NASA - Amazing

Bài viết hay nhất1
Clip NASA - Amazing phát hành vào ngày 30/4 .Đánh dấu ngày giải phóng miền Nam thống nhấ đất nước của dân tộc Việt Nam hào hùng .Like và CMT nhé :D
  Bài viết hay nhất2
det. Pha fbi dau tien trong doi cua ta lai bo vao outtro ta da tap suot ngay moi dc stunt ba xe cung bo vao.ko rut kn dc gi trong may clip trc ak dc cai in tro la thay tam on con lai ga cua ga het anh em vao nhac nho cho no rut kn.o
  Bài viết hay nhất3
nhockstunt đã viết:det. Pha fbi dau tien trong doi cua ta lai bo vao outtro ta da tap suot ngay moi dc stunt ba xe cung bo vao.ko rut kn dc gi trong may clip trc ak dc cai in tro la thay tam on con lai ga cua ga het anh em vao nhac nho cho no rut kn.o
hix .tui Sr ông nl . Tại tôi cả .Tui ngu wa .Chả đáng la` Edit của crew :((
  Bài viết hay nhất4
thôi ko sao đâu rút kinh nghiệm cho clip tới
tui vẫn luôn ủng hộ NASA mà
  Bài viết hay nhất5
Chu G.Over Lan Edit Nay Cua Chu Là Edit gì thế ^^

Xài Nhạc Mạnh Mà Edit Như Gì Không 1 Từ Wa Tệ @94

stunt thì 0 nói @57
  Bài viết hay nhất6
Gues đâu hả em ?
  Bài viết hay nhất7
ta thay chang co ly do nao xung dang de ko dua pha fbi cua minh vao phan chinh duy nhat mot ly do la nguoi edit ganh ty. thui...mak thui coi nhu cho free di...co le ta se ko stunt nua khi may bi hu va phai cai lai win dong nghia voi viec mat het tat ca cac rep tu do toi gio...danh vay...thi xong moi dc sua may..nan.....guest la nhoknhut vs byz day anh...thui ghi chu tren dt moi tay kinh....
  Bài viết hay nhất8
nhockstunt đã viết:ta thay chang co ly do nao xung dang de ko dua pha fbi cua minh vao phan chinh duy nhat mot ly do la nguoi edit ganh ty. thui...mak thui coi nhu cho free di...co le ta se ko stunt nua khi may bi hu va phai cai lai win dong nghia voi viec mat het tat ca cac rep tu do toi gio...danh vay...thi xong moi dc sua may..nan.....guest la nhoknhut vs byz day anh...thui ghi chu tren dt moi tay kinh....
tui ko ghen tỵ đâu ông ơi .ông hiểu lầm tui r` .Nếu ông từ bỏ stunt .tui cũng muốn mất 1 thành viên trung thành như ông .Nếu ong có ý định qua crew khac thì cũng đc .tui cũng ko ép .nhưng tui ko bao h` ghen ty về trình độ đâu .trình độ mem tốt thì crew sẽ mạnh hơn .Nhưng quả thật pha FBI đó tui ghi vao` cuối .nên lúc edit quên cko vào phần chính ,lúc đó tui quên mất ông có rep FBI nên đành làm vậy .mà lúc phát hiện ra thì quá muộn .vì time onl ko đủ để edit lại nên tui đành phải đưa tạm pha FBI của ông vô outro .Tui xin lỗi ông rất nhiều .nếu ông không tha thứ cho tui cũng đc .ông cứ việc oán trách và chửi rủa crew .tui sẽ ko bao h` ức chế vs ông cả vì do tui gây ra hết .Chúc ông sống tốt .cảm ơn rất nhiều vì đã ủng hộ chúng tôi . :((
  Bài viết hay nhất9
có cái rep mà làm gì ghê thế ? @cam
  Bài viết hay nhất10
này anh nhokstunt nếu bỏ thì qua Gunny Sv Gà Anh Hùng chơi nhé^^^^
  Bài viết hay nhất11
[SWS]Kick đã viết:có cái rep mà làm gì ghê thế ? @cam
Heyyyy !!! did you see that ? It's 3 vehicles DISLIKE ALL THE WAY .
Edit cũng không xứng với bài Eon @cam
  Bài viết hay nhất12
uh..dung la edit ko co gi noi bat..ngoai cai intro...nhung doan nhac manh nen cho nhung pha bump cao...clip co 2 khuc nhac nhe.nen cho 2 pha taxi vao doan nhac thu 2 va way lai..con doan. Nhac nhe. Thu nhat nen cho may rep bump vua vua hoac grind..thui rut kinh nghiem nhe..co gang thi se dc...
  Bài viết hay nhất13
nhockstunt đã viết:uh..dung la edit ko co gi noi bat..ngoai cai intro...nhung doan nhac manh nen cho nhung pha bump cao...clip co 2 khuc nhac nhe.nen cho 2 pha taxi vao doan nhac thu 2 va way lai..con doan. Nhac nhe. Thu nhat nen cho may rep bump vua vua hoac grind..thui rut kinh nghiem nhe..co gang thi se dc...
0 xứng = 0 xứng đáng chứ 0 phải không hợp ^^
  Bài viết hay nhất14
Bạn không có quyền trả lời bài viết