Gửi mấy bạn :(

Bài viết hay nhất1
Từ khi SV BK đã đóng cửa @be
1 Vài trường hợp Mình rất bức xúc
Ức chế vì 1 số thành phần ( Chẳng mún nêu tên @cam )
Bạn nào rảnh rỗi bỏ ra 1 chút thời gian đọc và suy nghĩ cũng được
1.Lúc SV BK mới ra ( Tuy mình chưa biết :( Sau này mò ra Mới bít @ahyes ) Lúc đầu mới chơi Mình chỉ là 1 con gà ( Bắn súng hay lái xe chẳng bít đây là đâu @42 ) Sau 2 3 tháng Mình cũng học hỏi nhiều về Mấy Anh Alone hay FBI asd Trình độ bắn shot gun cũng tạm ( Hồi đó toàn Dance @ahyes ) Nhưng trong đầu thắc tại sao Có vài người chỉ sau 1 2 tuần Trình độ lướt shot của họ lại còn hơn mình thậm chí bắn hay hơn @cam Mình bỏ ra cả 1 thời gian để học cuối cùng lại thua Họ Vô lý quá @17 Chẳng lẽ lại xài tool , mod ( chẳng bít cứ nghĩ nó là thế @cam )
2.Drive By cái này Mình mới chơi cũng toàn đi Drive @20
Sau này thấy 1 CLAN ( Chẳng mún nói tên ra CLAN này mới lập mờ @blur ) 1 vài thành viên CLAN toàn drive by ( Đã thế lại còn nhảy xe tránh bị trừng phạt @cam ) Ức chế là thế Lại tới thằng Chủ CLAN drive by nốt Tức phát điên @ocmau
3.Về Quyền Lực , Quân Hàm , Mình cũng cày tàm tạm cũng lên 1 chức vụ gì đó =(
Mặc dù vậy có vài người Mình thấy Cày Cấp Ngang Mình ( Mình còn chơi trước họ cơ ) Nhưng họ tại sao lại lên cấp nhanh vậy @42 Chả lẽ lại có việc về xin quyền lực và Quân hàm sao :-ss
Đau đầu về 1 vài suy nghĩ đó Chán nản Bỏ game tôi sang chơi Webgame
Chán lắm rồi =(
  Bài viết hay nhất2
Trình độ bắn súng là được mọi người tôn trọng sao ?.

Nếu bạn trung thành , có tính tình tốt với các newbie hay gì gì đó giúp đỡ cho server .. Thì bạn cũng được mọi người yêu thích thôi .

Đâu phải là bắn dỡ là bị mọi người ghen ghét , bạn nên suy nghĩ lại .
Sever BK , tôi cũng là 1 con gà .. chứ cũng đâu pro gì .
Cố gắng lên nhé bạn
  Bài viết hay nhất3
tui cũng gà mà có đứa kêu anh nè ( mặc dù nhỏ tuổi nhất sv BK ) @khicuoi
  Bài viết hay nhất4
chủ yếu là anh em, happy time :)
  Bài viết hay nhất5
Bạn không có quyền trả lời bài viết