DMC4 (Video do Huy làm)

Bài viết hay nhất1
Hôm nay mưa to vãi ... ngồi trong nhà lên forum chợt nhớ cái video Rape boss của darkwing
Bỗng nhiên ngứa tay ... Bật chế độ God Must Die oánh Devil May Cry 4 với chú Nero thân thương =))Theo kiểu Rape boss đúng chất của nó ...

Ra đc 2 cái video cho a e xem ... mỗi video chỉ có 3 phút thôi nhé :))

Video 1 : Kết thúc siêu đẹp ( Lúc phi thanh kiếm vào giữa người cùng lúc BOSS phát nổ ) =))căn mãi mới đc ...

Video 2 : Quả kết thúc vỗ tay bá đạo asd... nói chung là lâu ko chơi thấy game cũng hay :))

Bài viết hay nhất2
chu choa badao_Huy ^^.vietkey hu zoi
  Bài viết hay nhất3
Đánh tốt nhưng với cái speed 60 fps này nhìn rape 0 đã mắt :|
  Bài viết hay nhất4
cho hỏj phảj làm sao mớj có chế độ god must die thế ạ
  Bài viết hay nhất5
Dùng SpoilerAL để kích hoạt chế độ GOD MUST DIE . Mình đánh kiểu Rape nên các bạn ko thấy đc độ khủng của BOSS ... để hôm nào làm cái chế độ đánh ko rape các bạn sẽ thấy BOSS khủng thế nào !

@darkwing : cái phần mềm quay màn hình Frap nó làm chậm game lại ... ko bật turbo còn chậm như rùa luôn ... có phần mềm nào khác ko ?
  Bài viết hay nhất6
sao nghe spoilerAL cứ như cheats thế
kiếm ở đâu ạ hoặc là misson nhjêu
  Bài viết hay nhất7
Noi Cau Nay Dung Chui nha @@

Chat Luong Clip Nghi ngo wa @@
  Bài viết hay nhất8
Danh Nero cham the @@ cham hon em Combo it nua @@ (Dung Chui nha )
  Bài viết hay nhất9
đánh chậm k phảj là do ảnh mà là do phần mềm fraps
  Bài viết hay nhất10
Chu Yeu Anh Ta Phong Thu Va Tranh Skill Vs lai Clip Danh Bt Ma cung y chan moi clip khac Nhung Danh Cham Hon Neu La em Thi Danh Danh Danh asd De boss Khong Kip Phan Khang Lai Moi goi la Rape
  Bài viết hay nhất11
RAPE zzz định nghĩa từ rape dùm zzz , rape là kiểu đánh hấp diêm em nó - đánh không ngừng zzz 0 cho boss đường phản kháng chớ éo phải tránh skill r đánh zzz , kiểu đó ai đánh dmc4 pek move của boss đều làm đc zzz .
  Bài viết hay nhất12
Nhầm rồi ... RAPE của mình ko có ý nghĩa như của các bạn !

RAPE của mình là đánh không để cho BOSS có cơ hội hóa quỷ ! Mấy bố này chưa bao giờ oánh chế độ God Must Die hay sao mà cứ lên giọng !

GOD MUST DIE sẽ hóa quỷ ngay khi nó tụt mất 1 thanh máu tuy nhiên Clip này mình RAPE BOSS ko có cả cơ hội để hoàn tất hóa quỷ ...

Còn nói thật tui đố bạn oánh NERO Thường mà đòi RAPE kiểu của bạn đc cái chế độ GOD MUST DIE này ... có mà tử sớm ... chỉ ăn 2 hit của BOSS ở GOD MUST DIE thì bạn cũng sấp mặt rồi ... ví dụ ở Dante Must Die ăn 1 thanh lao của BOSS mất cỡ 3 cục máu thì chế độ GOD MUST DIE là đi cỡ ~1/2 bình máu luôn !

RAPE của các bạn ... xin lỗi chỉ áp dụng đc ở các chế độ khó như Dante Must Die thôi nhé ... còn với GOD MUST DIE thì NEVER ... đừng hòng mà làm đc ! GOD MUST DIE là một đẳng cấp khác ... ko tin các bạn cứ kích hoạt GOD MUST DIE và làm thử :)

SpoilerAL là một phần mềm có khả năng tạo nhiều độ khó cho DMC4 trong đó có GOD MUST DIE ( BOSS sẽ hóa quỷ ngay sau khi nó mất 1 ô máu ... phòng thủ của BOSS sẽ cực khủng và đương nhiên BOSS đánh rất thấm ... dính 3 Hit của BOSS thì xác định là bạn nằm ... cứ đánh thử đi rồi các bạn sẽ biết GOD MUST DIE thế nào ...

Với cả do cái phần mềm Frap quay phim nó làm chậm máy mình lại đâm ra cứ chậm chậm chứ TURBO đương nhiên bật suốt ... và mình cũng toàn đánh Turbo

Đây mình cho các bạn phần mềm SpoilerAL ! chạy DMC rồi bật lên ... click vào Devil May Cry mục System >>> Comlevel chọn GOD MUST DIE ... Phần Bloody Palace chọn Start Flatfroom chọn Level 80 BOSS hoặc BOSS Rush Mode ... rồi vào mà tận hưởng :))
Attachments
DMC4 (Video do Huy làm) AttachmentSpoilerAL.zip
You don't have permission to download attachments.
(1.4 Mb) Downloaded 22 times
  Bài viết hay nhất13
thoy nào , chú pek thừa cái máy anh đéo đánh đc mà ? RAPE của Huy khác thì đặt tên là God Must Die Boss fight mẹ nó đi ở đó mà rape =]]z .
  Bài viết hay nhất14
Darkwing đã viết:thoy nào , chú pek thừa cái máy anh đéo đánh đc mà ? RAPE của Huy khác thì đặt tên là God Must Die Boss fight mẹ nó đi ở đó mà rape =]]z .
Ghi nhận ý kiến của Darkwing ... mình sẽ đổi thành Devil May Cry 4 Nero Cưỡng Hiếp CREDO (GOD MUST DIE)
  Bài viết hay nhất15
Bạn không có quyền trả lời bài viết