[CED] Tạm biệt và xin lỗi mọi người!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Đầu tiên mình xin gửi lời xin lỗi chân thành nhất vì đã không thể hoàn thành được clip tổng hợp liên đoàn stunting đến tất cả mọi người. Dù biết mọi lý do đều sẽ không được công nhận... thế nên mình xin lỗi vì đá trót hứa mà không giữ lời. Hơn thế nữa, mình biết rằng clip này quan trọng nhưng nó không thể quan trọng hơn gia đình của mình. Mọi thứ quanh đây đều là hư cấu, mình đã quá mệt mỏi với nó rồi. Sắp tới là ngày thi chuyển cấp, việc này rất quan trọng. Nếu như mình không đỗ vào trường như gia đình mong muốn thì đừng nói tới chuyện online hàng ngày. Mà thậm chí mai này đây sẽ chẳng còn biết đi đâu nữa. Vì một số lý do riêng nên mình xin rút lui khỏi CED và nếu có thể xin Jack hãy lên làm lender cho CED ngày một thêm phát triển hơn.
Nhựt, hãy phát triển online sever GTA nữa nhé. Hãy làm một người cai quản có trách nhiệm và không lạm dụng quyền lợi của ai. Cố gắng sống vui vẻ với cuộc đời của mình, đừng bao giờ buồn vì thế giới này nhỏ bé mà cũng trôi qua nhanh lắm. Xin lỗi về những tháng ngày ta ép buộc con phải làm việc mà mình không thích
Phúc, nếu được thì ông hãy cai quản CED, cố gắng và làm cho Stunting VN vươn xa ra ngoài thế giới. Để cho America biết được Việt Nam cũng là tay chơi khủng đấy. Xin lỗi vì những lỗi lầm tôi đã làm, tôi sẽ mãi là bạn của ông cho dù có đi đâu
Lời cuối cùng là dành cho tất cả mọi người, hãy cùng nhau xây dựng nên một thế giới stunting mới và thịnh vượng hơn nhé! Hi vọng rằng một ngày nào đó mình sẽ nhìn thấy một clip edit đẹp mà không phải do mình làm nên. Xin lỗi vì không hoàn thành được video clip mà mọi người đã mong mỏi chờ đợi suốt mấy tháng ròng
Hẹn một ngày nào đó chúng ta sẽ được gặp lại nhau. Mình yêu mọi người, yêu stunting!
Thân!
  Bài viết hay nhất16
Mãi mãi tồn tại ...
  Bài viết hay nhất17
Và Sẽ Hoạt Động Lại Do Mình Sẽ Đảm Nhận Mình Đã Đc Sự Ủng Hộ Ỡ nhiều Người :) mình Quyết Sẽ Mỡ Lại Ced :) tuy mình edit còn rất gà :) nhưng k lâu s mình sẽ mua máy lúc ấy sẽ từ tư2 mà edit clip cho crew
  Bài viết hay nhất18
Bạn không có quyền trả lời bài viết