Về việc drive by trong sv

Bài viết hay nhất1
Đề nghị Huy chỉnh lại auto trừng phạt khi drve by lại chứ tụi nó cứ drive thì sao chơi dc làm thế tụi nó chết nhưng mình chết tụi nó ko mất điểm thành tích còn nạn nhân thì ngược lại mà điểm thành tích đâu cso dễ kiếm đền bù thiệt hại có 1k thì cũng như không thôi thì chỉnh lại sao cho tụi nó bắn mất dù chỉ 1 giọt cũng trừng phạt cho khỏe
  Bài viết hay nhất2
Hiện tại ở server BK 1 chế độ chơi như sau :
Drive By sẽ bị trừng phạt = tự động chết ! Tuy nhiên lỗi nhảy ra khỏi xe để tránh trừng phạt vẫn chưa giải quyết triệt để được ! Các Mod nếu thấy hiện tượng nhảy khỏi xe để tránh trừng phạt có quyền cảnh cáo và kick nếu cần thiết ! Vì đó là chơi xấu !

2 Người cũng trên xe máy bắn chết nhau sẽ không bị trừng phạt bởi luật chống Drive By !
Người nhảy ra khỏi xe sau 7 giây sẽ được bảo vệ bởi luật chống Drive By ! Có nghĩa là nhảy ra khỏi xe ngay mà bị Drive By giết thì người sử dụng Drive By sẽ không bị trừng phạt !

Tại Server BK2 BK3 BK4 Drive By sẽ tự động trừng phạt bất kể trường hợp nào !
  Bài viết hay nhất3
[VN]N_Huy đã viết:Hiện tại ở server BK 1 chế độ chơi như sau :
Drive By sẽ bị trừng phạt = tự động chết ! Tuy nhiên lỗi nhảy ra khỏi xe để tránh trừng phạt vẫn chưa giải quyết triệt để được ! Các Mod nếu thấy hiện tượng nhảy khỏi xe để tránh trừng phạt có quyền cảnh cáo và kick nếu cần thiết ! Vì đó là chơi xấu !

2 Người cũng trên xe máy bắn chết nhau sẽ không bị trừng phạt bởi luật chống Drive By !
Người nhảy ra khỏi xe sau 7 giây sẽ được bảo vệ bởi luật chống Drive By ! Có nghĩa là nhảy ra khỏi xe ngay mà bị Drive By giết thì người sử dụng Drive By sẽ không bị trừng phạt !

Tại Server BK2 BK3 BK4 Drive By sẽ tự động trừng phạt bất kể trường hợp nào !
sao ko cho mấy đứa drive by nhảy ra thì bị dìm sông chết thế là triệt để vụ gian lận rồi còn gì @hehe
  Bài viết hay nhất4
Mi làm đc ko mà đòi hỏi nhìu qá
  Bài viết hay nhất5
Nami đã viết:Mi làm đc ko mà đòi hỏi nhìu qá
nhưng tui nhờ vậy là giúp tạo nên sv bình đẳng còn gì =.=
với lại cái đó chỉ là ý kiến thôi chứ đâu bắt anh Huy phải làm, nếu làm dc thì tốt ko dc thì thôi @77
  Bài viết hay nhất6
KierBaby trùm drive-by is here :>
  Bài viết hay nhất7
[quote="vodanhlata"]KierBaby trùm drive-by is here :>[/quotec]
chỉ bik drive còn la lớn. bắn gà chỉ bik dùng paz còn làm tàng
  Bài viết hay nhất8
[quote="ghost131099"]
vodanhlata đã viết:KierBaby trùm drive-by is here :>[/quotec]
chỉ bik drive còn la lớn. bắn gà chỉ bik dùng paz còn làm tàng
nói thật chứ thằng Kier này member mới zo còn bắn ko lại bị giết là lấy xe ra drive by chứ chẳng làm dc cái j nó chỉ giỏi dc 2 việc là drive by và gây sự với người khác thôi chưa kể mỗi lần thua hoặc drive by bị tui bắn nổ xe là chửi thề
  Bài viết hay nhất9
mấy anh cho em sin cái ID cái em chơi có dc đâu BK1=)Bk7 có cái chơi dc đâu toàn players 0/0 ping 9999
mode trống map trống thế là sao
  Bài viết hay nhất10
longmcma đã viết:mấy anh cho em sin cái ID cái em chơi có dc đâu BK1=)Bk7 có cái chơi dc đâu toàn players 0/0 ping 9999
mode trống map trống thế là sao
đúng IP ko mà đòi chơi ==
gtavn.servegame.com:5191
gtavn.servegame.com:5192
gtavn.servegame.com:5193
gtavn.servegame.com:5194

Có 4 serve thôi @cam
  Bài viết hay nhất11
Bạn không có quyền trả lời bài viết