nick kelbin 1 lần nữa !
Tên nv của em là HeroOfWar
Mà đổi nick nào cũng vậy vẫn bị nó đuổi theo đến chết :((
  Bài viết hay nhất7
mấy cái vụ này chỉ có 1 thủ phạm thôi 1 thằng nào đó sài hack và giả tên ng khác để chơi @105 @105
  Bài viết hay nhất8
ông có gây thù j với ai ko mà bị truy nã thế
  Bài viết hay nhất9
Man.UNT đã viết:
hiendaoad17 đã viết:Chẳng bít trưa hôm nay bị gì
Xin Huy nhận xét dùm
Giỡn mặt hả? Mà bạn là ai,hay là STARLOVE, nếu đúng thì huy đừng tốn công vô ích,STARLOve nó đòi chấp cả clan mafia mà lên đây kiện là ko dc đâu.Còn nếu ko phải thì là có người giả mạo nick tui @cam
Cái thằng EIK mà mày quen đâu rồi Mới hôm qua du lịch xong mà quên ta à @@
herobaby74 đã viết:ông có gây thù j với ai ko mà bị truy nã thế
Tui trước giờ chẳng thù oán với ai cả Nick tôi là HeroOfWar và EmIuKelbin
Man trưa nay onl GTA mới vãi :-ss @cam
  Bài viết hay nhất10
oh` thì ra là EmIuKelbin vậy thì làm sao mà ko thù oán dc nhìu mới đúng chứ @77
  Bài viết hay nhất11
Medusa đã viết:Medusa khẳng định 30% là cuộc tấn công của nước ngoài và 70% là cuộc tấn công của osin! Theo Medusa được biết thì kẻ phá rối có tên loạn xạ vd: 1,wdaw ou3 , eb , ....! Và tên này có kĩ năng biến hóa tức thời , chạy nhanh , bất tử, bắt người chơi biến theo nó Đặc biệt là nick của tên đó trong sv có phá rối nhưng không được công nhận trong sv => Các Quản Lý trong sv không thể kick! Vấn đề này Medusa và Huy Đã tìm hiểu cách đây 1 thời gian nhưng vủa tim ra được biện pháp thì chiến dịch tấn công đó đã tạm dừng! Bây giờ nó lại tái hiện! Yêu cầu Huy phổ biến thêm cho các quản lý biết về biện pháp phòng trừ tên giả mạo đấy

Mình đã trang bị lệnh /c kickid cho các quản lý trong sever chuyên dùng để trị dạng tấn công này rồi mà ! Các quản lý sử dụng lệnh /c kickid kick đúng ID thì sẽ kick được kẻ gây rối khỏi server ngay thôi !
  Bài viết hay nhất12
anh Huy hâm gòy , EmIuKelbin là thằg HeroOfWars , ko phãi Clan em đâu mà ban :@
  Bài viết hay nhất13
EmIuKelBin bị giết là đúng rồi :D thù nhìu ko bị mới lạ
  Bài viết hay nhất14
herobaby74 đã viết:EmIuKelBin bị giết là đúng rồi :D thù nhìu ko bị mới lạ
ngu còn tỏ ra nguy hiểm :))
  Bài viết hay nhất15
Nami đã viết:
herobaby74 đã viết:EmIuKelBin bị giết là đúng rồi :D thù nhìu ko bị mới lạ
ngu còn tỏ ra nguy hiểm :))
câu này ông viết thiếu nữa rồi để tui bổ sung :