Mafia Vào Đây Hết

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Nguyên nhân nào mà mọi người ko war clan cung tôi @TV @TV @TV @laluot
  Bài viết hay nhất16
herobaby74 đã viết:
NhokNhut đã viết:
herobaby74 đã viết:
NhokNhut đã viết:
herobaby74 đã viết:
NhokNhut đã viết:Oh . Mafia là cái clan lộn xộn âm binh nhất . kakaka
Tụi tui cũng là CON NGƯỜI ông nói thế khác nào tự chửi mình @32
Ơ cái thằng nhóc trẩu này , sao mày lại so sánh ngu thế ?
Đâu mày thử phân nghĩa cái câu nói của mày tao xem .
Ừ thì tao nói cho mày nghe nè thằng nhóc trẩu .
Mày con Người
Tao con Người , ừ ..Bọn tao con Người , nhưng con Người của bọn tao ko có lộn xộn lu bu .
Hiểu ko cái thằng nhóc trẩu tre.. nói chuyện như thằng bại
vậy chứ ai nói tụi tui là âm binh?
Âm binh là người à @17
Không phải là người nào , đây là cách chửi . Dành cho mấy thằng nhóc trẩu tre ngu như mày .
Ừm , mày muốn hại não tao thì tao sẽ hack luôn cả phần não mày .
Theo phân tích .
Ví dụ như :
1 Thế giới , có nhiều Quốc Gia ..và các Quốc gia nó có nhiều Thành phố cho mỗi 1 Quốc Gia , và Tại thành phố Cà Mau này tao đang ở ..Có 1 tiệm game , và trong màn hình đó tao là người đang ghi comment chửi con trẩu tre như mày .
Người cũng có nhiều người .
Thông minh , ngu ngốc , đần , bựa ..v.v
Mày thuộc về cái loại Âm Binh Ngu mà tỏ ra nguy hiểm .
asd tui mà ngu chắc mấy thằng ở chổ tui với chỗ ông hơn cả ngu (ko nói mấy đứa học giỏi) @57

Trời ơi , sao mày ngu thế thằng chó nhóc trẩu ngu kia .. Mày nói chuyện còn thua cả thằng bại
  Bài viết hay nhất17
Bắn thì ko tệ, mà láo với sốc. Trẻ trâu và ngu học. Ko cần chấp loại này đâu Nhựt
  Bài viết hay nhất18
Éc sao clan gì mà suốt ngày chửi nhau thế nó lỡ chửi thì mình kỷ luật nó vậy thôi
@77
Or ông emlaga host sv sao kỳ thế tui và UnNy vào ko đc định way clip mà k đc @nheo
  Bài viết hay nhất19
Toàn spam .......
  Bài viết hay nhất20
Ông nami phải emlaga k cho cái yh nói chyện
  Bài viết hay nhất21
Nami đã viết:Toàn spam .......
Em mới spam đây.
  Bài viết hay nhất22
ghost131099 đã viết:Bắn thì ko tệ, mà láo với sốc. Trẻ trâu và ngu học. Ko cần chấp loại này đâu Nhựt
uk có điều ông ngu hơn tui thôi :))
bài toán tiểu học làm còn ko xong mà dám chê người khác
Ông tự coi lại mình đi
Tốt nhất xuống cấp 1 học lại đi @57
  Bài viết hay nhất23
Anh_La_Ga đã viết:Nguyên nhân nào mà mọi người ko war clan cung tôi @TV @TV @TV @laluot
Cái này thì hỏi thằng Man NGU ĐẦU TRÂU MẶT NGỰA sẽ bik thêm chi tiết
  Bài viết hay nhất24
chủ clan online giải quyết ổn định lại clan ... thành phần nào nên kick thì cứ kick đi ... kick cho clan luôn đc tốt đẹp hơn ... kick củng phải vote theo ý kiến của ae nhé ... ko đc tự ý kick đâu nhé chủ clan ... 1 người vì mọi người ... mọi người vì 1 người asd
  Bài viết hay nhất25
herobaby74 đã viết:
ghost131099 đã viết:Bắn thì ko tệ, mà láo với sốc. Trẻ trâu và ngu học. Ko cần chấp loại này đâu Nhựt
uk có điều ông ngu hơn tui thôi :))
bài toán tiểu học làm còn ko xong mà dám chê người khác
Ông tự coi lại mình đi
Tốt nhất xuống cấp 1 học lại đi @57
Ơ đệt, mày là giống loài gì thế? :))
Tiểu với chả học gì ở đây? Tao đang nói mày sốc đấy :))
Yes, thích nói chuyện đàng hoàng cũng dc
Tui xem lại tui, uk đấy, tui học ngu đấy. Nhưng ít ra, ko có như ông đấy. Láo, chả coi cấp trên dưới là cái gì hết. Muốn out clan thì cứ tự nhiên. Ko thì kêu Man kick thằng Huy này ra cũng dc đó. Làm người tự do ^^
Xuống cấp 1? Nói câu nghe trẻ trâu quá :D
  Bài viết hay nhất26
herobaby74 đã viết:
Anh_La_Ga đã viết:Nguyên nhân nào mà mọi người ko war clan cung tôi @TV @TV @TV @laluot
Đừng nói ai ngu hết. Con người ai cũng có trí não. Cũng bik suy nghĩ. Đếu phải ai cũng ngu. Cứ cho là ông học giỏi? Nhưng ở thế giới gta này giỏi dở i dont care. Ngu, bỏ học gì cũng dc chào đón. Ko phải thích nói ai ngu là nói
  Bài viết hay nhất27
chỉ một trận war mà mọi người cãi nhau kinh vậy làm mất đoàn kết của clan vui lên đi @544301@544301@544301@544301@544301@544301
  Bài viết hay nhất28
ghost131099 đã viết:
herobaby74 đã viết:
Đừng nói ai ngu hết. Con người ai cũng có trí não. Cũng bik suy nghĩ. Đếu phải ai cũng ngu. Cứ cho là ông học giỏi? Nhưng ở thế giới gta này giỏi dở i dont care. Ngu, bỏ học gì cũng dc chào đón. Ko phải thích nói ai ngu là nói
asd biệt danh này lấy từ đại ca N_Huy có kiện cáo gì thì gặp anh Huy đừng có nói tui @57
  Bài viết hay nhất29
herobaby74 đã viết:
ghost131099 đã viết:
herobaby74 đã viết:
asd biệt danh này lấy từ đại ca N_Huy có kiện cáo gì thì gặp anh Huy đừng có nói tui @57
Lại Đổ lỗi cho bác huy r :))
  Bài viết hay nhất30
CloseDeath đã viết:
herobaby74 đã viết:
ghost131099 đã viết:
herobaby74 đã viết:
Lại Đổ lỗi cho bác huy r :))
Ơ này Death, chú hết việc gì làm rùi ak? topic lâu đời cũng kéo lên ^^ :))
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết