2 Điều Luật Mới Trong Sever

Bài viết hay nhất1
Sau đây tớ sẽ soạn thảo ra 1 số điều luật mới trong sever BK 1
- Nếu có trường hợp các Mem có chửi quản lý
( Điều này là xúc phạm hàng ngũ nhân viên quản lý )
Các quản lý có quyền được kíck thẳng tay không cần phải bàn cãi(Nhưng phải chụp hình làm bằng chứng vì khi đó Mem có thể lên forum kiện cáo)
- Còn về việc quản lý trong sever BK lọng hành ủy mình có quyền lực mà đi chửi các Mem.
(Áp dụng vào điều luật Lợi Dụng Quyền Luật)
Sẽ bị hạ quyền lực và giam vào trại theo thời gian quy định(Nhưng xin lưu ý các Mem cũng phải chụp hình để làm bằng chứng để các quản lý không thể chối cãi)
P/s: Các bạn lưu ý, sẽ có 2 => 3 Admin online và dùng những tên níck khác để kiểm tra sever BK.
Nếu có hành động gì liên quan đến việc quăn tục nói chuyện không xem ai ra đâu thì sẽ bị chừng phạt nghiêm khắc.
Sau khi đăng topic này. BQT sẽ lọc lại hết những quản lý. Để tuyển chọn quản lý sao cho họ có tính cách cư xử làm cho các Mem có phần nào yên tâm khi chơi.
Ai không đồng tình ủng hộ điều luật mới này thì hãy comment và nói lý do.
BQT sẽ xem xét

========================== Hết ==========================
Thân
Shinichi-KuDo
  Bài viết hay nhất2
vote mình đồng ý với bộ luật mới này
mong BQT chọn lọc lại quản lý
  Bài viết hay nhất3
Về việc này, anh Chick (Gọi là Shin cũng đc mà) có thể cho em hỏi vài câu
Giả sử mem nó ko bjk em là QL, nó chửi em thì em nhắc nếu ko nghe em có thể kick chứ?
Về văng tục thì ko bjk có phải ko, trong game em hay nói xàm mấy câu đại loại như :"fap fap fap", "Fuck yeah!" có hợp pháp chứ?
Và mem xúc phạm có phân biệt ngôn từ ko? Như xúc phạm "đm, đmm" là kick thẳng tay hả?
  Bài viết hay nhất4
Tất cả những câu chửi với ý nghĩa trêu đùa hoặc nói bạn bè gì gì đó k gây đến bức xúc cho cả 2 bên đáng ra đều được coi là hợp pháp chứ trẻ trâu mà ;)
  Bài viết hay nhất5
VD :
*** [Alone]EmChimTo : đm chị Ckùa :))
*** [Alone]Apollo : đm chị Gà =]]~
Thì chẳng sao cã , bao ADMIN lun :))
  Bài viết hay nhất6
chuẩn đó chị Gà asd
  Bài viết hay nhất7
Còn về Fuck Yeah, những từ sử dụng bằng tiếng anh có thể kíck.
Nếu Mem mới vào không biết thì Huy cứ nhắc nhở 2 lần. Lần 3 tái phạm kíck.
Còn những Mem đã chơi lâu thì 1 lần nhắc. 1 lần kíck thẳng tay.
Về vấn đề sử dụng những từ chửi viết tắt.
Thì Huy đang tiến hành cho làm việc. Với vấn đề ghi tắt như đm, đmm, vl....
Thì sẽ đổi thành *** hoặc sẽ không xuất hiện dòng chữ đó.
  Bài viết hay nhất8
vậy chắc mình chú làm được quá chết k đm thì cái gì nữa ;))
  Bài viết hay nhất9
Vậy em có quyền nói những câu như
"Fap fap fap" ,"fap yeah" ko? Vì mấy từ này ko phổ biến trong gta lắm :D (Nghĩa gần với Fuck)
  Bài viết hay nhất10
Cứ việc. Nhưng nếu vô tình nói ra từ ngữ F*** thì quản lý bị phạt nặng x2 hơn mem đó nhá
  Bài viết hay nhất11
^^ nhân tiện đây nói luôn trong CSCD có một thằng hay trungphat tuỳ tiện, nhưng vì lần đầu nên không nêu tên ra, đứa nào làm tự hiểu không có nhân nhượng lần sau đâu :))
  Bài viết hay nhất12
Yên tâm đi Spy.
Sẽ có người hoạt động thường xuyên mà. Nếu có vấn đề đó thì bị áp vào Lạm Dụng Quyền Lực. Rồi hạ quyền lực và đưa lên đảo :)
  Bài viết hay nhất13
Bạn không có quyền trả lời bài viết