Mem của NASA Stunting vào đọc

Bài viết hay nhất1
Đề nghị tất cả những ai tham gia clip lần này nộp rep khẩn chương cho mìh Edit .Nếu mìh không onl thỳ các bạn nén thành RAR rồi up lên MF (đính kèm Skins các thứ nhé ).Sau đó PM YAhoo cho mìh gửi link rep để mìh load về :D :D Thân G.over
  Bài viết hay nhất2
chúc may mắn
  Bài viết hay nhất3
crew toàn làm clip crew thg` xuyên thế , 0 nên tí nào , phải cho mem làm solo , collab j` chứ :| khoảng 1 , 2 tháng làm 1 clip crew cũng chưa muộn
  Bài viết hay nhất4
Darkwing đã viết:crew toàn làm clip crew thg` xuyên thế , 0 nên tí nào , phải cho mem làm solo , collab j` chứ :| khoảng 1 , 2 tháng làm 1 clip crew cũng chưa muộn
oks ,em sẽ làm theo lời anh ,cho mem làm clip solo ,collab 1,2 tháng làm Nhóm cũg dc .Nhưng bọn em phải làm xong clip lần này tr' ngày 9/2 và up vào đúng đêm 29 Tết và clip lần này có 1 Guest đặc biệt nữa . :D :D
  Bài viết hay nhất5
keke dang mong clip solo day
chi co dieu la Edit hoi te
  Bài viết hay nhất6
oks ,em sẽ làm theo lời anh ,cho mem làm clip solo ,collab 1,2 tháng làm Nhóm cũg dc .Nhưng bọn em phải làm xong clip lần này tr' ngày 9/2 và up vào đúng đêm 29 Tết và clip lần này có 1 Guest đặc biệt nữa .
ai đặc biệt zậy:D
  Bài viết hay nhất7
nâsa chua biet ha? ^^
  Bài viết hay nhất8
nâsa chua biet ha?
tạm thời thì em ko phải thành viên của NASA nên k biết
  Bài viết hay nhất9
hum sao lai ko phai? ^^
  Bài viết hay nhất10
hum sao lai ko phai?
ko phải là ko phải, bây h chẳng liên quan gì đến crew cả^^
  Bài viết hay nhất11
ko phải là ko phải, bây h chẳng liên quan gì đến crew cả
nói thế nhưng vẫn còn tình cảm ae với g.over chứ^^
  Bài viết hay nhất12
dạo này ít online vì bà chị về nhà,có gì anh g.over cứ pm yahoo rồi nhớ cày nick gunny lên level nhanh nhé
  Bài viết hay nhất13
NASA đã viết:dạo này ít online vì bà chị về nhà,có gì anh g.over cứ pm yahoo rồi nhớ cày nick gunny lên level nhanh nhé
oks :D
  Bài viết hay nhất14
mong lan nay em edit tot hon nhac hay lan may lan truoc ==
  Bài viết hay nhất15
heoqua123 đã viết:mong lan nay em edit tot hon nhac hay lan may lan truoc ==
lo làm rep cho crew collab kìa em :)) TS ý !
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết