MOD Freerunning cho các bác trên diễn đàn sử dụng

Bài viết hay nhất1
Thành viên mới
Thành viên mới
Hôm nay mình xin giới thiệu 1 MOD cho các bác trên diễn đàn xài
Đây là MOD Parkour (Nhưng tất cả các động tác đều là FreeRunning)
Link Down:http://www.gtagarage.com/mods/download.php?f=19911
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :))
1.FrontFlip : Khi các bạn ấn Shift để Run khi buông ra nó sẽ FrontFlip cho các bạn
2.Hand Stand: Đè A là ra , sau khi HandStand xong hình như có 1 vài động tác nữa
3.Side Flip : Đè D là sẽ lộn người
4.Hit Wall : Khi các bạn đứng sát tường bấm Space(nhảy) nó sẽ đứng lên tường lộn ngược lại
5.Cách đánh mới : Khi tấn công tay hok nó sẽ hiện cách đánh mới trông rất Style
Cách Sử Dụng
1.Các bạn giải nén File ra= WINWAR. Khi đó sẽ có 3 file : 2 file Readme và 1 file VC跑酷CLEO
2.Các bạn vào file VC跑酷CLEO, vào thư mục anim sẽ có file ped.ifp, thư mục data sẽ có file fistfite.dat bạn copy nó và vào thư mục GTA/anim và paste.Còn file fistfite.dat các bạn paste vào thư mục data.( Khi nó hiện bảng thì các bạn cứ bấm Yes To All)
3.Copy file CLEO vào thư mục GTA
4.Xong rùi vào GTA và Play
Mình sẽ up thêm nữa...
@77 Enjoy @77
  Bài viết hay nhất2
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Ôi tưỡng cái gì hay , ai ngờ 3 cái mod cùi bắp từ thời Thiên Cổ , sài đi , offline thì đc , qa online anh kick thì đừg khóc :)) - EmChimTo đây

____________________________________________________________________________________________________________
Coăn coặc !
  Bài viết hay nhất3
Thành viên mới
Thành viên mới
Làm gì kick chứ MOD này có phải MOD speed đâu mà sợ @17 . MOD này hok làm hại ai hết làm gi phải @40 khi nào lợi đụng MOD giết người đi hãy nói . Cho hỏi anh Huy Lun đó. Kick tui đi toàn mấy MOD này nè. Cho dù kick thì tui vẫn chưa lợi đụng MOD :))
  Bài viết hay nhất4
Khách viếng thăm
Nghiêm cấm mọi hình thức sử dụng MOD trong mọi sv BK
  Bài viết hay nhất5
Thành viên mới
Thành viên mới
MOD này để làm đẹp hok cho àh bạn vậy chứ MOD skin,xe,Weapons hok phải MOD làm đẹp àh. Final Update đó cũng là MOD thôi. Mà MOD đó để làm đẹp chứ hại gì ai @94 Bó tay

Bài viết hay nhất6
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Mi ngu qá , cái mod parkour này là khi bắn người khác té xuống đất thì người bị té sẽ đứng dậy ngay , còn người bắn sẻ giết người té ko kịp. Hỉu chưa
@Chicken : fáck mi :))
Mod skin , xe , map ko đc hã ku :))
Ta mod thì làm gì đc ta nào :))

____________________________________________________________________________________________________________
Coăn coặc !
  Bài viết hay nhất7
Thành viên mới
Thành viên mới
Thì đc hok Reply nữa muốn làm gì làm.Vừa up lên thì chém @29 .Mún MOD skin thì tui up cho.
  Bài viết hay nhất8
Legendary Stunter 2011
Legendary Stunter 2011
Mod cũ ríc hồi đầu năm topic share mod CLEO này củng được tạo ra nhưng xóa rồi. Tôi tìm được trên các web liên quan đến GTA-VC. hồi đó có nhiều người xài . nhưng bây giờ hết rồi .nếu muốn tìm lại thì lên Google.com tìm parkour gtavc là có.

Bài viết hay nhất9
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
@T.O.P đã viết:Thì đc hok Reply nữa muốn làm gì làm.Vừa up lên thì chém @29 .Mún MOD skin thì tui up cho.
Mod skin = dff cho ta xem :))
Fáck :))

Coăn coặc !
  Bài viết hay nhất10
Thành viên mới
Thành viên mới
Mún MOD gì ta cho. Ptototype? hay là Assasin's Creed v.v. Yahoo ta nè baby_handsome21
  Bài viết hay nhất11
Thành viên mới
Thành viên mới
Chú muốn skin dff phải hok. Đây:http://www.gtagarage.com/mods/download.php?f=20938
Còn đỡ hơn cái Sonic xì cùn của chú nữa đấy :))
Picture đây

Àh còn nữa chú nói MOD tui cũ rích.Chú xem lại cái Sonic mình nhé hok thua gì tui đâu
@sss Fáck @sss
  Bài viết hay nhất12
Thành viên mới
Thành viên mới
Nữa hok... :)) . Hok SPAM nữa nhé @khicuoi . Xem như hòa bình hok nói nữa Ok?

Bài viết hay nhất13
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
@T.O.P đã viết:Chú muốn skin dff phải hok. Đây:http://www.gtagarage.com/mods/download.php?f=20938
Còn đỡ hơn cái Sonic xì cùn của chú nữa đấy :))
Picture đây

Àh còn nữa chú nói MOD tui cũ rích.Chú xem lại cái Sonic mình nhé hok thua gì tui đâu
@sss Fáck @sss
Cái skin này bố bík lâu gòy con , ý bố là mày tự mod 1 cái skin dff kìa :))
Fake

Coăn coặc !
  Bài viết hay nhất14
Thành viên mới
Thành viên mới
cái đó hok bít. Bít thì up đê @hehe
  Bài viết hay nhất15
Thành viên mới
Thành viên mới
Mà đã làm gì chưa mà vào phá topic ng ta thế.Rảnh hơi @cam đúng là phá đam :)) . Hơn gì ng ta đâu mà vào @105 . Chư cái skin Sonic đó có tự làm đâu copy về rùi tự up cũng là hàng cùi mà mở miệng ra là nói ng ta MOD cùi @sss
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết