Đua xe bắn súng bị mod kick =))

Bài viết hay nhất1
Tình hình là mình thích chơi đua xe bắn súng k biết sao bác mafia rapper kêu đua xe bắn súng là bị kick xong sau khi die hồi sinh leo lên xe thì như này đây ;))
Sv 1:
Đua xe bắn súng bị mod kick =)) 20120909071821or7P____vc1
  Bài viết hay nhất2
Chậc . 1 vote hạ quyền lực
  Bài viết hay nhất3
Cái này là do anti speed hoạt động đôi lúc bị nhầm lẫn ! Mình đang cố gắng sửa chữa các lỗi của anti speed ...
Đây ko phải là do mod kick mà là do hệ thống kick nhầm ...
Sẽ khắc phục hệ thống sớm nhất ...

Các bạn bị hệ thống kick cứ vào game lại là đc ... Nếu bị hệ thống kick quá nhiều phản ánh cho mình để mình có hướng khắc phục !
  Bài viết hay nhất4
NhokNhut đã viết:Chậc . 1 vote hạ quyền lực
Hạ ql? ql 4 kick được ai mà hạ? hơn nữa ku này ngoái nhất lượn qua lượn lại quanh người khác drive by, có nhắc nhở rồi nhưng vẫn tiếp tục, chẳng phải server cũng chống đua xe bắn súng đó sao? (Tình hình là ko hiểu ku này làm gì mà bị [D]ark [A]ngle rượt asd asd )
  Bài viết hay nhất5
Chậc cái này là do anti.chứ ko phải la QL kick . :)) ma chú cu' DB voi cam las ve vởn ở chỗ solo.Bảo sao không ai thích :))
  Bài viết hay nhất6
Vâng mình cũng ếu hiểu vì sao mình rất được các bạn quan tâm thấy là rượt tới cùng asd
@NhokNhut: đua xe bắn súng chết người thì tự die làm j` có chuyện nhắc nhở với k nhắc nhở asd
  Bài viết hay nhất7
vodanhlata đã viết:Vâng mình cũng ếu hiểu vì sao mình rất được các bạn quan tâm thấy là rượt tới cùng asd
@NhokNhut: đua xe bắn súng chết người thì tự die làm j` có chuyện nhắc nhở với k nhắc nhở asd
ông thử bị người khác driver by liên tiếp ko chơi dc coi tức ko?
đang bắn gần chết 1 thằng or đang đi thì bị driver by chết tức ko?
  Bài viết hay nhất8
herobaby74 đã viết:
vodanhlata đã viết:Vâng mình cũng ếu hiểu vì sao mình rất được các bạn quan tâm thấy là rượt tới cùng asd
ông thử bị người khác driver by liên tiếp ko chơi dc coi tức ko?
đang bắn gần chết 1 thằng or đang đi thì bị driver by chết tức ko?
Phải đấy, đ.mẹ ko hiểu sao tec bắn dưới đất rỉa lâu chết mà lên xe drive 2 viên die ngay. Mà chú nói hay lắm, giả sử chú bị 1 thằng ôn nào đó trên xe rượt giết chú còn muốn chơi game nữa ko? Gặp ta là cho quả Roc đi ngay :)) :))
Thích ve vởn ở solo, chọc tức Dark Angel - cựu member, giỡn mặt với 2 phó clan Mafia và Close. Haiz, xác định đi chú ơi @khi51
  Bài viết hay nhất9
Rồi nhé h t tuyên bố khiêu chiến cả gta vice city VN đấy thấy t trong game là phải kill nghe chưa ko ăn đạn las + minigun asd mafia và close t đụng từ đầu đến đít đấy :)) t chơi acc KierBaby nhé asd
  Bài viết hay nhất10
vodanhlata đã viết:Rồi nhé h t tuyên bố khiêu chiến cả gta vice city VN đấy thấy t trong game là phải kill nghe chưa ko ăn đạn las + minigun asd mafia và close t đụng từ đầu đến đít đấy :)) t chơi acc KierBaby nhé asd
Tài cán bao nhiêu mà thách đấu Close?:)) :)) :)) Riêng Mafia cũng đủ bẹp chú rồi.:)) :)) :)) Phát ngôn bừa bãi như thế. Gọi là trẻ trâu đấy :)) :)) :))
  Bài viết hay nhất11
vodanhlata đã viết:Rồi nhé h t tuyên bố khiêu chiến cả gta vice city VN đấy thấy t trong game là phải kill nghe chưa ko ăn đạn las + minigun asd mafia và close t đụng từ đầu đến đít đấy :)) t chơi acc KierBaby nhé asd
hình như lúc trước ông bị tui kill tới nỗi phải out ko dám vào sv bây giờ thấy tui ko chơi rồi nổ à muốn ăn kẹo đồng ko tui cho ăn miễn phí luôn khỏi trả tiền công @77
  Bài viết hay nhất12
herobaby74 đã viết:
hình như lúc trước ông bị tui kill tới nỗi phải out ko dám vào sv bây giờ thấy tui ko chơi rồi nổ à muốn ăn kẹo đồng ko tui cho ăn miễn phí luôn khỏi trả tiền công @77
Ta chưa có bao h thua mà out cả một là out ra yahoo bị lỗi 2 là chơi xong đi ngủ or làm bài thôi thích thì cứ vào sv chiến ^^ ^^
  Bài viết hay nhất13
Thằng cờ hó trẻ trâu này bị mình giết suốt
  Bài viết hay nhất14
vodanhlata đã viết:
herobaby74 đã viết:
Ta chưa có bao h thua mà out cả một là out ra yahoo bị lỗi 2 là chơi xong đi ngủ or làm bài thôi thích thì cứ vào sv chiến ^^ ^^
Ấy, Goku đừng nóng, thằng trẻ trâu này Stu ko bik, Roc ko bik, Dance cũng éo bik,:)) chỉ bik drive by, giống thằng hktband làm loạn hồi trước trong server. Ông ko cần ra tay đâu. Gọi anh em Mafia ra xử nó :)) :))
  Bài viết hay nhất15
Thằng Huy cứ làm như Goku mạnh mẽ lắm nhỉ .
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết