Huyền thoại các Stunting Việt !!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Theo như cao lão Quainhan93 có viết Gangster Việt , thì Stunting Việt của chúng ta cũng phải có 1 cái Huyền thoại của nó .
Nhắc cũng lâu lắm , hình như hôm qua hay hôm kia gì ấy ( Đùa tí ) .
Cách đây hồi năm 2010 tháng 11 tháng 10 thì phải , cụ thể là trong 2 tháng đó . Cũng là 1 sự khởi đầu khi chơi GTA .
Thuở ấy , vào game cứ gặp người Stunting thì thằng Nhựt nguy hiểm cứ la " Hack hack " .. :D thời ấy ngu lắm , nhưng cũng không nói từ Ngu đc . Tình hình lúc đó , số người biết được chữ Stunting cũng đếm trên từ Ngón tay , ngón chân .

Lúc ấy , các bước đi của Stunting Việt đầu tiên hầu như theo cụ Quainhan93 nói là : Wenmeah , Reborn ..v.v
Nhưng người dạy và hướng dẫn cho thằng Nhựt stunting đầu tiên là Quainhan93 , không có thím ấy thì Nhựt cũng ngây thơ thôi .
Thời gian sau học được nhiều pha Bump cũng lên tay hẵn .
Gặp được 1 số tiền bối dạy thêm nhiều góc stunting .
Ấy ấy , VipStarVn , Darkwing ( Thằng này chả dạy mình cái gì :D ) . Lúc ấy có hẵn 1 server Stunting luôn kìa
Thời ấy , Crew [Cyber End Dragon] cũng được thành lập , các member đầu tiên của Crew : VipStarVN , Darkwing , Mr.Ha , Kuribon ..và cả tôi nữa :D .

Nhưng thắc mắc , các bạn không hề biết VipStarVN là ai :D Phải không ? Giống mình lúc trước , pm nick Yahoo thì VipStarVN , vào game = Name Nerochaos . Cứ hỏi , VipStar đâu rồi :D .
Nguy hiểm vãi .

Các bậc Stunting thời 2010 2011 dần dần phát triễn lên , Việt Nam cũng đã đi lên vượt bậc .

NguyenThu đã xuất hiện trong tháng 12 năm 2010 với mình thì phải , lúc ấy thằng nguy hiểm này kêu mình = anh kaka , giờ thì khác . NguyenThu đã đi theo mình bất cứ mọi lúc mọi nơi , từ VCMP đến Stunting . NguyenThu cũng có thể gọi là 1 người anh em thân nhất của mình trong giới Online này .

Đã có tiến triễn trong Học tập Stunting , NguyenThu đã tham gia vào crew [Cyber End Dragon] . Và nhờ tài năng nổ lực anh ấy cũng đã được cả 1 danh hiệu Legendary 2011

Năm 2011 tháng mấy quên cmnr , Stunter Kenzy cũng xuất hiện . Nó stunting thời ấy khá lắm , nhưng chả hiểu nông nổi . Thằng này là thằng nào , khoảng 3 tháng sau mới hay .
Là thằng bạn chơi MU của mình rủ qua GTA chơi , nó cứ kêu mình dạy stunting miết mà mình chả biết dạy sao . Nhưng lúc ấy nó xuất hiện thật ngạc nhiên .
( Lời thoại này hơi phân biệt tí , nhưng 2 đứa mình là bạn thân nên ko sau , có mất lòng ai thì xin lỗi nha )

Kenzy : Ê Nam kỳ
Tôi : Clgt ?
Kenzy : Mày còn nhớ thằng bạn MU của mày ko ?
Tôi : ờ ờ thằng nào ?
Kenzy : nhoks_henry .. ( YH của Kenzy )
Tôi : ơ ..

Thật sự là quá ngạc nhiên , trình độ stunting của nó đã đến 9/10 của mình rồi . Thật là OMG .

Và cũng thời đó , có nhận Nerochaos là Sư phụ ( Nhưng bị xipachaos đè đầu mãi , ăn chửi suốt ) .
Nhờ vậy , trình độ Stunting và Edit clip cũng tăng hẳng , viết đến dòng này thì đừng thắc mắc dùm mình .
Nerochaos chỉ cho mình những khuyết điểm thôi , chứ ko hề chỉ tận tay đâu :D .

Còn về Mr.Ha , tuy cũng là 1 stunter của CED . Nhưng nghe Mr.Ha nói thật là bi thảm , bị thầy Xipachaos nói là sử dụng Steed MOD , nên kick ra khỏi CED :( . Buồn cho em ấy , nhưng nghe quanh quẩn năm 2012 này , Mr.Ha đang ở crew [S.W.S] .

Zero :D 1 Stunter rất dễ phát triễn , em ấy khoái cái chữ Seven Legendary lắm . Ngày nào cũng pm yahoo miếc , chụp hình 7 skin .. Rồi send , ngày nào cũng vậy . À mà nhờ Zero mình mới biết được chữ Yamaha R1 :D Không thôi mình mù với chiếc Xe thời ấy mình stunting .

Zero là 1 member từ clan [V.I.P] đến với [C.E.D] trong thời gian ấy .

Cũng như năm 2011 , xuất hiện giữa Stunter Jack cũng khá là bất ngờ . Lúc ấy , Jack từng là 1 newbie hạng bét , nhưng có nói 1 câu " Em sẽ cố gắng " . Kết câu này của thằng ẻm , nhưng cũng rất ngạc nhiên .
Năm 2011 , Jack đã dành giải Quán quân của Giải đấu 2011 , ẻm đã rất phát triễn .

Lee Seven , xuất thân từ GTA Online thì phải , chỉ nhơ nhớ là vậy . Bắt đầu vào CED cũng năm 2011 , không nhớ chính xác là thời gian , nhưng cũng rất rất là giống Jack :D . Và ai cũng khen Lee 7 chốt 1 câu
" Skin đẹp " . Năm 2012 , Lee 7 và Jack đã chiếm được chức vị Legendary 2012

Sẽ update tiếp phần 2
  Bài viết hay nhất16
tôi giờ cũng k quan tâm lắm vì stunting VN h hầu như k hoạt động! Mong trờ sự trở lại của thằng Jack !
Lee7
  Bài viết hay nhất17
Ai muốn làm legendary SA VN nào asd
  Bài viết hay nhất18
sao bh k mo~ sv stun cho a e tap nhi?
  Bài viết hay nhất19
Bạn không có quyền trả lời bài viết