V.I.P và Mafia vào đây, thảo luận mọi thứ về trận war sắp tới

Bài viết hay nhất1
Về phe V.I.P vẫn chưa ra thời gian war.
Nhưng Mafia cho thử nhé. Ngày phải là chủ nhật. Giờ thì trưa, chiều và tối
Cụ thể thế này nhé :D
Trận 1: Trưa
11h -> 2h (Thời gian này được)

Trận 2: Chiều
3h -> 6h

Trận 3: Tối
6h10 -> 8h

Trong thời gian đó thì hợp lý.
Như vậy nhé Nhựt sư huynh ^^
Sẵn đây cần một người làm trọng tài cuộc thi. một người quay phim...... , ai có khả năng hãy đăng ký tham gia. @51
Lưu ý, trọng tài ko được là người của Mafia hay V.I.P để đề phòng trọng tài chơi thiên vị đội nhà. Rất nguy hiểm
  Bài viết hay nhất2
Cụ thể là war 3 vs 3. Sẽ bàn thời gian lại sau, trước mắt là như vậy :D
  Bài viết hay nhất3
Duyệt , ok .

Các mem chuẩn bị tinh thần

P/s : 3 Hiệp War ( Có nghĩa ai ăn 2 hiệp rồi coi như win , còn hiệp còn lại ..Chứ không phải kiểu khác nhé ) tính thời gian theo , war ván này xong..war tiếp ván nữa , mỗi hiệp nghỉ ngơi 5 phút .
  Bài viết hay nhất4
- Đây là ý kiến của tôi thôi k theo cũng k sao t nghĩ hiệp 1 và 2 thỳ dành cho QL clan còn Hiệp 3 dành cho member của 2 clan để công bằng giữa member và quản lý trong clan
  Bài viết hay nhất5
Để tui làm tròng tài cho asd Cảnh Sát làm trọng tài thì ko có thiên vị đâu :))
  Bài viết hay nhất6
nói anh huy làm 2 clan 2 vùng sau đó cho toàn ae trong clan war với clan kia trong khoang 30p se tính tổng ai kill dc nhiu hơn. như vậy mem mới lẫn mem cũ và mem cùi cũng có thể war

nếu dc thi clan vip o vi tri malibu còn mafia thì ở nhà tommy như vậy hay hơn.
nếu khoe nào hơn thì dc chiếm dia bàn của bên đó như vậy tính cạnh tranh sẽ gây cấn hơn

nói thật chứ giờ vào game chi bik lấy xe di chạy vòng vòng còn ko thi đi bắn tí cũng chán liền nếu làm như vậy ae clan có thể onl nhìu để bảo vệ lãnh địa của mình

giống như võ lâm truyền kì y
ai có ý giống mình thì ủng hộ nhé
  Bài viết hay nhất7
ko biết mình có nên tham gia ko nhỉ mafia ko phải đùa được đâu lớ qớ là em mất đầu ngay ^^
  Bài viết hay nhất8
:)) theo tôi thì vị trí solo vs solo12 là đẹp nhất rồi
  Bài viết hay nhất9
Trận 1: Trưa em có việc bận nên em xin rút còn 2 trận chiều và tối nếu được em sẽ tham chiến @121
  Bài viết hay nhất10
Bạn không có quyền trả lời bài viết