Đang định viết 1 truyện về đề tài zombie vice city

Bài viết hay nhất1
Phó Clan [MAFIA]
Phó Clan [MAFIA]
Không biết ý kiến anh em thế nào, nếu được tui làm 1 câu chuyện dài kể về hành trình sống sót khỏi thảm họa zombie
Mà trong đó, TẤT CẢ anh em BK sẽ là nhân vật chính chống lại zombie, các thế lực ngầm.
Comment xin ý kiến nhé
  Bài viết hay nhất2
Tù nhân
Tù nhân
Hót hót ... hót hót :))

Nếu có tớ trong cốt truyện đừng để tớ chết sớm nhe :((

____________________________________________________________________________________________________________
Bí Kíp :D

Quyết Tâm Xây Dựng BK - SERVER
  Bài viết hay nhất3
Legendary Stunter 2011
Legendary Stunter 2011
há há bửa nay ghost nhà ta có ý kiến hay vl. nhớ là có tui trong cốt truyện nửa nhá làm Juliet cũng tốt nhễ ^^ .
thành công nhá . hihi .

____________________________________________________________________________________________________________
  Bài viết hay nhất4
Phó Clan [MAFIA]
Phó Clan [MAFIA]
Ai lại để bác huy chết được nhở, tổng chỉ huy của chiến binh sống sót cơ mà :D
  Bài viết hay nhất5
Phó Clan [V.I.P]
Phó Clan [V.I.P]
Phần video chắc phải có 1 ng rành về VC Build mới làm đc á
  Bài viết hay nhất6
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
@Apu~ đã viết:Phần video chắc phải có 1 ng rành về VC Build mới làm đc á
Chỉ có Nerochaos làm được thôi . @50 @50
  Bài viết hay nhất7
Veteran Legendary
Veteran Legendary
cụ thể là mọi người kể ra cho mình xem ntn đã , nếu thấy dc mình sẽ làm Scripting cho xD

Bài viết hay nhất8
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Ta nghĩ trình chú chưa đạt tiêu chuẩn để làm đâu .
  Bài viết hay nhất9
Phó Clan [V.I.P]
Phó Clan [V.I.P]
Thử mới biết đc, thằng ku viết mở đầu đi anh viết tiếp cho ^^
  Bài viết hay nhất10
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Huyền Thoại - Thế Hệ F1
Bọn anh sẽ viết tiếp mày .
Thể loại mới của sv ;p
  Bài viết hay nhất11
Phó Clan [MAFIA]
Phó Clan [MAFIA]
Hehe, cảm ơn a Nhựt, a pũ, với dark, đã viết xong. Có lẽ thường thì mở đầu không hay lắm. Nhưng có lẽ đoạn giữa sẽ hay hơn :D
  Bài viết hay nhất12
Phó Clan [V.I.P]
Phó Clan [V.I.P]
Đã có đoạn mở đầu, Wing xem có thể edit thành video đc thì tốt
  Bài viết hay nhất13
Veteran Legendary
Veteran Legendary
@Apu~ đã viết:Đã có đoạn mở đầu, Wing xem có thể edit thành video đc thì tốt
đã xem qua chapter 1 , mình chỉ thấy bất khả thi ở 2 đoạn là tiêm thuốc virus ( VC làm éo j` có kim tiêm nhể ) . với leo lên mái nhà thì mình nhớ trong VC cũng 0 có động tác này , ai rảnh lên mấy cái web kia kiếm dùm mấy mod animation ( Động tác ) thì tốt , còn lại oke hết

Bài viết hay nhất14
Phó Clan [MAFIA]
Phó Clan [MAFIA]
@Darkwing đã viết:
đã xem qua chapter 1 , mình chỉ thấy bất khả thi ở 2 đoạn là tiêm thuốc virus ( VC làm éo j` có kim tiêm nhể ) . với leo lên mái nhà thì mình nhớ trong VC cũng 0 có động tác này , ai rảnh lên mấy cái web kia kiếm dùm mấy mod animation ( Động tác ) thì tốt , còn lại oke hết
Vậy chúng ta có thể thêm tình tiết. Như Osin bị bắn chết. Ít lâu sau đội mồ sống lại. Bộ xương ở gần tiệm pizza coi như là xác tên osin. Còn đám nội tạng ở cửa hàng kia thì là tội ác osin. Những nạn nhân bị osin giết
  Bài viết hay nhất15
Phó Clan [V.I.P]
Phó Clan [V.I.P]
ghost131099 đã viết:
@Darkwing đã viết:
Vậy chúng ta có thể thêm tình tiết. Như Osin bị bắn chết. Ít lâu sau đội mồ sống lại. Bộ xương ở gần tiệm pizza coi như là xác tên osin. Còn đám nội tạng ở cửa hàng kia thì là tội ác osin. Những nạn nhân bị osin giết
>K, như thế thì k có cốt truyện rõ ràng, và kẻ thù chính là ai? 1 zombie ngu xuẩn sao có thể lãnh đạo đc đội quân Zombie?
Theo tôi thi như thế này, tên đó là 1 ng thân cận của Osin, bị Osin bắn 1 viên đạn vào ngực, viên đạn đó tẩm 1 loại virus có thể kích thích hoạt động của tế bào khiến xác chết sống dậy, những ng sống dậy luôn cảm thấy đói và muốn ăn thịt ng khác, lây virus sang cho ng khác. Đoạn kết truyện sẽ chỉ ra ng đứng sau âm mưu tiêu diệt BK là Osin và quá trình truy diệt hắn cùng số zombie bị lây nhiễm
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết