Tố cáo ng trong BQT

Bài viết hay nhất1
Chuyện là z chìu hôm nay chủ nhật ngày 7/7/2013 minh tên trong game [Forever]_Alone đang chơi game và bị giết bởi [Mafia]RựcRỡ
tên rõ đàng ông nữa mùa.... mình củng như bình thường thoy bị 1 ng cứ dí sau mình canh mình cầm tiền nhìu là giết mình mới nóng lên " DKM! theo tao làm cc gì " nguyên văn câu nói và bị kick vs lí do " xúc phạm quản lý " sr các bạn nếu bạn là quản lý iu cầu bạn giúp đở member chứ đùng gay ức chế member làm member fai nghỉ hẳn game!!! ok thứ 2 mình muốn BQT phải có biện pháp làm rỏ việc này tuy là game online thật nhưng các bạn nên nhớ ng choi của các bạn là 1 con ng chứ k phải là cái thứ gì đâu mà muốn làm gì thì làm... Quản lý của các bạn lấy cái lý do " xúc phạm quản lý " và kick thằng mà Quản lý của các bạn vừa giết vừa làm ức chế đó rời khỏi game...
Chốt mình muốn nhìn thấy hình phạt dành cho 1 ng trong BQT lạm dụng quyền lực hãy cho mình thấy dc game này là game có 1 BQT có kỹ luật, ở đây mình xin nói thẳng và thật sv đã vắng rồi nên mình rất mong ai củng nên làm đúng bổn phận của mình để k mất thêm 1 mem nào nữa nhé!!
Thân!!! ( thân tui tui lo )
  Bài viết hay nhất2
Chào bạn ... mình là [VN]N_Huy xin được giải đáp và trả lời vấn đề của bạn như sau :
Mình đã kiểm tra lưu trữ log Server ... Cả hai bạn đều có hành vi vô văn hoá trong game như chửi bằng những lời lẽ thô tục v..v...
Tuy nhiên với Nick [Mafia]RucRo thì tội nặng hơn là với member vì là nick Quản Lý Quyền Lực 5 Trong Game.
Tuy nhiên tại thời điểm đó nick [Mafia]RucRo không do chính chủ điều khiển mà do Nhat_Kim_Anh_2019 chơi chung nick điều khiển.
Theo báo cáo của quản lý ban Admin cấp cao trong game ... Nick [Mafia]RucRo do Nhat_Kim_Anh_2019 điều khiển có hành vi xúc phạm member , gây gổ và kick lung tung + vô văn hoá mức độ cao trong game .

Như vậy sẽ đi đến quyết định sau :
Tạm thời khoá tài khoản ( Block Nick ) [Mafia]RucRo cho đến khi Yahoo chính chủ đứng ra giải quyết.
Cảnh cáo member [Forever]_Alone lần 1 cho việc vô văn hóa trong Server.Tuy GTA là một game bắn súng dễ gây ức chế nhưng cũng chỉ chấp nhận các ngôn từ ở mức độ trung bình.  Vì hiện tại mới là member nên sẽ chỉ dừng ở mức độ cảnh cáo.
Nếu các thành viên liên quan có gì không phục có thể kháng cáo ngay tại Topic này !

__ Quản Lý Máy Chủ BK - Vice City Online Việt Nam ___
     ---[VN]N_Huy---
  Bài viết hay nhất3
ê Alone,tao Boss nè,có gì vào game tao với mày đi chung để chiến,mà bảo đảm tao vs mày không die nhiều :) có gì tao pm :) cho tao yh nhé
  Bài viết hay nhất4
haizzzzz RucRo Có nguy cơ bị kick khỏi clan roài
  Bài viết hay nhất5
mình thì mình nc rất đàng hoàng chỉ khi ức chê là "abc xyz" Đan Mạch này nọ thôi nhưng nhắc nhở mình xin nhận
rất cảm ơn bạn đã ghe wa đọc và replay
  Bài viết hay nhất6
bắn nhau thua chửi nhau là bình thường nhưng lần sau thay vì chửi nhau hãy viết các kí tự:"!@#$%%^^&**&^%^&%&*&*" thay cho lỗi bực chứ không nên chửi như thế!!!
  Bài viết hay nhất7
Bạn không có quyền trả lời bài viết