Anh Huy vào - Kid nhận hàng nè con !!!

Bài viết hay nhất1
Có ai nghe đến từ : " Hack speed laser " , trong gta vc chưa :))
Mình bắn laser nó bảo mình bắn nhanh hơn nó , nó bảo mình hack , nó bắn ko lại và mình ăn đc 1 quả này :))

[img][You must be registered and logged in to see this link.] [/img]
Hạ QL là vừa mấy pác nhỉ :))
Xãy ra lúc 17:00 pm
  Bài viết hay nhất2
Thằng kid trẻ trâu mà bỏ qua cho nó... nó nghĩ mình pro las nhất sv nên mới thế mà :))
  Bài viết hay nhất3
Chú b0b onl yahooo
  Bài viết hay nhất4
Oa oa!!Cái này em không biết!Thấy [GK]MeoXaoLan ban las,bắn liên tục như m4,em tưởng là hack,Rainbow cũng nghĩ thế,2 đứa bàn nhau roi kick,vì thế em mới kick,em không cố ý!!!Em xloi6oi64!
Mà nè.Ngày xưa có lỡ lời nói kid pro las thôi,bây giờ không nói thế nữa,đừng hiểu lầm,chém gió tí thôi mà.
Dù sao cũng xin Chim tha lỗi.
Xin cáo từ.....
  Bài viết hay nhất5
Các bạn trẻ trâu lần sau ăn nói lịch sự 1 tí... nghĩ đi rồi hãy nói. các chú là cứ thấy mem k quen biết là chửi, mất lịch sự
  Bài viết hay nhất6
Thằng b0bby vào sv 3 nè
  Bài viết hay nhất7
lgkid đã viết:Oa oa!!Cái này em không biết!Thấy [GK]MeoXaoLan ban las,bắn liên tục như m4,em tưởng là hack,Rainbow cũng nghĩ thế,2 đứa bàn nhau roi kick,vì thế em mới kick,em không cố ý!!!Em xloi6oi64!
Mà nè.Ngày xưa có lỡ lời nói kid pro las thôi,bây giờ không nói thế nữa,đừng hiểu lầm,chém gió tí thôi mà.
Dù sao cũng xin Chim tha lỗi.
Xin cáo từ.....
Ăn QL4 đi gòy anh tha cho , chú mi rất là cậy , thấy thằg mem mới , chửi bậy cái kick , còn thằg Bow gì đó , bắn nhau ko lại , chửi này chửi nọ sao mi ko kick ?
  Bài viết hay nhất8
Thằng Rainbow nó chửi thôi,đâu có chửi thề như:DM,C,L....(viết tắt) như máy thằng bo, kublog,...
  Bài viết hay nhất9
V. sao ko kick , để chút bảo a Huy hạ QL mi cái , pp em trai
  Bài viết hay nhất10
tội 1 : kick ko cảnh cáo :))
tội 2 : kick bừa ko lý do
tôi 3 : tội bao che, đứa đáng kick thì ko kick, đi kick người vô tội

Chắc xuống làm dân thường quá :))
  Bài viết hay nhất11
Nami đã viết: Có ai nghe đến từ : " Hack speed laser " , trong gta vc chưa :))
Mình bắn laser nó bảo mình bắn nhanh hơn nó , nó bảo mình hack , nó bắn ko lại và mình ăn đc 1 quả này :))

[img][You must be registered and logged in to see this link.] [/img]
Hạ QL là vừa mấy pác nhỉ :))
Xãy ra lúc 17:00 pm

Nghe thấy rồi :(.... :((
  Bài viết hay nhất12
Bạn không có quyền trả lời bài viết