Lý Thuyết Chung Về Lệnh KICK

Bài viết hay nhất1
Như các bạn đã biết ! BK Server mở ra với mục đích là sân chơi vui vẻ cho tất cả các anh em đam mê Vice City Online ! @nammoi
Mình luôn luôn cố gắng hạn chế sự can thiệp của Mod , Admin trong game để mong duy trì công bằng cho member,không muốn thấy cảnh Admin bắt nạt mem trong game @cam v...v...Và đã vô tình làm mất lòng không ít Mod và Admin cả trên diễn đàn và trong game ! @42

Nhưng chính các bạn ! Những member lại là những người phá hoại ! @96
Chính các bạn đã lợi dụng vào việc Admin trong game không thể kick lung tung để rồi các bạn SPAM quấy rối @121
Các bạn chửi BQT rồi các bạn hack game @121 ! Như kiểu Admin kick thì tôi lại vào phải không ? @ahyes

Điển hình là vụ việc của [CSCD]Dark ... spam quảng cáo lung tung @kill ... rồi đến vụ của mrkhoavnd @nongnuc và gần đây nhất là vụ của vuhoainam dùng hack gravity chửi loạn xạ trong game v...v.... @chet

Mình muốn đảm bảo công bằng cho các bạn trong game @TV ! Để admin không thể kick các bạn một cách dễ dàng nhưng các bạn đã làm gì nào ? @TV

Các bạn đã chống lại quyền lợi của chính các bạn @yy180 ! Và từ bây giờ mình sẽ phải duy trì lại sự công bằng cho các Admin trong game @69 ! Xin lỗi các Mod và Admin vì mình đã lấy đi sự công bằng của các bạn trong game ! @yy52

Hôm nọ nghe Mod [CSCD]1 trong game tâm sự như sau : @bang

[CSCD]1 : Anh ơi nó vào game hack em kick thì em cũng văng @bang
[CSCD]1 : thằng vuhoaison ... ức không chịu đc anh ơi nó chửi quản lý các kiểu @gietmay

Quả thực là mình chợt tỉnh @khi20 ! Lâu nay những người giúp mình trong server thì mình lại không để ý công bằng cho các bạn ! @khi20
Thế mới biết các bạn làm Admin trong game không phải dễ ! @moclomui

----------------------------------------------------

Lệnh Kick Được mở lại với 2 lệnh mới như sau : @84

1 : /c kick TênNV LýDoKick . Lệnh Kick này sẽ kick theo tên nhân vật ! Kick ngay lập tức người chơi khỏi game

2 : /c kickid IDNV LýDoKick . Lệnh Kick này sẽ kick theo ID Nhân Vật ! Các Quản Lý Ấn F5 trong game để lấy ID Nhân vật !

Luật sử dụng lệnh kick : @81

- Quảng Cáo >>> Kick Ngay Lập Tức ! @121
- Hack và sử dụng các Mod game bị cấm như Mod bay , mod gravity , mod speed , mod rơi xuống nước không chết v...v... >>> Kick ! @kill
- Lợi dụng Mod Map Final và Các Mod Map Khác vào mục đích xấu như bắn súng Laser v..v.. >>> Kick ! @kill
Các trường hợp như dùng mod map final để đi loanh quanh thì không kick !

- Lôi Kéo Member Sang Server Khác >>> Kick Ngay Lập Tức ! @121
- Văng Tục Trong Game và Xúc Phạm Người Khác >>> Đã nhắc nhở cảnh cáo nhưng vẫn tái phạm >>> KICK @kill
- SPAM kênh chat hoặc kênh nhắn tin >>> Đã nhắc nhở cảnh cáo nhưng vẫn tái phạm >>> KICK @kill
- Sử dụng góc lag bug game để giết người >>> Đã nhắc nhở cảnh cáo nhưng vẫn tái phạm >>> KICK @kill
- SPAM kill để kiếm tiền , để lên quân hàm >>> Kick và Báo lại cho mình để mình banned Nick vĩnh viễn !

Những Member bị Admin kick oan hãy báo tại Topic tố cáo của diễn đàn GTAVN.TK kèm theo hình ảnh và tường trình lại việc bị kick oan ! Mình sẽ giải quyết cho các bạn nếu các bạn thực sự bị oan @yy115

_[VN]N_Huy_ @gomo
  Bài viết hay nhất2
Có đôi khi e mún kick ai đó
Điển hình là thằng VuHoaiSon. :D
Em kick nó thì bị phản lệnh cho văng ra.
Hạn rẻ rách đó đâu đáng để em hi sinh, cả lgkid cũng hi sinh giùm em kick nó :D
Giờ anh tắt phản lệnh rồi, quá tuyệt ^^
Thank anh Huy nhiều @25
  Bài viết hay nhất3
Đề nghị 1 cái nữa là những chỗ bug game anh lưu vị trí vào, bọn này hay chui lên góc bug rồi bắt nạt mem khác (Ví dụ như thằng HuyRapper luôn). và cái /c luuvitri anh cho quay lại như cũ đi ( QL7 dùng đc )
Và 1 cái nữa là anh set cho [Alone]Anh lại QL6 như trước nhé, ông đấy chơi lại đấy @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi @nammoi
  Bài viết hay nhất4
Mấy bác bớt ham hố đe! Làm đủ bổn phận thôi, dừng làm lố ^^
  Bài viết hay nhất5
Medusa đã viết:Mấy bác bớt ham hố đe! Làm đủ bổn phận thôi, dừng làm lố ^^
Thôi bác ạ, bác cũng hay lên góc bug full lửa xuống lắm đấy nhé, tình hình là vào game tôi phải nướng thịt bác thơm lừng thì thôi
  Bài viết hay nhất6
Apu~ đã viết:
Thôi bác ạ, bác cũng hay lên góc bug full lửa xuống lắm đấy nhé, tình hình là vào game tôi phải nướng thịt bác thơm lừng thì thôi

^^ ^^ Thấy zui zui khám phá thử chứ có lợi dụng như mấy chú trong game ^^
  Bài viết hay nhất7
Medusa đã viết:
Apu~ đã viết:

^^ ^^ Thấy zui zui khám phá thử chứ có lợi dụng như mấy chú trong game ^^
Bác nói vậy là ý gì nhỉ ^^
Tớ chui vào góc lag đâu phải để bắt nạt mem
Chính các bác, bọn tớ ra duaxe chơi các bác kéo bầy theo phá.
Rồi sinh ra bắn nhau
Nếu các bác ko phá tớ chui vào góc lag làm gì ^^
  Bài viết hay nhất8
Anh k bao giờ bắt nạt Mafia nhé, chính bọn nó bắn trước, đã tha mạng rồi nó còn thích 3 vs 1 quây anh với thằng Spy, bực hòn vcl
  Bài viết hay nhất9
Apu~ đã viết:Anh k bao giờ bắt nạt Mafia nhé, chính bọn nó bắn trước, đã tha mạng rồi nó còn thích 3 vs 1 quây anh với thằng Spy, bực hòn vcl
Em hiểu mà
  Bài viết hay nhất10
Đù ...Anh chấp cả clan Mafia
  Bài viết hay nhất11
NhokNhut đã viết:Đù ...Anh chấp cả clan Mafia
Bỏ rock ra xem mày bắn đc ai asd
  Bài viết hay nhất12
Apu~ đã viết:

Anh nghĩ là còn Xăng :D @49 @49
  Bài viết hay nhất13
NhokNhut đã viết:
Apu~ đã viết:

Anh nghĩ là còn Xăng :D @49 @49
Apu: Bỏ xăng ra xem mày đốt được ai asd
Nhựt: Anh nghĩ là còn phun :D
  Bài viết hay nhất14
Chả cần, xăng nó ném đc ai :)) ném xong còn 50 máu éo gửi tiền đc thì ném ăn cặc à
  Bài viết hay nhất15
Thôi , anh nghĩ là lệnh /c kick là ngon .
anh Huy mới gọi là trùm , 1 click thôi là chết hết .
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết