NẠN HACK CỦA SERVE

Bài viết hay nhất1
Như cái tiêu đề, mấy bữa nay có vào lại GTA chơi cho đỡ chán thì thấy toàn hack, hack và hack lúc nào cũng ít nhất 1-2 thằng mà serve thì không kick mà mỗi lần muốn kick 1 đứa thì phải có bằng chứng để khi nó cải thì còn có bằng chứng mà muốn có bằng chứng thì cũng không dễ nên mong anh Huy cải tiến thêm cái auto kick hack dùm em
  Bài viết hay nhất2
Server đã có anti-hack nhưng thi thoảng ko hoạt động
Dạo này Huy không on được nên mong các quản lý khác on nhiều hơn để bảo vệ quyền lợi cho anh em :D
  Bài viết hay nhất3
Ok ... vậy quản lý cứ kick thoải mái luôn đi ... khi nào lên diễn đàn rồi giải quyết sau :))
  Bài viết hay nhất4
Huy.RapperTH đã viết:Server đã có anti-hack nhưng thi thoảng ko hoạt động
Dạo này Huy không on được nên mong các quản lý khác on nhiều hơn để bảo vệ quyền lợi cho anh em :D
Nói đúng hơn là cái anti-hack ko bao h thấy hoạt động (mấy bữa nay thôi).
  Bài viết hay nhất5
[VN]N_Huy đã viết:Ok ... vậy quản lý cứ kick thoải mái luôn đi ... khi nào lên diễn đàn rồi giải quyết sau :))
Nhưng mà tụi nó đặt tên vậy nè ````` ngay cái nút tắt mở chat ko bik kick thế nào nữa.
  Bài viết hay nhất6
quản lý mà gà thế em ? Lệnh /c kickid đâu ? em ấn F5 để xem ID của nó rồi /c kickid ID của nó là nó bay liền hà :))
Cho phép các quản lý kick tẹt ga nhé asd... dạo này a đang bận nên ko quản lý sv đc
  Bài viết hay nhất7
[VN]N_Huy đã viết:quản lý mà gà thế em ? Lệnh /c kickid đâu ? em ấn F5 để xem ID của nó rồi /c kickid ID của nó là nó bay liền hà :))
Cho phép các quản lý kick tẹt ga nhé asd... dạo này a đang bận nên ko quản lý sv đc
 ^^ Thế à em đâu có dùng lệnh đó bao giờ đâu mà biết ^^
  Bài viết hay nhất8
Huy fix lại cho kick Quản lý đi thằng milk nó hack over kick không được vì nó cũng là QL vl wa huy :( sửa lại đi để vậy khó khăn wa
  Bài viết hay nhất9
CloseOver đã viết:Huy fix lại cho kick Quản lý đi thằng milk nó hack over kick không được vì nó cũng là QL vl wa huy :( sửa lại đi để vậy khó khăn wa
anh Over nói đúng ghê nó làm quản lý hack mà kick ko dc thì làm sao noi gương cho mem dc QL hack thì phải kick + hạ quyền lực mới đúng
  Bài viết hay nhất10
Thiến chết cụ nó đi, quản lý kiểu đéo gì thế. Hack à, lập tức cắt quyền. Đài sang Nam Trúc thỉnh kinh :v
  Bài viết hay nhất11
Huy.RapperTH đã viết:Thiến chết cụ nó đi, quản lý kiểu đéo gì thế. Hack à, lập tức cắt quyền. Đài sang Nam Trúc thỉnh kinh :v
Nam Trúc là chỗ nào vậy?
  Bài viết hay nhất12
CloseOver đã viết:Huy fix lại cho kick Quản lý đi thằng milk nó hack over kick không được vì nó cũng là QL vl wa huy :( sửa lại đi để vậy khó khăn wa

Nick The Mikz ... đã bị hạ quyền lực về 0 và Block nick vĩnh viễn @nammoi
  Bài viết hay nhất13
NGUYỄN HUY ĐÃ VÀO, VẤN ĐỀ ĐÃ ĐƯỢC GIẢI QUYÊT
KHÓA TOPIC.

THÂN ÁI
  Bài viết hay nhất14
Huy cho e xin cái lá chắn đỡ bị kick :D
  Bài viết hay nhất15
Bạn không có quyền trả lời bài viết