Mọi người và [VN]N_Huy xem dùm !!

Bài viết hay nhất1
Kính gửi Admin ( N_Huy ) tại diễn đàn GTAVN.TK .
Về 1 số điều sau :
- Thứ nhất , tại sao em là 1 Legendary ( MOD , SMOD ) của Forum GTAVN.TK , lại không quản lý được box Thảo Luận Chung hay 1 số box khác ngoài Box Clan
+ Thêm với sự nhầm lẫn giữa Thunder Raze và Darkwing vẫn đang quản lý tất cả các box kể cả Box Clan . Kéo xuống phần dưới của box sẽ thấy tên của 2 người này .

Và điều thứ 2 em cần nói . Về vấn đề Chủ Clan và Phó Clan của Forum , như ví dụ 1 nick Chủ Clan hay Phó Clan nào đó trên Forum này , em là 1 quản lý của Forum + thêm là Chủ Clan của 1 clan trên GTAVN.TK , mà tại sao mấy nick này .. Em hoàn toàn không banned được ?
Vâng xin nói luôn , em chưa có ý định banned ( Vì chưa ai vi phạm ) , nhưng lỡ 1 số Rank Chủ Clan hay Phó Clan vi phạm . Thì ai sẽ đứng ra quản lý những việc này ?
Quá thất vọng về Admin Huy , cứ chat và xin tạo Box hay ý kiến này nọ với Forum nhằm nâng phát triễn forum .
Nhưng cứ vẫn chứng nào tật nấy , không phải em nhỏ mà phàn nàn gì Huy . Dù gì cũng phải tiếp nhận ý kiến của em rồi Reply cho em chứ ?
Những việc em yêu cầu thì cứ Ok ok , rồi lại mất tiêu như mọi khi ..Mà các sự việc vẫn ko thay đổi gì .
Như bảo Thunder Raze và Darkwing xin 15 phút quản lý các Box để move bài viết , vậy quá 15 phút rồi tại sao anh lại chưa chỉnh lại , tính đến hôm nay là hơn 1 ngày rồi.
Rồi lỡ có việc gì này nọ nữa , lại đem ra cãi lộn .
Có nghe câu " Lu bu mất đồ , mà không biết ai lấy " chưa ?

Là 1 Fan , đam mê ..yêu thích , cuồng GTA em mới dám lập ra 1 topic này .
Như nhiều khi muốn tạo box , logo , hay làm 1 việc gì đó ? .. Pm Huy , có khi cả tháng mới gặp đc 1 câu trả lời .. Rồi cỡ tháng sau mới có đc việc cần làm .
Em mong Huy xem lại điểm này , dù gì cũng phải có 1 ai đứng ra quản lý Forum như mọi khi chứ .
Cho dù Server có đóng cửa , thì Forum vẫn còn ..Nhưng khi Forum đóng cửa thì Server có mở thì cũng chả ai biết mà vào chơi .

Xong , việc trên em xin gửi đến anh Huy và 1 số Quản lý .

Tiếp đến việc thứ 2 :

Gửi đến CloseOver + [Alone]T_T + [Dark].[Angel]
Các bạn muốn mở 1 server để chơi à ?
Lí do tại sao ? :
Chính các bạn còn nói , tại vì Server Huy Ping quá cao nên không thể chơi đc phải không ?
Thế tại sao lại không tài trợ 1 VPS cho anh Huy để anh Huy tạo ra 1 sân chơi không lag , không delay ?
Tớ thừa biết ý định của các bạn là làm gì rồi
Như này [Alone]T_T có nhờ mình tìm 1 VPS dùm , hỏi lí do để làm gì thì bạn ấy bảo Mở server .
Trong khi đó server BK đang hoạt động , nói câu khách thì họ không chịu nhận là mình câu khách ( chả có khách gì cả hay gọi là câu mem vậy ) .
Mà mở mồm ra lại còn nói :

nh0knhut: mở với ý định gì
boyyeuem2055: huy cho
boyyeuem2055: vs lại ae cùng đỗ dồn về sv này :
nh0knhut: thế sv huy bỏ à
boyyeuem2055: ý định j
boyyeuem2055: huy cho tao làm admin BK thì ý định j`
Nếu bạn yêu BK hay cụ thể GTA thì tại sao lại ko tài trợ cho Huy .
Trong server , bất cứ người nào .. với gần 3 năm chơi game của mình , mình chỉ thấy duy nhất là Huy ..là 1 người rất công bằng , tiền bạc , quyền lực .. quản lý Huy ko thể tự tiện SET 1 cho dù có năn nỉ hay sao cỡ nào , vì lúc mới tham gia cách đây gần 3 năm về trước , theo cách nói chuyện của Huy thì mình đã hiểu 1 người như thế nào .
Mình rất buồn vì có những member như các bạn , mode của Huy chơi rất hay , ổn .. không có gì gọi là xấu hay thiếu thốn . Nhưng các bạn tạo ra 1 sv như vậy , chả khác gì các bạn tự kỷ để tự làm 3 Admin của Server .
Nói đến thì " Không không " nhưng lúc mở ra thì sao ?
Lệnh settien , setquyenluc " Không không " . Thế đã có thì sao ? Mình đã nói từ đầu có sai , với kinh nghiệm VCMP của 3 bạn thì mình chắc sẽ ko bằng Huy rồi .
Trong 1 server cộng đồng như thế , các lệnh này cũng thuộc về lệnh cấm rồi .. Kể cả thằng mở server ra , mấy cái này ko hề đc sử dụng , mà lại còn set quyền lung tung ?
Cấp độ quyền lực ? Cấp độ Lệnh ? Các bạn có làm đúng như cách chơi của BK ko ?
Chả lẽ tớ thề với các cậu , ngoài server BK mình sẽ ko chơi bất cứ server nào ?
Từ ngày mà các bạn mở server ra , chả khi nào mà mình vào xem nói chi là chơi . Server chế độ Ping ngon thật , nhưng có mấy admin như các bạn thì thật ko đáng rồi .
Nói thêm T_T , bạn nói sao ? " Huy đã tin tưởng tao .. .,. Nếu không tin tưởng tao thì cho tao làm Admin sv làm gì , có mày Huy mới ko tin tưởng .. " Ok Ok , 1 câu nói chả lẽ nói bạn rất trẩu tre .
Phải cho làm Admin sv mới là Tin tưởng à ? Thế bạn đã đc 1 chức MOD hay gì của 4rum chưa ? Vậy bạn cũng đâu đc Huy tin tưởng . Game thôi bạn ơi , chưa phải là gì đâu .. Đừng cạnh tranh như thế , nếu cho dù BK có đóng cửa , mình dám chắc sv bạn cũng ko mở quá 6 tháng đâu .
Tớ từng là 1 Quản lý 2 , từng là 1 con gà của server ..Nhưng cố gắng phấn đấu , tớ mới đc ngày hôm nay .
Tại sao mọi người cày cuốc này nọ , mới đc lên Quản lý 5 6 7 .. mà tớ lại không cày gì cả mà được Quyền Lực 7 .. Vì tớ đam mê GTA tớ có thể .
Nếu bạn làm như vậy , sau này BK có hoạt động trở lại ..Thì cũng ko còn 1 mem đâu .
Thứ nhất , BK đã mất đi 3 Member .. đó là 3 bạn + Thêm 1 số Member chơi bên Server bạn , vì tính tình ai mà ko vậy ? Cày cho đã , lv cao hay gì đó .. lại bỏ ngang chừng chơi SV khác ? hỏi thử ai lại làm thế , thà chơi sv này .. tớ nói đúgn ko ? Ko cần bạn phải tài trợ cho Huy hay gì , hãy tỏ ra 1 người đam mê , 1 fan của GTA đi .
Mình không hề muốn gây war , tranh cãi với các bạn . Mình chỉ nói đúng những điều mình cần nói , nếu cảm thấy ko hài lòng ..Thì không cần phải comments hay chửi bới .

Bài viết hay nhất2
mới lớp 7 tiền ko có ăn lấy gì đóng góp có là đóng góp lâu rồi ~.~ đâu phải ai cũng đi làm có tiền đâu
  Bài viết hay nhất3
herobaby74 đã viết:mới lớp 7 tiền ko có ăn lấy gì đóng góp có là đóng góp lâu rồi ~.~ đâu phải ai cũng đi làm có tiền đâu
Ơ đis ..Mày đang nói về cái vấn đề gì đấy ?
Topic này kêu mày đóng góp à ? Thằng nhóc trẩu
  Bài viết hay nhất4
lộ mặt thật rùi àk ... thôi ko nói gì nhìu ... pm huy mà hỏi lại đi nhe ... trẻ trâu vẫn mài là trẻ trâu ... bởi vậy giờ mih mới hiểu tại sao huy không bao h giao cái gì quan trọng của sv BK cho bạn là vậy ... bạn nói sv mình sét tiền thì đó là do lỗi bug tiền ... mình đả giải thích vs huy rùi ... nên bạn đứng có ý kiến nói thêm nói bớt vào ... vậy đi nhé ... đả im lặng ko mún lên tiếng rùi ... ko lên tiếng ko có nghĩa là ko biết gì đâu nhé ... sống vs nhau thì phải hoà đồng chứ đừng có tính toán đủ kiểu để rùi sống tệ hơn cả loài ... :) ( tự hiểu )
  Bài viết hay nhất5
Sí ro nhưg cho t nói tý hk có ý chửi bới hay j` cả chỉ nói thuj. Sao m y như thèn tự kỉ tự cho mìh đúg àk. Rõ ràng m nói là pm thì 1 thág đc câu tl của huy thì cái j` mà tụi t pm VPS cho huy thì chừg nào huy nhận và mở t sợ hết hạn cmn dụg oy`. Nếu huy đồg ý, OK onl đc, treo sv đc cho ae thì 3 thèn mem này sẽ tài trợ VPS cho huy. Còn khôg thì 3 thèn mem này sẽ mở sv cho ae chơi cho zui vẫn thuộc quyền điều hành của huy nếu huy chấp nhận. Khỏi bàn luận
  Bài viết hay nhất6
Thế bạn ko đọc lại à ?
Thế bạn xem Huy giao cái quan trọng cho bạn là cái gì vậy ?
cái pass Admin à ? Đc sử dụng lệnh gì .. /stuntbike chắc , à quên cho thêm cái /kick nữa .
Chả thêm bớt vào . Đọc lại dòng ..
À quên , trẻ trâu bạn nói là cái gì ? Mình ko rõ cái đó cho lắm .
Hình như Huy bảo .
Huy đâu có ủng hộ server đó ?
Server đó không hề nằm trong khu vực của GTAVN.TK hay BK .
Các bài viết của bạn hay Over đều đã bị xóa sạch .
Làm gì có vụ bug tiền đó ? Chỉ có lệnh Set Tiền hay vào DB của server set thôi , chưa nghe qua cái này bao giờ bạn à .
Thế những cái mình nói ở trên ko đúng hay sao ?
À , mình ngại nói chuyện qua yahoo lắm . Forum đi cho mọi người đều biết
  Bài viết hay nhất7
ngu mà tỏ ra nguy hiểm ... để tao kêu hacker vào giải thíc cho thèn trẻ trâu như mày hiểu vậy nhéz ... mày nói thêm nói bớt vs huy ntn ... thì tí nữa tao sẽ công khai cuộc nói chuyện của tao vs huy lên cho ae đọc :)
  Bài viết hay nhất8
™†Darkness†™ đã viết:Sí ro nhưg cho t nói tý hk có ý chửi bới hay j` cả chỉ nói thuj. Sao m y như thèn tự kỉ tự cho mìh đúg àk. Rõ ràng m nói là pm thì 1 thág đc câu tl của huy thì cái j` mà tụi t pm VPS cho huy thì chừg nào huy nhận và mở t sợ hết hạn cmn dụg oy`. Nếu huy đồg ý, OK onl đc, treo sv đc cho ae thì 3 thèn mem này sẽ tài trợ VPS cho huy. Còn khôg thì 3 thèn mem này sẽ mở sv cho ae chơi cho zui vẫn thuộc quyền điều hành của huy nếu huy chấp nhận. Khỏi bàn luận
Bớt nóng đi bạn . Mình nói riêng Huy khác .. Huy vẫn có mặt bình thường , nhưng tại Huy ko reply .
Như Học bài , viết gì gì đó .. ko đụng tới PC nhưng vẫn treo PC .
Còn cái vấn đề 3 bạn đó tài trợ hay ko ? Vụ việc đã nói từ đầu rồi .
Sao bạn ko đọc kỹ mà cứ lên miệng rồi .
  Bài viết hay nhất9
[Alone]T_T đã viết:ngu mà tỏ ra nguy hiểm ... để tao kêu hacker vào giải thíc cho thèn trẻ trâu như mày hiểu vậy nhéz ... mày nói thêm nói bớt vs huy ntn ... thì tí nữa tao sẽ công khai cuộc nói chuyện của tao vs huy lên cho ae đọc :)
Cảnh cáo bác 1 bậc nhé : Xúc phạm .
Đây là topic nằm trong khu vực Ban Quản Trị nhé , đừng la lối ôm sòm trong đấy nhé .
Ừ , thì up lên đi . Đâu cần phải nói " Để tí , một chút " .
Huy không phải là ko muốn mấy bạn mở .
Mà vì đó là quyền của các bạn ? Bạn mở ..Huy cấm đc à ?
Chỉ vì Huy ko quan tâm , cụ thể là bạn mở tùy bạn ..Huy ko ngó ngàng tới
Nhưng ko nằm trong vùng của GTAVN.TK
  Bài viết hay nhất10
chắc chú học ngu NV lắm đọc thế mà hk hỉu. Ok theo chú nói thì 3 thèn mem này tài trợ VPS chứ j okay được thuj mà có bao giờ thấy mặt chú onl trog sv quá 1h đâu mà om cmn xòm thế
  Bài viết hay nhất11
Bạn Nhut Đừng Có Làm Như Vậy Mới Đầu Định Kêu Bọn Mình Đưa VPS và SV cho Bạn Quản Lý . Bọn Mình Không Đưa Thì Bạn Way Lại Ý Kiến Bọn Mình Đấy À. Nếu Có Đưa SV hoặc VPS cho Quản Lý Thì Cũng Fai Đưa Cho Huy Đâu Tới Lượt Của Bạn Và Mình Nói Luôn VPS bọn Mình góp Tiền Tự Nhiên Lại Đưa Cho Bạn Xài VPS và Quản Lý SV Trong Khi ĐÓ Bọn Mình K Làm Được Gì ? Chả Khác Nào Lấy Tiền Đầu Tư Cho Bạn Nhé. CÒn Góp Tiền VPS Cho Huy Thì Tại Huy Nói K cần Quyên Góp Nên bọn Mình mới k Quyên góp đấy nhé . Chứ Bọn Mình Cũng Thik Chơi BK Lắm Vì SV LAG THôi Nhé Bạn . Nói Tóm Lại Đừng Có Vì LỢi Ích Riếng Rồi Way Lại Ý Kiến Nầy Ý kiến Nọ Nói Mình K Quản Lý Đc Sever Chắc Bạn Quản Lý Dc Chắc....
  Bài viết hay nhất12
™†Darkness†™ đã viết:chắc chú học ngu NV lắm đọc thế mà hk hỉu. Ok theo chú nói thì 3 thèn mem này tài trợ VPS chứ j okay được thuj mà có bao giờ thấy mặt chú onl trog sv quá 1h đâu mà om cmn xòm thế
Ơ ..Cần chi thấy mặt thế bác ?
Em ko cần có mặt mà vẫn đóng góp cho server đc rồi ạ
  Bài viết hay nhất13
Có vụ bug tiền :)), chú có thể ko tin hoặc tin tùy chú , nhưng close over , và 1 số người khác đc anh tuyên truyền văn hóa đồi trụy ủa lộn văn hóa giáo dục nên tụi nó bug đc . Cái này ko phải là do lệnh setmon , nếu setmon chỉ là tiền ảo thôi . Bạn có thể thử sử dụng lệnh setmon tại sv của Bạn closeover để kiểm chứng lời nói của mình . Nói chung là câu lệnh !chotien của sv huy lẫn sv của Over đều bị lỗi ( cái này bạn có thể hỏi tatomi để kiểm chứng ) . Phần còn lại bạn nghĩ sao thì nghĩ dù sao bug tiền vẫn là 1 sự thật trơ trơ
  Bài viết hay nhất14
CloseOver đã viết:Bạn Nhut Đừng Có Làm Như Vậy Mới Đầu Định Kêu Bọn Mình Đưa VPS và SV cho Bạn Quản Lý . Bọn Mình Không Đưa Thì Bạn Way Lại Ý Kiến Bọn Mình Đấy À. Nếu Có Đưa SV hoặc VPS cho Quản Lý Thì Cũng Fai Đưa Cho Huy Đâu Tới Lượt Của Bạn Và Mình Nói Luôn VPS bọn Mình góp Tiền Tự Nhiên Lại Đưa Cho Bạn Xài VPS và Quản Lý SV Trong Khi ĐÓ Bọn Mình K Làm Được Gì ? Chả Khác Nào Lấy Tiền Đầu Tư Cho Bạn Nhé. CÒn Góp Tiền VPS Cho Huy Thì Tại Huy Nói K cần Quyên Góp Nên bọn Mình mới k Quyên góp đấy nhé . Chứ Bọn Mình Cũng Thik Chơi BK Lắm Vì SV LAG THôi Nhé Bạn . Nói Tóm Lại Đừng Có Vì LỢi Ích Riếng Rồi Way Lại Ý Kiến Nầy Ý kiến Nọ Nói Mình K Quản Lý Đc Sever Chắc Bạn Quản Lý Dc Chắc....
Đúng , Over thích .
Nhưng từ đầu N có nói mà phải ko Over . N phản đối từ đầu rất quyết liệt . Nhưng Over và T_T nói vậy .
N mới bảo
N chỉ cầm VPS để đứng ra Công Bằng và theo BK , chứ N có cầm VPS , mà tự tung tự tiện gì vào game hay j này nọ đâu .
Nói chung chỉ biết là cầm VPS .
Host Server
Nếu 3 người có Update sv hay j j thì pm Nhựt ?
Chứ N cầm sv , rồi tự set bậy bạ rồi N chơi à ?
N đã bảo thôi ..Chỉ muốn như BK :) .
Chứ ko hề muốn quản lý hay j cả
  Bài viết hay nhất15
hacker đã viết:Có vụ bug tiền :)), chú có thể ko tin hoặc tin tùy chú , nhưng close over , và 1 số người khác đc anh tuyên truyền văn hóa đồi trụy ủa lộn văn hóa giáo dục nên tụi nó bug đc . Cái này ko phải là do lệnh setmon , nếu setmon chỉ là tiền ảo thôi . Bạn có thể thử sử dụng lệnh setmon tại sv của Bạn closeover để kiểm chứng lời nói của mình . Nói chung là câu lệnh !chotien của sv huy lẫn sv của Over đều bị lỗi ( cái này bạn có thể hỏi tatomi để kiểm chứng ) . Phần còn lại bạn nghĩ sao thì nghĩ dù sao bug tiền vẫn là 1 sự thật trơ trơ
Cụ thể là mình phản đối .
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết