CED - Flames

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

clip ms cua CED nek :D thấy chưa có nên mình send
  Bài viết hay nhất16
mình đâu cần cãi lại vs những anh hùng bàn phím chỉ đc cái nói như bạn
  Bài viết hay nhất17
hài quá, edit 3 tháng lun hã @@
  Bài viết hay nhất18
Mình thấy clip hay mà .Các bác cứ ném gạch CED thế . Clip nào của Ced cũng hay cả mà . Clip Flames này cũg vậy
  Bài viết hay nhất19
G.Over Ta Cho Chú Bik

Clip của nero edit

chỉ = 1 clip NASA đc edit tốt hơn 10%
  Bài viết hay nhất20
ừ clip này thì hay, intro tốt, nhạc hay, nhưng nhiều người kô biết vài rep lập lại từ các clip trc, edit thì đẹp nhưng đối với 3 tháng là quá bt, còn nữa clip này ra cũng vài tuần rồi mà ko ai trong crew ced đăng lên gta việt để mọi người xem cả chứng tỏ kô quan tâm gì, nói theo suy nghĩ thui nha, có gì sai bỏ wa hehe
  Bài viết hay nhất21
heoqua123 đã viết:G.Over Ta Cho Chú Bik

Clip của nero edit

Ờ thế à , thế clip này Stunt toàn rep gà nè phải k heoqua123 , làm hết rep trong này đi !
  Bài viết hay nhất22
ByzStunting đã viết:
heoqua123 đã viết:G.Over Ta Cho Chú Bik

Clip của nero edit

Ờ thế à , thế clip này Stunt toàn rep gà nè phải k heoqua123 , làm hết rep trong này đi !

Anh Dang Noi Den Vu Edit @yy204 @yy204 

Chứ Có Nói Em stunt gà đâu @yy204 @yy204 

Anh Chỉ Nhận Xét Clip Thôi @khi20 @khi20 

Đấu Zingspeed vs anh ko @khicuoi @khicuoi 

Clip Này Darkwing Edit nha ^^ ^^
  Bài viết hay nhất23
uay` hay vai~ @blur 
  Bài viết hay nhất24
Vậy Chú NeroChaos Duel edit Vs BlackSever Không Ta Thách đấu Chú đó Trong 3 ngày 0 nhận lời thách đấu xem như nero thua
Rep Thì
Xài Rep của Darkwing
2.2 thằng đều xài 4 rep đó , 0 đc xài rep khác
Quan trọng
0 nhờ ai khác edit dùm

Bài viết hay nhất25
Trước tiên heoqua123 đòi đấu Zing Speed vs tui , thì a heoqua123 qua Sever Zing Speed hỏi pít UBT-K`Byz™️ trước không đã rồi hãy đấu :))
cho coi clip vừa úp cách đây 2 days trước này :))
  Bài viết hay nhất26
ByzStunting đã viết:Trước tiên heoqua123 đòi đấu Zing Speed vs tui , thì a heoqua123 qua Sever Zing Speed hỏi pít UBT-K`Byz™️ trước không đã rồi hãy đấu :))
cho coi clip vừa úp cách đây 2 days trước này :))
Hey byz , chuẩn bị đón bom AMV chưa @77 
  Bài viết hay nhất27
Thoi Han 3 Ngay Da Qua BlackSever Win
  Bài viết hay nhất28
Cả tháng nay chưa vào forum rồi nên chả biết gì, tôi già rồi các bác ạ :))
Vụ clip làm lâu thì tôi chả có gì để phân trần ở đây cả, vì thực ra tôi nhận lỗi mình quá LƯỜI asd
Còn cái vụ heoqua123 thì cậu muốn thách đấu không, tuôi nhận việc bất cứ lúc nào ;))
YAHOO: binspeedcube
Cứ pm nếu có nhu cầu thách đấu, và đương nhiên là không có chuyện "nếu 3 ngày heoqua không pm thì coi như thua" đâu :))
  Bài viết hay nhất29
NeroChaos đã viết:Cả tháng nay chưa vào forum rồi nên chả biết gì, tôi già rồi các bác ạ :))
Vụ clip làm lâu thì tôi chả có gì để phân trần ở đây cả, vì thực ra tôi nhận lỗi mình quá LƯỜI asd
Còn cái vụ heoqua123 thì cậu muốn thách đấu không, tuôi nhận việc bất cứ lúc nào ;))
YAHOO: binspeedcube
Cứ pm nếu có nhu cầu thách đấu, và đương nhiên là không có chuyện "nếu 3 ngày heoqua không pm thì coi như thua" đâu :))
Bitch Please ^^ 
  Bài viết hay nhất30
heoqua123 đã viết:Thoi Han 3 Ngay Da Qua BlackSever Win
trẻ trâu chính hản là đây :))
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết