[Hướng Dẫn] Cài Đặt Vice City Online (Có Video và Hình Ảnh)

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Bước 1: Tải và cài đặt Grand Theft Auto: Vice City (Dành cho ai chưa có bản Offline)

Tải Game (Link Google Driver)

Tai Game

Bước 2: Tải và cài đặt client để chơi online

Tải Vice City: Multiplayer 0.4 Client

Tai Client

Bước 3: Hướng dẫn nhập IP và vào game

Sau khi cài đặt client Vice City: Multiplayer. Bạn mở client và chọn Server – > Add Server để nhập IP

[Hướng Dẫn] Cài Đặt Vice City Online (Có Video và Hình Ảnh) - Page 17 4qB0XHz

Tại đây các bạn nhập địa chỉ IP là vc-mp.top

[Hướng Dẫn] Cài Đặt Vice City Online (Có Video và Hình Ảnh) - Page 17 Fwhr2sG

2. Sau khi nhập IP các bạn chọn Tools -> Settings để nhập tên nhân vật

[Hướng Dẫn] Cài Đặt Vice City Online (Có Video và Hình Ảnh) - Page 17 AzdNBI1

Tại đây các bạn nhập tên nhân vật và chọn đường dẫn đến thư mục cài Vice City Offline sau đó bấm OKKKKKKKKK
[Hướng Dẫn] Cài Đặt Vice City Online (Có Video và Hình Ảnh) - Page 17 BAQ9Ezg

Bước 4: À không có bước 4 nào ở đây cả

Double Click vào server và go pro thôi nào. Chúc các bạn chơi game vui vẻ ^^!
  Bài viết hay nhất241

Là Phiên Bản Final Update cho GTA Vice City online do các anh tài trong server làm ra ! Update rất nhiều thứ cho game ! Xe mới đẹp ! Vũ khí mới đẹp ! Đường đua trên trời , Map thiên đường !Nâng cấp cách chơi ! Hệ thống Combo Skill v..v...

Ví dụ chiếc LamboGhiNi này các bạn chỉ có thể thấy nó sau khi cài bản Final Update

Đéo Có Link dow mod à
  Bài viết hay nhất242
Thì qua topic Final Update mà down, ngu vl -_-
  Bài viết hay nhất243
AD ơi, em dùng Win 8.1 / 64 bit . Tải thì ok, xong rồi, nhưng đến lúc và chơi thì nó yêu cầu : Please locate, lúc em xử lí xong cái phần đấy thì nó lại hiện ra cái Aborting lanhch . Mong ad cho em xin cách giải quyết sớm, mong chơi lắm @giday @giday @giday @giday @giday @giday @giday
  Bài viết hay nhất244
12:48:05
12.17.2014
  Bài viết hay nhất245
Lúc tắt cái trang chủ Vice city multi player. Thì nó hiện ra 1 đống cái lỗi thì làm sao để nó ko hiện những cái bảng lỗi đó nữa ?
  Bài viết hay nhất246
bedaulauga đã viết:Lúc tắt cái trang chủ Vice city multi player. Thì nó hiện ra 1 đống cái lỗi thì làm sao để nó ko hiện những cái bảng lỗi đó nữa ?
chọn file ấn chuột phải chọn chế độ compability với win 98 là xong @77
  Bài viết hay nhất247
[VN]N_Huy đã viết:
bedaulauga đã viết:Lúc tắt cái trang chủ Vice city multi player. Thì nó hiện ra 1 đống cái lỗi thì làm sao để nó ko hiện những cái bảng lỗi đó nữa ?
chọn file ấn chuột phải chọn chế độ compability với win 98 là xong @77
anh Huy nói rõ hơn giùm em đi a , em cung bị giống v. ( em xài win 7)
  Bài viết hay nhất248
Chọn cái file vc-mp đó ... ấn chuột phải chọn dòng proprite rồi thẻ >>> compability rồi run program with chọn Windows XP Service Pack 3 >>> Ok
  Bài viết hay nhất249
[VN]N_Huy đã viết:Chọn cái file vc-mp đó ... ấn chuột phải chọn dòng proprite rồi thẻ >>> compability rồi run program with chọn Windows XP Service Pack 3 >>> Ok
vẫn bị anh Huy ơi , anh thấycách này thì sao !!! , lúc tắt , hiện lên 1 dãy r nhan761 vào nó rùi alt + F4 + F4 + F4 + F4 + F4 + F4 tới khi nó hết thì thôi
  Bài viết hay nhất250
Anh huy ơi giúp em cái : em đang quyền lực 2 tự nhiên nó diss em ra xong em ấn /c didenvitri solo12 thì em thấy em quyền lực 0 @94 @94
  Bài viết hay nhất251
A.Huy đẹp zai bỏ chế độ newb đi ^^
  Bài viết hay nhất252
sao không đown đc vậy nó báo là error
  Bài viết hay nhất253
Cái này dùng Win 8 đc ko?
  Bài viết hay nhất254
làm sao để em chọn lại đường dẫn vậy admin T_T
  Bài viết hay nhất255
vào phần setting nhấp vào cái biểu tựong thư mục như folder
  Bài viết hay nhất256
Bạn không có quyền trả lời bài viết