[Tố Cáo] Quản lý quyền lực 3 là mrkhoausd và [D]ark.[A]ngel

Bài viết hay nhất1
Như thế này. Tình hình là dạo này các bạn có quyền lực quản lý sever đang lọng hành.
Nói chuyện không có văn hóa tí nào.
Mình đã nói.
Bạn còn khinh hoặc thách nữa. Care thì được gì ???
Mình không cần bạn thách đâu bạn à.
Mình úp hình lên làm bằng chứng và nói thẳng bạn luôn.
Không có việc gì mình phải sợ bạn cả.
Kể cả bạn mrkhoausd trong sever quyền lực 3
Và bạn cũng tương tự như vậy [D]ark.[A]ngel à.
Bạn hãy xem lại cái cách nói chuyện của bạn nhá.
Coi rồi sẽ thấy ra sao khi bạn nói chuyện và không xem ai ra gì cả.
[Tố Cáo] Quản lý quyền lực 3 là mrkhoausd và [D]ark.[A]ngel 1361717871859658_574_574

Và lần này là bạn [CSCD]2
[Tố Cáo] Quản lý quyền lực 3 là mrkhoausd và [D]ark.[A]ngel 1361718291123217_574_574
P/s: Comment thiếu văn hóa. Del và banned thẳng khỏi cảnh cáo.
  Bài viết hay nhất2
Tôi cũng thường chửi " Đụ Má Đụ Mẹ " trong game lắm :) Chắc không sao
  Bài viết hay nhất3
NhokNhut đã viết:Tôi cũng thường chửi " Đụ Má Đụ Mẹ " trong game lắm :) Chắc không sao
Ai biết =]z
Thôi kệ. Chừng nào có người tố cáo rồi hẵn hay ==!
Chúc clan Nhut sẽ phát triển trở lại
  Bài viết hay nhất4
Cám ơn , năm mới vui vẻ
  Bài viết hay nhất5
nó láo tôi nói Lao Loz thì sao ?? tg? tôi chửi AD à @@
  Bài viết hay nhất6
Không phải mình nói bạn chửi mình.
Nhưng bạn là thuộc hàng ngũ quản lý cao cấp.
Bạn phải nói chuyện cẩn trọng cho mọi người trong game không thấy vấn đề.
Bạn cứ như vậy hoài thì người ta đánh giá hàng ngũ quản lý cao cấp trong sever ra sao.
Mong bạn rút kinh nghiệm lần sau.
  Bài viết hay nhất7
Haiz, chuyện quản lý cmt ko có văn hóa ấy còn lạ gì nữa hả Chick? :))
Có quản lý nào khơi khơi đi chửi mem ko?
Phải có thằng ôn con nào khơi chuyện chứ?
Cơ mà mấy cmt "láo pussy" gì đó của Long là hết sức bình thường. Có ai thử nghe Huy chửi trong Server chưa? Nghe đi rồi biết :)). Bình thường Huy cũng hiền lắm nhé. Nhưng thằng ôn nào khơi chuyện mức độ nặng thử là biết ngay :)).
Xõa đi Chick huynh, quan trọng hóa nó lên làm gì. Chính quản lý cao cấp, trùm sẹc-vơ "Nờ Huy" còn nói tục huống chi những cmt kia :))
Sẵn đây xin N_Huy áp dụng thêm luật trừng phạt mem nào xúc phạm QL mới được, ức chế lũ mem mới vãi =='
  Bài viết hay nhất8
Anh N_Huy cho em hỏi sao thằng mrkhoausd dc lên ql 3
  Bài viết hay nhất9
:) đóng góp cho sv thì sẽ lên ql3 zi thôi mà + với việc tố cáo này vô nghĩa :)) không có lửa làm sao có khói ??
  Bài viết hay nhất10
K0 nó có đóng góp j đâu hỏi nó nó nói born cho tui lên nhưng KHI hỏi reborn thì born bảo có cho lên đâu
  Bài viết hay nhất11
Chuyện của [CSCD]2 thì mình bỏ qua ok. Không bàn luận vì bạn cũng đã comment trong topic này và nói.
Nhưng lần sau rút KN nhá [CSCD]2. Bạn quyền lực 6. Thuộc hàng ngũ quản lý cao cấp chứ không phải hạng vừa hoặc tầm thường gì cả. Ok bạn nhé.
Còn về vấn đề nè, không có lửa làm sao có khói à. Vậy cho hỏi, vào game để làm gì.
Tôi đi bắn người, mà cậu ta là Zombie. Tôi đi săn Zombie để kiếm tiền mua xe không được à. Việc đó bạn cấm được à.
Tôi không muốn nói gì cả, đừng có ủy mình có quyền lực rồi lọng hành muốn nói gì thì nói chửi gì thì chửi.
Làm vậy thì nó xem cái sever với hàng ngũ quản lý như vậy đứa nào mà giám chơi nữa. Hãy suy nghĩ lại lời nói của mình đi Chùa à.
P/s: Còn việc mà tại sao bạn mrkhoausd có quyền lực 3 thì mình sẽ yêu cầu Huy xem xét lại.
Nếu đóng góp: Thì duyệt lên quyền lực 3
Còn nếu xin xỏ để người ta đưa lên thì đưa xuống không cần phải bàn cãi.
  Bài viết hay nhất12
cái đó chịu tôi k bik k lại bảo lâu lắm mới onl xong cãi nhau với chicken :))
  Bài viết hay nhất13
Onl yahoo 8 chơi thím ơi =]z
Ta kết cậu rồi Chùa =]z
Idol của lòng tui @yeu
  Bài viết hay nhất14
[MAFIA]Mr.A đã viết:Anh N_Huy cho em hỏi sao thằng mrkhoausd dc lên ql 3

Ủa mrkhoausd quyền lực 3 trong game hả ? Chắc là do xin xỏ Reborn cho lên rồi @@
Hạ xuống 1 cấp xuống 2 cho đúng với thực tế để member bớt phàn nàn .... chứ nick này chưa có đóng góp gì cho server đáng kể !
GTA game bạo lực nên thi thoảng chơi cũng khá ức chế ... miễn là các bạn đừng quá vô văn hóa khi chơi game !

Ok rồi nhỉ ! @nongnuc
  Bài viết hay nhất15
Huy đã vào và vấn đề đã được giải quyết.
Close Topic Here
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết