Bạn Thấy Kỹ Năng Lướt Stubby Thế Nào ?[ 212 phiếu ]

• Ôi thật là kỳ diệu ( Phải Học Ngay Học Ngay )
    74%
    157
  • Nhảm Shit ( Thích M4 HeadShot và M6 Dam to Hơn )
    12%
    26
  • Ko quan tâm vì mình còn gà @@
    14%
    29

You are not connected. Please login or register

Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng)

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng) - Page 3 Game-nao-loan-duong-pho

Các bạn phải kiên nhẫn xem đầy đủ hết 5 video bên dưới thì sẽ có thể trở thành 1 PRO về lướt Stubby trong BK :v

Video Số 1 : Bạn nên xem qua video này để có động lực học kỹ năng lướt stubby ... khi bạn học thành thục sẽ có thể lướt ở trình độ này ... sử dụng hầu như 100% là đạn ảo và lướt rất ảo ... đây là video giải đấu trong BK - Server vào năm 2014 do S-Mod NhokNhut quay lại :)

Video Số 2 : Đây là clip hướng dẫn đơn giản của lướt

Video Số 3 :Và đây :

Video Số 4 :Và đây là kỹ năng lướt cực nhanh để bắn đạn ảo ... ai ko hiểu đạn ảo là gì thì đọc bên dưới ...

Và Video Số 5 :

________________________________________________________________________________________________________________

- Đối với những member mới chơi thì trước hết:
Các bạn chơi bên trái bàn phím: WASD. Vì Chơi bên WASD rất tiện cho việc lướt.

+ Vào Phần cài đặt điều khiển. Dòng spint các bạn đổi thành shilft bên trái. Các bạn chỉ xài 1 súng stubby duy nhất.

+ Bây giờ đến phần quan trọng, các bạn hãy làm thành thạo:
Chạy + Đổi súng + Ngồi [C] + Bắn + Đổi súng + Chạy [Đó là phần lướt, làm liên tục các bước trên nha bạn
]. Khi lướt các bạn phải giữ nút W, tuyệt đối không được bỏ ra, Vì khi giữ sẽ không bị mất đà chạy (Thử test là biết à).

- Đó là tất cả các bước để lướt stubby.

- Còn nếu chuột nhà ai không đổi súng = bi lăn đc thì làm theo cách của mình:
+ Vào phân cài đặt điều khiển, dòng thứ 2 đổi thành nút F, dòng thứ 3 đổi thành nút R
Các bước tiếp theo làm như trên. 

- Chạy + F + C + Bắn + R [Theo mình làm thế này rất thuận tay, F xuống C lên R xuống F xuống C Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng) - Page 3 724465]. Nhớ giữ nút W nha bạn.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
- Đạn ảo

Có rất nhiều bạn Pm mình là sao bắn nhanh vậy, ủa sao lướt nhanh thế thực chất mình chỉ bắn đạn ảo.

+ Đạn ảo là gì?:
Khi các bạn lướt, đối phương bắn nhanh hơn bạn 1 bước, bạn liền chạy ngay. Nhưng khi nhìn lại thì đối phương đã quẻo cmnr, thực chất đối phương đã thấy bạn ra đạn và bắn trúng nó.

+ Vậy đạn ảo là Khi mình bắn không ra đạn nhưng vẫn trúng đối phương.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
- Làm sao để ra đạn ảo?

Có 1 số bạn pm mình là bắn đạn ảo rồi sao nó không ngã :((
tại đây mình sẽ giải thích cho các bạn: Khi các bạn bắn đạn ảo quá nhanh [Ngồi xuống bắn chạy ngay] sẽ ít ra đạn hơn.

+ Ta có công thức:
Delay stubby : 3s ra đạn 1 lần
Delay sh:1,8s ra đạn 1 lần

+ Mình bắn đạn ảo theo delay sh và kết quả là: ra 70/100 số lần bắn Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng) - Page 3 724465

+ Các bạn thỉnh thoảng mới bắn đạn ảo thôi vì nó ra đạn 70/100 à nên khi thấy đối thủ nhanh hơn mình hãy bắn đạn ảo.

- Điểm huyệt

+ Chiêu này mình xài nhiều nhất : khiến đối phương tê liệt và mình sẽ thông @$$ nó Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng) - Page 3 724465

+ Cách sử dụng:
Bạn Chạy Đến Gần đối phương và chạy sang trái, phải vòng quanh nó Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng) - Page 3 724465, khi thấy nó bị đứng lại bạn chạy ra đằng sau và bắn vào Người nó vào @$$ Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng) - Page 3 724465 Đối phương không kịp trở tay.

- Đó là toàn bộ kĩ năng cơ bản để trở thành 1 pro trong sever.

- Những kĩ năng này chỉ để phục vụ cho mục đích solo và phòng thủ Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng) - Page 3 724465Nếu ai lạm dụng để đi săn member gà mình sẽ săn lại đó. Kỹ Năng Lướt Stubby (Quan Trọng) - Page 3 724465
  Bài viết hay nhất26
video cuoi tuhai nhanh ghe
  Bài viết hay nhất27
Hướng dẫn thế này thì mới chơi sao biết đc . Em Khuyên anh bỏ cái video đó đi .Mấy cái Clip ngày sưa ở bên server khác . ko như SERVEr của Huy . Dame cao mới lướt đc kiu thế . SAng Bên Bk thì đia sớm !
  Bài viết hay nhất28
[F.B.I]ThanhHung đã viết:Hướng dẫn thế này thì mới chơi sao biết đc . Em Khuyên anh bỏ cái video đó đi .Mấy cái Clip ngày sưa ở bên server khác . ko như SERVEr của Huy . Dame cao mới lướt đc kiu thế . SAng Bên Bk thì đia sớm !
Còn mi bắn lại ai mà ý kiến :)) 
  Bài viết hay nhất29
[F.B.I]ThanhHung đã viết:Hướng dẫn thế này thì mới chơi sao biết đc . Em Khuyên anh bỏ cái video đó đi .Mấy cái Clip ngày sưa ở bên server khác . ko như SERVEr của Huy . Dame cao mới lướt đc kiu thế . SAng Bên Bk thì đia sớm !
T lướt kiểu đó ăn được vài người đó ^^
  Bài viết hay nhất30
Vài người :)) nghe ngứa cả lỗ đ**
  Bài viết hay nhất31
Chắc kĩ nay của nó pro quá. Trong sever thì hổ báo đéo bắn lại ai. Bắn thằng đc người ta 1 ván xong sủa kinh vồn ra
  Bài viết hay nhất32
@544301 Hay phết
  Bài viết hay nhất33
video số 3 pro thật
  Bài viết hay nhất34
bây giờ k ai dùng cái đổi súng nhank = chuật nữa , chuyển sang dùng nút cho nhank
  Bài viết hay nhất35
trời ơi video số 3 pr thật
  Bài viết hay nhất36
Phầm phập! nhưng hữu ích
  Bài viết hay nhất37
làm sao để làm dc mấy ô bình chọn đó vậy ai giúp mik vs
  Bài viết hay nhất38
Bấm vào topic mới xong kéo vào xuống dưới cùng ấy
  Bài viết hay nhất39
Portgas D.Ace đã viết:Bấm vào topic mới xong kéo vào xuống dưới cùng ấy
chi tiết hơn dc k :)) , hỉu dc chết liền ấy
  Bài viết hay nhất40
Các bạn phải kiên nhẫn xem đầy đủ hết 5 video bên dưới thì sẽ có thể trở thành 1 PRO về lướt Stubby trong BK :v

Video Số 1 : Bạn nên xem qua video này để có động lực học kỹ năng lướt stubby ... khi bạn học thành thục sẽ có thể lướt ở trình độ này ... sử dụng hầu như 100% là đạn ảo và lướt rất ảo ... đây là video giải đấu trong BK - Server vào năm 2014 do S-Mod NhokNhut quay lại :)

Video Số 2 : Đây là clip hướng dẫn đơn giản của lướt

Video Số 3 :Và đây :

Video Số 4 :Và đây là kỹ năng lướt cực nhanh để bắn đạn ảo ... ai ko hiểu đạn ảo là gì thì đọc bên dưới ...

Và Video Số 5 :

________________________________________________________________________________________________________________
Đối với những member mới chơi thì trước hết:
_Các Bạn Chơi bên trái bàn phím:WASD [Vì Chơi bên WASD rất tiện cho việc lướt
_Vào Phần cài đặt điều khiển,Dòng spint các bạn đổi thành shilft bên trái
_Các bạn chỉ xài 1 súng stubby duy nhất
Bây giờ đến phần quan trọng,các bạn hãy làm thành thạo:
Chạy + Đổi súng + Ngồi [ C ]+Bắn + Đổi súng + chạy [ Đó là phần lướt,làm liên tục các bước trên nha bạn ]
Bây giờ đến phần quan trọng:Khi lướt các bạn phai giữ nút W,Tuyệt đối không được bỏ ra,Vì khi giữ sẽ không bị mất đà chạy ( Thử test là biết à )
Đó là tất cả các bước để lướt stubby.
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------Còn nếu chuột nhà ai không đổi súng = bi lăn đc thì làm theo cách của mình
Vào phân cài đặt điều khiển,Dòng thứ 2 đổi thành nút F,Dòng thứ 3 đổi thành nút R
Các bước tiếp theo làm như trên
Chạy + F + C +Bắn + R [theo mình làm thế này rất thuận tay,F xuống C lên R xuống F xuống C ]
nhớ giữ nút W nha bạn
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Đạn ảo
Có rất nhiều bạn Pm mình là sao bắn nhanh vậy,ủa sao lướt nhanh thế thực chất mình chỉ bắn đạn ảo
Đạn ảo là gì ?
Khi các bạn lướt,đối phương bắn nhanh hơn bạn 1 bước,bạn liền chạy ngay :Dnhưng khi nhìn lại thì đối phương đã quẻo cmnr,thực chất đối phương đã thấy bạn ra đạn và bắn trúng nó
Vậy đạn ảo là Khi mình bắn không ra đạn nhưng vẫn trúng đối phương
Làm sao để ra đạn ảo
Có 1 số bạn pm mình là bắn đạn ảo rồi sao nó không ngã :((
tại đây mình sẽ giải thích cho các bạn: Khi các bạn bắn đạn ảo quá nhanh [ ngồi xuống bắn chạy ngay ] sẽ ít ra đạn hơn
Ta có công thức:
Delay stubby : 3s ra đạn 1 lần
Delay sh:1,8s ra đạn 1 lần
mình bắn đạn ảo theo delay sh và kết quả là:ra 70/100 số lần bắn
Các bạn thỉnh thoảng mới bắn đạn ảo thôi vì nó ra đạn 70/100 à nên khi thấy đối thủ nhanh hơn mình hãy bắn đạn ảo
Điểm huyệt
Chiêu này mình xài nhiều nhất : khiến đối phương tê liệt và mình sẽ thông @$$ nó
Cách sử dụng
Bạn Chạy Đến Gần đối phương và chạy sang trái , phải vòng quanh nó ,khi thấy nó bị đứng lại bạn chạy ra đằng sau và bắn vào Ngưòi nó [vào @$$ đối phương không kịp trở tay
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Đó là toàn bộ kĩ năng cơ bản để trở thành 1 pro trong sever
Những kĩ năng này chỉ để phục vụ cho mục đích solo và phòng thủ =))nếu ai lạm dụng để đi săn member gà mình sẽ săn lại đó [/color]
[/color]

Bài viết hay nhất41
Bạn không có quyền trả lời bài viết