Oan ức wá T_T

Bài viết hay nhất1
Hôm nay em hay bị kick bởi vì tội chơi bên sv của [CSCD]Dark @54
Mọi người cứ hội đồng dòi kick em @cam
Tên trong game của em là [Alone]Yuna nick cũ là zZVipFBIZz
Em thừa nhận là em có chơi bên sv của [CSCD]Dark nhưng em chơi bằng nick zZVipFBIZz khi chơi bên sv BK em mới chơi bằng nick [Alone]Yuna @47
Thế màk mọi người đòi kick em màk em hok tuyên truyền, hok spam quảng cáo lung tung ko làm jì hết vẫn cứ bị kick là sao @42 Mặc dù em chỉ wa bên đó khám phá thôi @83
Mong anh Huy và các Admin,Mod xem xét @25 @hehe
  Bài viết hay nhất2
Oan ức gì vậy . Ta thấy mi chơi bên đó và vào server xin nick YH của những mem mới và kéo bọn nó sang sever bên kia, mi và thằng Dark là bạn mà cùng nhau hợp tác chứ khám cmn phá j =]]z ^^

Oan ức không? Kêu Ginta hốt mj bây giờ đấy @54
  Bài viết hay nhất3
CloseOver đã viết:Oan ức gì vậy . Ta thấy mi chơi bên đó và vào server xin nick YH của những mem mới và kéo bọn nó sang sever bên kia, mi và thằng Dark là bạn mà cùng nhau hợp tác chứ khám cmn phá j =]]z ^^

Tui xin Yh N_Linh để làm quen chứ bộ chứ còn xin ai nữa đâu ^^ ^^
  Bài viết hay nhất4
CloseOver đã viết:Oan ức gì vậy . Ta thấy mi chơi bên đó và vào server xin nick YH của những mem mới và kéo bọn nó sang sever bên kia, mi và thằng Dark là bạn mà cùng nhau hợp tác chứ khám cmn phá j =]]z ^^

Ginta là thánh gay của Cab.vn thì phải :))
  Bài viết hay nhất5
nói chung ta thấy mi chơi bên server đó nhiều lắm chứ k phải để tham khảo hay gì đâu ... Dark là bạn mi mà =]]z . Và có lần mi cũng qua đây Quảng cáo sv cùng nó đấy .

Xin Để làm quen à ? =]]z nghe tức cười.. làm quen cần gì mà phải xin yahoo.

Không xin ai khác à... thì tất nhiên rồi mi còn xin ai nữa thì ta đâu bik chỉ bik hôm nay vào gặp là thấy rồi đấy. Nên chắc mi ko sử dụng cách này để lôi kéo mem nữa =]]z nên không xin ai khác là đúng rùi nếu hôm nay không báo thì chắc sẽ còn xin tiếp..
  Bài viết hay nhất6
CloseOver đã viết:nói chung ta thấy mi chơi bên server đó nhiều lắm chứ k phải để tham khảo hay gì đâu ... Dark là bạn mi mà =]]z . Và có lần mi cũng qua đây Quảng cáo sv cùng nó đấy .

Không xin ai khác à... thì tất nhiên rồi mi còn xin ai nữa thì ta đâu bik chỉ bik hôm nay vào gặp là thấy rồi đấy. Nên chắc mi ko sử dụng cách này để lôi kéo mem nữa =]]z nên không xin ai khác là đúng rùi nếu hôm nay không báo thì chắc sẽ còn xin tiếp..
nói thế đủ chưa
Ta ko làm thế nên ta ko sợ bằng chứng đâu màk mi nói ta spam quảng cáo
Cái vụ spam quảng cáo gì gì đó thì ta còn chưa pik màk mi vu oan cho ta àh asd
Ta zới [CSCD[Dark cũng đâu có quen tại lúc bật lên ko thấy sv BK vì lúc đó BK chuyển chuyển cái jì đó nên tìm đại sv nào chơi ai dè lại thấy sv VN thấy có 1 người nên vào chơi thử rồi [CSCD]Dark cho ta làm Admin lv 6 asd thế nên vào vui chơi và khám phá mấy cái lệnh của Admin thôi chứ có làm jì đâu.
Ta một lòng trung thành zới sv BK, không phản bội nhé.
  Bài viết hay nhất7
CloseOver đã viết:nói chung ta thấy mi chơi bên server đó nhiều lắm chứ k phải để tham khảo hay gì đâu ... Dark là bạn mi mà =]]z . Và có lần mi cũng qua đây Quảng cáo sv cùng nó đấy .

Ta xin YH để làm quen chứ ko lẽ nói chuyện zới nhau trong sv àh. Cái đó là spam nhé ^^ ^^
  Bài viết hay nhất8
Thế lại còn bị anh Medusa kick vì tội spy nữa (spy là jì em còn hok pik nữa)
pls cho em chơi đi em có làm jì sai đâu em đâu có làm tổn hại jì đến sv BK màk
  Bài viết hay nhất9
@54
chaycon963 đã viết:Thế lại còn bị anh Medusa kick vì tội spy nữa (spy là jì em còn hok pik nữa)
pls cho em chơi đi em có làm jì sai đâu em đâu có làm tổn hại jì đến sv BK màk

H thì ko nhưng mai sau sẽ có!
  Bài viết hay nhất10
chaycon963 đã viết:

nói thế đủ chưa
Ta ko làm thế nên ta ko sợ bằng chứng đâu màk mi nói ta spam quảng cáo
Cái vụ spam quảng cáo gì gì đó thì ta còn chưa pik màk mi vu oan cho ta àh asd
Ta zới [CSCD[Dark cũng đâu có quen tại lúc bật lên ko thấy sv BK vì lúc đó BK chuyển chuyển cái jì đó nên tìm đại sv nào chơi ai dè lại thấy sv VN thấy có 1 người nên vào chơi thử rồi [CSCD]Dark cho ta làm Admin lv 6 asd thế nên vào vui chơi và khám phá mấy cái lệnh của Admin thôi chứ có làm jì đâu.
Ta một lòng trung thành zới sv BK, không phản bội nhé.
Bị kick là phải nếu là mem trung thành thì cho dù là dc làm admin lv6 vẫn ko vào chơi
Với lại mấy cái lệnh QL khám phá tầm 10-15p là xong rồi cần gì khám phá nữa
Chưa kể có một số lệnh nhìn tên đủ bik rồi khám phá gì ^^
  Bài viết hay nhất11
Chắc đổi game chơi wá bây h em như là tội pham bị truy nã cứ zô sv là bi kick ra. Từ nhỏ em đã mê game này rồi bây h lại dc cảm nhận cảm giác online trong khi đây là game offline
Bây h lại gặp chuyện này nữa thực chất em đâu muốn vướng vào chuyện này đâu màk mấy anh hok cho em chơi là sao
Em hứa ko làm jì sai nữa màk
Nghàn lần xin lỗi sv BK anh Huy và các Admin,Mod cũng đồng thời xin lỗi các member đang và đã chơi Gta
  Bài viết hay nhất12
Nếu muốn các anh cứ ban nick em đi
Em hok chơi Gta nữa đâu
Từ nay em sẽ từ giã cộng đồng Gta
  Bài viết hay nhất13
I hope i will see every one in the future
  Bài viết hay nhất14
chaycon963 đã viết:Nếu muốn các anh cứ ban nick em đi
Em hok chơi Gta nữa đâu
Từ nay em sẽ từ giã cộng đồng Gta

Thx...!
  Bài viết hay nhất15