Liberty vào đây :-?

Bài viết hay nhất1
bạn Liberty à :-? mình làm gì sai mà band bắt mình ? mình lên xe là bể bánh...bạn dí mình k nói,mà cái vụ bể bánh thì rất quá đáng,xin hãy nói lí do và bằng chứng thuyết phục mình,các CSCD làm ăn đéo ra cc gì :| toàn là vào đó chơi.nhiệm vụ các bạn là gì ? bắt hack,bug,v.v,mà các bạn làm nhiệm vụ như trò đùa,mình thấy game này tàn là vì vậy :( xin hãy nói lí do của bạn nhé :( mà còn nữa nè,bọn mem chúng tôi biết bạn pro,bạn hổ báo ra câu '' thằng nào thích kill CSCD thì tới canhsat '' rất là lạ bạn nhé,gọi mem tới làm gì ? kill lấy tiền hay lí do khác ? bức xúc vãi
  Bài viết hay nhất2
NV của CSCD là bắt người lái xe ko chính chủ,đua xe,chạy xe vs tốc độ cao,v.v
bạn đừng có dùng từ bậy bạ để chửi trên forum nhá
  Bài viết hay nhất3
thế bạn chửi cái gì ở đây ? nói cho bạn biết: nhiệm vụ của tôi là bắt xe ? Ok ? bạn chạy xe tôi bắn vào xe bạn đấy có làm sao ?? bạn lập topic chửi CSCD thế là ko hay đâu nhé ? bạn có thấy là 1 số member rủ nhau giết CSCD ko ? tôi mời đưa ra lời đề nghị là canhsat mà giết CSCD ? bạn chơi game bao lâu rồi ? bạn có hiểu vấn đề của CSCD ko. chứ đừng dùng những lời lẽ như trên phát biểu bừa bãi ko hay đâu nhé !
  Bài viết hay nhất4
ũa mà bạn à :-? ai cũng chạy xe giống tôi ? mà tại sao tôi bạn bắt hả bạn ? nói tr' khi suy nghĩ nhé ^^
  Bài viết hay nhất5
thế thì bạn nhầm ? tôi được quyền bắt ? làm sao ?? bạn mới là cái người phải suy nghĩ khi lập cái topic vớ vẩn như này
  Bài viết hay nhất6
Đấy là nhiệm vụ còn bạn muốn đi mà không bắt thì chọn những nhân vật đội mũ bảo hiểm của sv còn không biết thì hỏi mới chơi thì không biết độ phực tạp của nhiệm vụ đâu. Còn cuộc sống giông ngoài đời thôi cứ nhìn nhận nhiều phía còn trong game k dễ mà bắt như ngoài đời dừng xe bắt buộc phải bắn mà thôi ! còn game là game yêu cầu giông ngoài làm còn nhiều áp lực lắm co nhiều lúc bị chung nó giêt chửi bới mà vẫn phải im lam nhiêm vụ ! Công việc mà đừng nhìn nhận vào nhiều phía bạn chơi bị bắt nhiều quá ca giết nhiều quá thì ức chê thôi trươc mình mới chơi cũng vậy hehehe ức phết cứ chơi đi 1 thời gian nữa sẽ hiểu rõ hơn :X
  Bài viết hay nhất7
Chúc bạn chơi tốt còn nhiệm vụ bắt được ai dễ thì bắt tiền nộp phạt là vào kho bạc mà ban ấn !khobac là hiểu hhehe thôi cứ chơi đi
  Bài viết hay nhất8
chơi game có đội mũ bảo hiểm,thôi tạm biệt Gta Online Vice-City...
  Bài viết hay nhất9
-Boss- đã viết:chơi game có đội mũ bảo hiểm,thôi tạm biệt Gta Online Vice-City...

Các bạn chơi game nhớ đội mũ bảo hiểm khi gặp cảnh sát cơ động nha ... còn nếu bạn không đội mũ sẽ bị CSCD tóm ... Nếu vừa không muốn đội mũ vừa không muốn bị CSCD bắt thì mời bạn qua game nào không có CSCD mà chơi .
Không thích ứng đc với game bạn cứ việc bỏ ... vice city là game kén người chơi mình gặp nhiều trường hợp như thế này rồi nên cũng ko lạ j mấy !@32 
  Bài viết hay nhất10
thẳng Boss nói chuyện lãng nhách thế.CSCD gặp ai chạy xe không đội mũ bảo hiểm hoặc chạy xe quả tốc độ thì bắt thôi.Trong gta nếu các bạn không chọc CSCD thì đâu có gì .Đằng này khi CSCD vào game các bạn lấy xe kêu CSCD bắt tui nè.Trong đời ai mà chẳng hổ báo,trẻ trâu.nghĩ lại mình đi rồi hẳng nói họ hổ báo.
  Bài viết hay nhất11
ối giời bị CSCD bắt là chuyện bình thường! nộp phạt co' nhiu đâu :))
  Bài viết hay nhất12
đây bản thân tôi còn chưa bắt nó :)) lên 4rum viết cái topic vớ va vớ vẩn, chửi lung ta lung tung ! Game nó là thế và nhiệm vụ của CSCD chúng tôi là thế ! bạn ko chơi đc thì có thể chơi game khác, còn chúng ta ko ai phải trình bày j nữa ! Hết
  Bài viết hay nhất13
hieu31182 đã viết:ối giời bị CSCD bắt là chuyện bình thường! nộp phạt co' nhiu đâu :))
Tôi bị CSCD bắt rồi nhưng chưa chịu nộp phạt lần nào^^ ^^ ^^ ^^ ^^ 
  Bài viết hay nhất14
CloseKenbi đã viết:
hieu31182 đã viết:ối giời bị CSCD bắt là chuyện bình thường! nộp phạt co' nhiu đâu :))
Tôi bị CSCD bắt rồi nhưng chưa chịu nộp phạt lần nào^^ ^^ ^^ ^^ ^^ 
tại được ân xá đấy thoi ku :))
  Bài viết hay nhất15
hơm nay zo game mới biết là đi xe phải đổi nhân vật thằng có mũ bão hiểm thì CSD mới ko phạt ! Vãi núa thiệt :))
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết