Mọi người và [VN]N_Huy xem dùm !!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Kính gửi Admin ( N_Huy ) tại diễn đàn GTAVN.TK .
Về 1 số điều sau :
- Thứ nhất , tại sao em là 1 Legendary ( MOD , SMOD ) của Forum GTAVN.TK , lại không quản lý được box Thảo Luận Chung hay 1 số box khác ngoài Box Clan
+ Thêm với sự nhầm lẫn giữa Thunder Raze và Darkwing vẫn đang quản lý tất cả các box kể cả Box Clan . Kéo xuống phần dưới của box sẽ thấy tên của 2 người này .

Và điều thứ 2 em cần nói . Về vấn đề Chủ Clan và Phó Clan của Forum , như ví dụ 1 nick Chủ Clan hay Phó Clan nào đó trên Forum này , em là 1 quản lý của Forum + thêm là Chủ Clan của 1 clan trên GTAVN.TK , mà tại sao mấy nick này .. Em hoàn toàn không banned được ?
Vâng xin nói luôn , em chưa có ý định banned ( Vì chưa ai vi phạm ) , nhưng lỡ 1 số Rank Chủ Clan hay Phó Clan vi phạm . Thì ai sẽ đứng ra quản lý những việc này ?
Quá thất vọng về Admin Huy , cứ chat và xin tạo Box hay ý kiến này nọ với Forum nhằm nâng phát triễn forum .
Nhưng cứ vẫn chứng nào tật nấy , không phải em nhỏ mà phàn nàn gì Huy . Dù gì cũng phải tiếp nhận ý kiến của em rồi Reply cho em chứ ?
Những việc em yêu cầu thì cứ Ok ok , rồi lại mất tiêu như mọi khi ..Mà các sự việc vẫn ko thay đổi gì .
Như bảo Thunder Raze và Darkwing xin 15 phút quản lý các Box để move bài viết , vậy quá 15 phút rồi tại sao anh lại chưa chỉnh lại , tính đến hôm nay là hơn 1 ngày rồi.
Rồi lỡ có việc gì này nọ nữa , lại đem ra cãi lộn .
Có nghe câu " Lu bu mất đồ , mà không biết ai lấy " chưa ?

Là 1 Fan , đam mê ..yêu thích , cuồng GTA em mới dám lập ra 1 topic này .
Như nhiều khi muốn tạo box , logo , hay làm 1 việc gì đó ? .. Pm Huy , có khi cả tháng mới gặp đc 1 câu trả lời .. Rồi cỡ tháng sau mới có đc việc cần làm .
Em mong Huy xem lại điểm này , dù gì cũng phải có 1 ai đứng ra quản lý Forum như mọi khi chứ .
Cho dù Server có đóng cửa , thì Forum vẫn còn ..Nhưng khi Forum đóng cửa thì Server có mở thì cũng chả ai biết mà vào chơi .

Xong , việc trên em xin gửi đến anh Huy và 1 số Quản lý .

Tiếp đến việc thứ 2 :

Gửi đến CloseOver + [Alone]T_T + [Dark].[Angel]
Các bạn muốn mở 1 server để chơi à ?
Lí do tại sao ? :
Chính các bạn còn nói , tại vì Server Huy Ping quá cao nên không thể chơi đc phải không ?
Thế tại sao lại không tài trợ 1 VPS cho anh Huy để anh Huy tạo ra 1 sân chơi không lag , không delay ?
Tớ thừa biết ý định của các bạn là làm gì rồi
Như này [Alone]T_T có nhờ mình tìm 1 VPS dùm , hỏi lí do để làm gì thì bạn ấy bảo Mở server .
Trong khi đó server BK đang hoạt động , nói câu khách thì họ không chịu nhận là mình câu khách ( chả có khách gì cả hay gọi là câu mem vậy ) .
Mà mở mồm ra lại còn nói :

nh0knhut: mở với ý định gì
boyyeuem2055: huy cho
boyyeuem2055: vs lại ae cùng đỗ dồn về sv này :
nh0knhut: thế sv huy bỏ à
boyyeuem2055: ý định j
boyyeuem2055: huy cho tao làm admin BK thì ý định j`
Nếu bạn yêu BK hay cụ thể GTA thì tại sao lại ko tài trợ cho Huy .
Trong server , bất cứ người nào .. với gần 3 năm chơi game của mình , mình chỉ thấy duy nhất là Huy ..là 1 người rất công bằng , tiền bạc , quyền lực .. quản lý Huy ko thể tự tiện SET 1 cho dù có năn nỉ hay sao cỡ nào , vì lúc mới tham gia cách đây gần 3 năm về trước , theo cách nói chuyện của Huy thì mình đã hiểu 1 người như thế nào .
Mình rất buồn vì có những member như các bạn , mode của Huy chơi rất hay , ổn .. không có gì gọi là xấu hay thiếu thốn . Nhưng các bạn tạo ra 1 sv như vậy , chả khác gì các bạn tự kỷ để tự làm 3 Admin của Server .
Nói đến thì " Không không " nhưng lúc mở ra thì sao ?
Lệnh settien , setquyenluc " Không không " . Thế đã có thì sao ? Mình đã nói từ đầu có sai , với kinh nghiệm VCMP của 3 bạn thì mình chắc sẽ ko bằng Huy rồi .
Trong 1 server cộng đồng như thế , các lệnh này cũng thuộc về lệnh cấm rồi .. Kể cả thằng mở server ra , mấy cái này ko hề đc sử dụng , mà lại còn set quyền lung tung ?
Cấp độ quyền lực ? Cấp độ Lệnh ? Các bạn có làm đúng như cách chơi của BK ko ?
Chả lẽ tớ thề với các cậu , ngoài server BK mình sẽ ko chơi bất cứ server nào ?
Từ ngày mà các bạn mở server ra , chả khi nào mà mình vào xem nói chi là chơi . Server chế độ Ping ngon thật , nhưng có mấy admin như các bạn thì thật ko đáng rồi .
Nói thêm T_T , bạn nói sao ? " Huy đã tin tưởng tao .. .,. Nếu không tin tưởng tao thì cho tao làm Admin sv làm gì , có mày Huy mới ko tin tưởng .. " Ok Ok , 1 câu nói chả lẽ nói bạn rất trẩu tre .
Phải cho làm Admin sv mới là Tin tưởng à ? Thế bạn đã đc 1 chức MOD hay gì của 4rum chưa ? Vậy bạn cũng đâu đc Huy tin tưởng . Game thôi bạn ơi , chưa phải là gì đâu .. Đừng cạnh tranh như thế , nếu cho dù BK có đóng cửa , mình dám chắc sv bạn cũng ko mở quá 6 tháng đâu .
Tớ từng là 1 Quản lý 2 , từng là 1 con gà của server ..Nhưng cố gắng phấn đấu , tớ mới đc ngày hôm nay .
Tại sao mọi người cày cuốc này nọ , mới đc lên Quản lý 5 6 7 .. mà tớ lại không cày gì cả mà được Quyền Lực 7 .. Vì tớ đam mê GTA tớ có thể .
Nếu bạn làm như vậy , sau này BK có hoạt động trở lại ..Thì cũng ko còn 1 mem đâu .
Thứ nhất , BK đã mất đi 3 Member .. đó là 3 bạn + Thêm 1 số Member chơi bên Server bạn , vì tính tình ai mà ko vậy ? Cày cho đã , lv cao hay gì đó .. lại bỏ ngang chừng chơi SV khác ? hỏi thử ai lại làm thế , thà chơi sv này .. tớ nói đúgn ko ? Ko cần bạn phải tài trợ cho Huy hay gì , hãy tỏ ra 1 người đam mê , 1 fan của GTA đi .
Mình không hề muốn gây war , tranh cãi với các bạn . Mình chỉ nói đúng những điều mình cần nói , nếu cảm thấy ko hài lòng ..Thì không cần phải comments hay chửi bới .

Bài viết hay nhất26
a huy nói chuẩn ... nhưng làm admin rùi e củng hiu đc nhìu đìu a àk ... phải pít kiềm chế cảm xúc ... nóng hay giận củng chẳng pao h đc vi phạm vì admin và quản lý là 2 cập bậc khác nhau ... quản lý vi phạm thì bị tước quyền ... còn admin vi phạm thì chỉ có đóng sv lại ... ko thì củng chẳng ai mún vào chơi ... vì sever luôn đi chung vs tên của admin và cả uy tín nữa ... tụi e mở sv tạm tới khi nào huy về ổn định lại sv BK nhéz
  Bài viết hay nhất27
NhokNhut đã viết:
herobaby74 đã viết:mới lớp 7 tiền ko có ăn lấy gì đóng góp có là đóng góp lâu rồi ~.~ đâu phải ai cũng đi làm có tiền đâu
Ơ đis ..Mày đang nói về cái vấn đề gì đấy ?
Topic này kêu mày đóng góp à ? Thằng nhóc trẩu
Vậy ông đọc lại coi ông viết gì.
Ông viết là tụi tui ko đóng góp Toàn để anh Huy làm 1 mình
Vậy thì tui cũng phải phản ánh chứ chẳng lẽ im lặng để bị nói xấu à @17
  Bài viết hay nhất28
Đôi điều muốn nói với NhokNhut :

Em vừa gửi qua yahoo cho anh cái gì thế ??? !

Anh quản lý BK Server từ xưa đến nay là người như thế nào mày tự biết rõ ! Anh quang minh chính đại trên dưới không thẹn với member ! Mày là thằng nóng tính anh hiểu rõ ! Cũng chính vì tính nóng của mày mà nhiều việc anh không dám cho mày quản lý ... chính vì sợ hỏng việc ! Nhìn lại quá khứ xem việc xóa forum thế nào ... nhưng anh không quan tâm ! Anh đã khắc phục được sự cố , anh đã nói Tha tức là Tha cho mày ! Không phải lằng nhằng !
Từ xưa đến nay việc quản lý BK Server anh có thể xử lý công việc có đôi chỗ chậm chạp ! Tuy nhiên đều lấy đạo lý công bằng làm đầu ! Không bao giờ dây dưa tình cảm riêng tư khi quản lý BK ! Công tội đều phân minh !

Hiện nay đang là một thời kỳ khó khăn cho BK Server ! Nhưng không phải là lần đầu tiên BK Server gặp khó khăn ! Thậm chí là có thời kỳ khó khăn gấp nhiều lần vẫn vượt qua được và đứng vững !
Tại sao anh và mọi người cứ nói em là xoá 4rum .
Em hoàn toàn ko biết ý của Huy lúc đấy là sao , nên em có hỏi sofpedia hết mà :| ..Chính em điện cho sofpedia , vì điện huy và pm huy ko dc . Sofpedia cũng đồng tình , chả qua em muốn làm lại 1 BK mới . Nhưng ko ngờ kết quả đạt đc , còn việc đó em đã xin lỗi rồi . Coi như từ cái việc đó là em ko còn uy tín gì ở BK này đi . OK ko nói về đó nữa ..

@T_T :
- Đúng là Huy nói chuẩn . Nhưng hình như mình đâu có nghe câu nói trên của bạn lúc đầu ?
  Bài viết hay nhất29
herobaby74 đã viết:
NhokNhut đã viết:
herobaby74 đã viết:mới lớp 7 tiền ko có ăn lấy gì đóng góp có là đóng góp lâu rồi ~.~ đâu phải ai cũng đi làm có tiền đâu
Tốt nhất bất cứ topic nào mày cũng đừng vào comments vs tao
  Bài viết hay nhất30
NhokNhut đã viết:
herobaby74 đã viết:
NhokNhut đã viết:
Tốt nhất bất cứ topic nào mày cũng đừng vào comments vs tao
Vậy ông bị tui nói xấu đừng comments đừng gây sự đừng đuổi giết đi rồi tui ko comments với ông @57
Ông thử bị người khác nói xấu đi thử có cãi lại ko?
  Bài viết hay nhất31
thôi close topic đc rùi ... chuyện gì củng qua rùi ... ai mặt dày thì cứ tiếp tục đi ... ở đây ae đoàn kết lém ... 1 thằng mặt dày có nguy hiểm cỡ nào củng ko thể làm thay đổi đc điều gì đâu ... vì sự thật mãi là sự thật thôi :-j
  Bài viết hay nhất32
Mặt dày , mày xem lại đi ? Tao yêu GTA thì tao nói thôi , tao đéo ngại gì cả . OK ?
  Bài viết hay nhất33
Bạn không có quyền trả lời bài viết