BK Server Chuẩn bị khai chiến !

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Thông báo với anh em kẻ thù của BK - Vice City đã quay trở lại @121 . Không ai khác đó chính là thằng tó Osin @ahyes !. Nó đã thuần phục được một số member mới rồi đề nghị anh em qua diễn đàn nó spam cho nó biết sợ . Nếu không nó lại vác răng đi hút máu người chơi @moclomui ! Thằng tó này mở server kiếm thế hút máu no nê giờ lại vác răng quay trở lại vice city @kill ! Và mình không chịu nổi cảnh member bị nó hút máu @nongnuc . Anh em qua giúp các member mới lầm đường lạc lối quay trở về với ánh sáng chính nghĩa BK nào ! @54 @54 @54

http://forum.gta-vietnam.com/

Đây là link diễn đàn Server nó nè anh em . @29

Anh em cẩn thận . Client Online của nó có virus ... đúng là đ thể đỡ đc @43 ! Lấy về KIS xóa mất hút :)) . Thằng tó lại âm mưu đánh cắp nick yahoo và nick game của member mới đây ... vãi bựa ! @55

Đập chết cmn đi anh em . Giúp các member mới quay về với chính nghĩa nào ! @bye

Thời kỳ yên bình đã kết thúc . Giờ đã là lúc anh em chứng minh lòng trung thành với BK Server với GTAVN.TK ! @gietmay @gietmay @gietmay
  Bài viết hay nhất31
ghost131099 đã viết:
herobaby74 đã viết:
ghost131099 đã viết:
herobaby74 đã viết:
NhokNhut đã viết:Mấy thằng nhóc trẩu đừng spam forum nó nữa , làm vậy người ta nhìn vào cười BK .
chí lí cũng có hơi đâu mà SPAM 4rum nó cũng có ai đâu SPAM làm gì cho tốn sức ^^
Chuẩn, tụi osin dở hơi lập osin chả có ai vào hết, spam làm gì nhỉ :))
Hình như nó cướp bài của mình qua 4rum nó thì phải
Cướp gì nhỉ? Phải xem qua mới dc
Hình như cướp cái bài dự án làm fim GTA ZOMBIE
  Bài viết hay nhất32
Của mem BK Clonne đấy .
  Bài viết hay nhất33
NhokNhut đã viết:Của mem BK Clonne đấy .
Ko đâu, nghe huy dê nói là Joker đấy
  Bài viết hay nhất34
Việc bài về Zombie ko phải tôi nhé, tôi chỉ spam chơi thôi (là miracle đó ^^)
  Bài viết hay nhất35
Apu~ đã viết:Việc bài về Zombie ko phải tôi nhé, tôi chỉ spam chơi thôi (là miracle đó ^^)
há há, bik mi là ai zồi ^^
  Bài viết hay nhất36
vậy có ai bik cái 4rum đó của ai chưa?
  Bài viết hay nhất37
Demo server Kiếm Thế By Osin
BK Server Chuẩn bị khai chiến ! - Page 3 41e25b4e52995d966d1ebb2cd8a7d1f2_54462125.untitled
BK Server Chuẩn bị khai chiến ! - Page 3 578124e89a2480808d89349d99a9a0f4_54462228.nhchupmanhinh20130331162706
và Đã chập chờn mất tín hiệu asd từ nay sv mới nào của nó thì cũng chập chờn mất tín hiệu theo asd

ô shit , die vps luôn asd treo 8 tools 1 lượt asd
  Bài viết hay nhất38
ec' kiem' the' private ak @42
  Bài viết hay nhất39
cái này lâu rồi mà ta?
  Bài viết hay nhất40
Bạn không có quyền trả lời bài viết