Sắp chia tay VN :(

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

2 tháng sau thì gia đình mình sẽ bắt mình đi Mỹ du học khoảng vài năm , thủ tục , giấy tờ , kiểm tra trình độ j` cũng đều đã xong . nên 0 biết có thể online nói chuyện với mọi người thường xuyên dc không nên h mọi người ai có j` liên lạc post hết ở đây nhá :( Mình sẽ làm 1 clip solo chia tay VN vào tháng sau :( Tuy không biết có làm kịp không nhưng anh em làng gtastunting VN này kính trọng mình thì mình sẽ cố gắng hết sức làm phần việc nghĩa vụ trước khi ra đi . Trước đây mình cũng có đi Nhật vs Phần Lan thì chênh lệch giờ cũng 0 cao lắm nên cũng 0 sao nhưng lần này thì lại khác . @ta
  Bài viết hay nhất46
co ai nhan dc chua...anh shadow nhá hàng à...ai nhận dc up len bai nay nhe
  Bài viết hay nhất47
NhockStunt oi la nhock Ta La thang Nhan Dau tien nek @47 @47 @47 @47

Dang Test tung pcj trong CD nhiu vl @cam
  Bài viết hay nhất48
consia đã viết:dark up lên 4rum cho khỏe ai mún cài thì tải về .khỏi mắc công dark gửi lên gửi xuống @72
Chủ yếu là không muốn cho mấy thằng tui 0 mún share . vs lại 8GB ai rảnh up =.=
nhockstunt đã viết:co ai nhan dc chua...anh shadow nhá hàng à...ai nhận dc up len bai nay nhe
Ai cho phép mấy chú up lên đây , mỗi DVD đều có Key của riêng nó , nếu 0 nhập dc key thì sẽ 0 vô dc DVD =]]z anh tính trước mấy cái này nên khóa luôn cái đĩa r` và sẽ chẳng có thằng nào anh 0 mún share có dc nó . ^^
  Bài viết hay nhất49
ko thì dark up mấy chiếc pcj thôi sau đó up lên 4rum hay gửi thư riêng qua 4rum cho tui . chứ ko cần máy cái hd kia .cần xe thôi tại thấy dark vẽ đẹp qua'
  Bài viết hay nhất50
consia đã viết:ko thì dark up mấy chiếc pcj thôi sau đó up lên 4rum hay gửi thư riêng qua 4rum cho tui . chứ ko cần máy cái hd kia .cần xe thôi tại thấy dark vẽ đẹp qua'
mỗi ng` cần những cái # nhau , pcj cũng 0 mún share cho mấy đứa kia lắm ...
  Bài viết hay nhất51
share cho những người tâm huyết thui anh ha@@..em nek...mấy tác phẩm của anh shadow có thang nào vô comment một tiếng đâu, gặp mình ức chế lám rùi bài của anh dark lặng lẽ trôi vô hố rác mà không thằng nào đào bới lên hết..
  Bài viết hay nhất52
nhockstunt đã viết:share cho những người tâm huyết thui anh ha@@..em nek...mấy tác phẩm của anh shadow có thang nào vô comment một tiếng đâu, gặp mình ức chế lám rùi bài của anh dark lặng lẽ trôi vô hố rác mà không thằng nào đào bới lên hết..
ukm chuẩn r` em
  Bài viết hay nhất53
mấy chú này thấy tạm biệt thì ít mà xin đỉa CD thì nhìu @29
  Bài viết hay nhất54
[SWS]Kick đã viết:mấy chú này thấy tạm biệt thì ít mà xin đỉa CD thì nhìu @29
Ko ai tạm biệt để tui tạm biệt cho :D
Tạm biệt
  Bài viết hay nhất55
kick chuẩn lắm
  Bài viết hay nhất56
Lúc rel thì đéo pm 1 câu mà lúc share thì lại xin :|
  Bài viết hay nhất57
chí phải....
  Bài viết hay nhất58
tạm biệt dark nhá, đy mạnh giỏi nhá
thượng lộ bình an
Thân Zorro @nammoi @nammoi @nammoi
  Bài viết hay nhất59
đang định nhờ anh dark e đít dùm cái líp solo vào mùa hè này nữa chứ
  Bài viết hay nhất60
xin 1 cái đĩa để học tập ^^ địa chỉ 297/46 lê văn sĩ phường 13 quận 3 điện thoai 01883251609 . Chúc dark đi đường thượng lộ bình an . Mong Bạn sớm 1 ngày nào đó come back BK nhé . Đi zui ze nha .
  Bài viết hay nhất61
Bạn không có quyền trả lời bài viết