Sofpedia Chia Tay Anh Em GTA

Bài viết hay nhất1
Tớ là sofpedia hiện là chủ forum. Tên thật là Trần Hồng Sơn .  @54

Nay tớ viết topic này tạm ngưng online và chào tạm biệt mọi người  @nheo . Mai là ngày tớ lên đường đi thực hiện nghĩa vụ quân sự  @nheo . Nên toàn bộ forum tớ sẽ giao quyền cho ông huy cũng là chủ server gta hiện tại. @117 .Thôi tớ chúc toàn bộ các bạn trên forum điều gặp nhiều may mắn và sức khỏe dồi dào  @nongnuc . Sau này tớ có ra quân tớ sẽ mở tiệc party tặng tất cả mọi người  @ahyes , lúc đó ai có điều kiện thì xuống thành phố rạch giá cùng chung vui với tớ  @khicuoi . Đây là sdt của tớ :
Code:
01293232324
@khicuoi
Trang facebook :
@khicuoi

Lưu ý : Còn những ai đã ủng hộ game DJGunz và Phục Hưng Gunz hồi đó . Thì đợi diệp giao lưu tớ sẽ cho link SERVER Gunz hồi đó tớ làm cho các bạn . @khi72

Sofpedia Chia Tay Anh Em GTA 35768  Sofpedia Chia Tay Anh Em GTA 35768  Sofpedia Chia Tay Anh Em GTA 35768  Sofpedia Chia Tay Anh Em GTA 35768  Sofpedia Chia Tay Anh Em GTA 35768

Nhớ mọi người rất nhiều .
@42  @42  @42
  Bài viết hay nhất2
Chúc anh Sơn nhập ngũ v2 nhé :)
  Bài viết hay nhất3
@bye @bye @bye @bye @bye @bye @bye @bye @bye @bye @bye @bye @bye
  Bài viết hay nhất4
DJgunz muôn năm :)
  Bài viết hay nhất5
pp đại ka Soft nhé @84
  Bài viết hay nhất6
Chúc Sof đi mạnh khỏe.
  Bài viết hay nhất7
Tạm biệt sò thân yêu
  Bài viết hay nhất8
Buồn rồi @@ ... bao giờ thì xong nghĩa vụ thế sof @@
  Bài viết hay nhất9
Tạm Biệt Anh Yêu @118

Em Sẽ Luôn nhớ Anh @hihe1
  Bài viết hay nhất10
Bye Bye! @bye
  Bài viết hay nhất11
Đi vui vẻ nhá Soft :)
Rồi cũng sẽ gặp lại thôi :D
  Bài viết hay nhất12
Đi mạnh khỏe nhá, chắc nhiều thì cũng 2 đến 3 năm thôi nhỉ. Lúc đó hẹn ngày solo nhá :D
  Bài viết hay nhất13
Bye Bye pro sò
  Bài viết hay nhất14
Tao ở rạch giá , tập trung kêu tao , cứ spam lên topic khi nào mày về =]]z ko thì so_so634@yahoo.com nhá chú
  Bài viết hay nhất15
Nghĩa vụ 18 tháng :))
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết