Diễn đàn của CLAN MAFIA

Bài viết hay nhất1
Tên diễn đàn : http://mafiagta.forum-viet.com/
Còn 1 số chức năng chưa được thiết lặp nhưng cứ vào đăng ký trước.
  Bài viết hay nhất2
ok cho tui làm ADMIN của diễn đàn nha
  Bài viết hay nhất3
Đây là 1 thành phần tạo phản Sever sao ?
  Bài viết hay nhất4
cái này chỗ của CLAN MAFIA nói chuyện đề nghị những người ngoài CLAN ko dc vào
  Bài viết hay nhất5
OK !! nếu đây là chỗ MAFIA nói chuyện thì Clan VIP sẽ không can thiệp vào .
MAFIA thích theo qui định , clan VIP sẽ làm theo qui định .

Cảnh cáo 1 lần ( Post link quảng cáo . )
Yêu cầu xóa Link ở #1 topic
Trong vòng 24h nếu không xóa Banned cảnh cáo 7 ngày
NhokNhut thân
  Bài viết hay nhất6
diễn đàn chưa hoàn thiện, mình thì là MOD bên Chinhphuc forumotion :) chuyên viết code, design forum,.. convert mod,..:)
  Bài viết hay nhất7
Đã hoàn chỉnh hơn 1 chút
  Bài viết hay nhất8
NhokNhut đã viết:OK !! nếu đây là chỗ MAFIA nói chuyện thì Clan VIP sẽ không can thiệp vào .

NhokNhut thân
sao ông thích gây sự với clan mafia thế cái này cũng nói là quảng cáo à tụi tui có quyền thông báo với thành viên trong clan việc lập 4rum riêng chứ @77
  Bài viết hay nhất9
có gì cứ thảo luận ở forum chính được rồi .. ko nên lập forum khác làm lệch hướng forum ta bạn ạ ..
  Bài viết hay nhất10
Nhận được thông báo từ Medusa :

- Post Text/Link quảng cáo ..v.v

Banned 2 ngày .

NhokNhut thân .!!

Nếu khi được unban , topic này không được Edit . Banned vĩnh viễn
  Bài viết hay nhất11
http://skyviet.tk/
ngồi đấy mà kham khảo
  Bài viết hay nhất12
UNT cho xin 1 slot làm Mod diễn đàn Mafia nhé. Dù gì cũng là anh em trà đá thuốc lá Y!H và Mafia cơ mà. Online ''Ya-Ua'' đều đặn vào anh nhé. Không có anh tụi Alone với tụi V.I.P cứ gây hấn anh em Clan hoài.
  Bài viết hay nhất13
Ông Già Kuner đã viết:có gì cứ thảo luận ở forum chính được rồi .. ko nên lập forum khác làm lệch hướng forum ta bạn ạ ..
Ở forum chính, mình thường xuyên bị mấy thèng đầu tre mặt chẻ sang quấy phá.javascript:emoticonp('@77') Cứ nhìn ở trên là thấy ngay một bài viết kiếm chuyện Mafia.javascript:emoticonp('@nheo') Ở đây mình chả k có quyềnjavascript:emoticonp('@17'). Lập Forum khác cứ coi như nó là tổng hành dinh của Mafia chuyên bàn chuyện quân cơ vậyjavascript:emoticonp('@77'). Mấy chú nằm vùng ''phắn''. Ngay và luôn javascript:emoticonp('@72')
  Bài viết hay nhất14
herobaby74 đã viết:
NhokNhut đã viết:OK !! nếu đây là chỗ MAFIA nói chuyện thì Clan VIP sẽ không can thiệp vào .

NhokNhut thân
sao ông thích gây sự với clan mafia thế cái này cũng nói là quảng cáo à tụi tui có quyền thông báo với thành viên trong clan việc lập 4rum riêng chứ @77
Chia sẽ link forum mà cũng là quảng cáo à. Vui thế? Đang định share phim Việt Lam chống phát xít ''Nhựt''. Nhưng thôi, nó cũng bán lấy tiền, mà muốn bán lấy tiền thì phải quảng cáo. Quảng cáo, share địa chỉ, giới thiệu Forum cũng bị Banned. Hô hô hô!!! Từ nay anh em xóa cái ảnh thánh ''Maria Olala'' ngay bên góc trái nhé. Sẽ bị ghép vào tội quảng cáo đấy.
  Bài viết hay nhất15
thảo luận bên đây thì còn j là bí mật của clan nữa
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết