[CED] Tạm biệt và xin lỗi mọi người!

Bài viết hay nhất1
Đầu tiên mình xin gửi lời xin lỗi chân thành nhất vì đã không thể hoàn thành được clip tổng hợp liên đoàn stunting đến tất cả mọi người. Dù biết mọi lý do đều sẽ không được công nhận... thế nên mình xin lỗi vì đá trót hứa mà không giữ lời. Hơn thế nữa, mình biết rằng clip này quan trọng nhưng nó không thể quan trọng hơn gia đình của mình. Mọi thứ quanh đây đều là hư cấu, mình đã quá mệt mỏi với nó rồi. Sắp tới là ngày thi chuyển cấp, việc này rất quan trọng. Nếu như mình không đỗ vào trường như gia đình mong muốn thì đừng nói tới chuyện online hàng ngày. Mà thậm chí mai này đây sẽ chẳng còn biết đi đâu nữa. Vì một số lý do riêng nên mình xin rút lui khỏi CED và nếu có thể xin Jack hãy lên làm lender cho CED ngày một thêm phát triển hơn.
Nhựt, hãy phát triển online sever GTA nữa nhé. Hãy làm một người cai quản có trách nhiệm và không lạm dụng quyền lợi của ai. Cố gắng sống vui vẻ với cuộc đời của mình, đừng bao giờ buồn vì thế giới này nhỏ bé mà cũng trôi qua nhanh lắm. Xin lỗi về những tháng ngày ta ép buộc con phải làm việc mà mình không thích
Phúc, nếu được thì ông hãy cai quản CED, cố gắng và làm cho Stunting VN vươn xa ra ngoài thế giới. Để cho America biết được Việt Nam cũng là tay chơi khủng đấy. Xin lỗi vì những lỗi lầm tôi đã làm, tôi sẽ mãi là bạn của ông cho dù có đi đâu
Lời cuối cùng là dành cho tất cả mọi người, hãy cùng nhau xây dựng nên một thế giới stunting mới và thịnh vượng hơn nhé! Hi vọng rằng một ngày nào đó mình sẽ nhìn thấy một clip edit đẹp mà không phải do mình làm nên. Xin lỗi vì không hoàn thành được video clip mà mọi người đã mong mỏi chờ đợi suốt mấy tháng ròng
Hẹn một ngày nào đó chúng ta sẽ được gặp lại nhau. Mình yêu mọi người, yêu stunting!
Thân!
  Bài viết hay nhất2
Bài ko nhắc đến con thầy nhỉ .
chào thầy , sẽ có ngày thầy quay trở về ..
Đưa thầy về nơi an nghĩ cuối cùng ...
  Bài viết hay nhất3
Nhật còn gì nữa asd ^^
  Bài viết hay nhất4
Tuấn nói như zậy thì có lẻ không ai bắt tội ông đâu mà xin lỗi.
Sự thật về chuyện thi cử thì tôi vẫn đang đau đầu , nếu không vượt qua được lần này thì có lẻ tôi cũng giống như lời của ông .
Các bạn không có gì phãi tiếc cã , Tuấn sẽ quay về CED và tiếp tục phát triển làng Stunting Việt Nam cho đến khi Tuấn có kết quả thi tốt . ( Chúc tuấn luôn tỉnh táo và cố gắn thi xong nhiệm kỳ tuyển sinh này đi nhé.)
Thôi tôi cũng quyết định rồi . Tạm thời tôi xin rút khỏi CED và không tham gia video nào sắp tới , cho đến khi thi xong tôi sẻ nộp đơn xin quay về CED .Đây không phải lời chia tay đâu chỉ là tôi muốn dẹp chuyện Stunting qua một bên đễ tôi có thể chuyên tâm vào chuyện học , mọi người trong gia đình ai cũng mong tôi có thể đậu đại học và thực hiện ước mơ của mình sau này . Tôi hứa với các bạn dù muốn hay không tôi nhất định sẻ quay về CED và tiếp tục phấn đấu với các bạn .
Jack ơi tuy tôi với nói chuyện và trao đổi kinh nghiệm được vài lần , nhưng tôi thấy ông có đủ tư cách đãm nhiệm chức vụ quản lý CED .
Các bạn đừng nghĩ tôi đang nói theo Tuấn , đó là những gì tôi có thễ thấy qua tư cách.. nói chung là tôi cũng rất mong Jack có thễ thay thế Tuấn đãm nhiệm quãn lý.
NguyenThu yêu các bạn !!
  Bài viết hay nhất5
zề... chúc Nero thi tốt... Jer cũng đang ôn để giữa tháng 6 thi chuyển cấp ~.~
  Bài viết hay nhất6
Tớ là Nhựt , còn Nhật là Darkwing .
:)) Jack đang ở Cà Mau chăng ? .
Mai đi cafe với Jack mới đc
  Bài viết hay nhất7
:| Nero đi thì ai cãi lộn vs mình nhỉ :|
  Bài viết hay nhất8
Tạm biệt cậu. Hẹn ngày tái ngộ.
  Bài viết hay nhất9
Hẹn ngày tái ngộ :)) , tôi còn phải tính sổ món nợ với cậu nữa chứ
  Bài viết hay nhất10
Nợ gì hã thằng kia @gietmay
  Bài viết hay nhất11
Ta có nói chuyện với mi đâu . ta nói với nv chính của topic này mà ^^
  Bài viết hay nhất12
đây nhé mình muốn nói vài lời xin cho phép Nero: Cậu Nhớ Chăng Những ngày tôi với cậu k chỉ nói riêng stunting mà cũng nói về vấn đề cuộc sống mình ước mơ những gì nhưng cậu nè mình k đám đảm nhận leader đâu mình chỉ nhưng mình cũng k bỏ ced mà bỏ đi 1 cách k có trách nhiệm vì cậu cũng giúp mình khá là nhiều có ơn thì phải có trả đúng k ae mình sẽ làm phó và ae nào muốn stunt và trao đỗi exp cũng mình thì mình sẳn sàng hướng đẫn đo bao lâu này mình k nghe ai nói về nero nghĩ lun đi nên mình k biết đã vô trách nhiệm qá
  Bài viết hay nhất13
Xem như [C.E.D] hoặc .. tạm thời ngưng hoạt động đi . :|
Thấy có Nerochaos là đủ đảm nhận
  Bài viết hay nhất14
Hẹn gặp lại nero vào một ngày hem xa :D
Close topic
  Bài viết hay nhất15
[C.E.D] vẫn tồn tại ..
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết