cần hướng dẫn giảm Ping trong sever Gta sa

Bài viết hay nhất1
chả qua là khi tui down SAMP về rùi mà tính dô sever drift của nước ngoài chơi mà Ping cao quá cỡ 300 nên vào sever Login thì nó kick ngay lập tức mong ai pik cách giảm Ping trong SAMP thì pày mình @hehe @hehe @hehe 
  Bài viết hay nhất2
Giảm ping à? Dễ lắm. Ra chỗ cục vps server nước ngoài đó đang bật, khiêng về VN. Tự khắc ping sẽ giảm :)). Tốt nhất là khiên về nhà để kế bên. Ping dao động 1~20 :))
  Bài viết hay nhất3
Huy.RapperTH đã viết:Giảm ping à? Dễ lắm. Ra chỗ cục vps server nước ngoài đó đang bật, khiêng về VN. Tự khắc ping sẽ giảm :)). Tốt nhất là khiên về nhà để kế bên. Ping dao động 1~20 :))
good idea e đã làm theo lờj anh qua đó lấy nhưng khj lấy xong thì pỏ qua nhà bên cạnh ping tăng 400 tk chủ sv qua kêu hey rùj sau đó e thấy loế sáng và tỉnh dậy trong hospital. Hết
  Bài viết hay nhất4
@@  sợ k pê nổi. nếu bạn là người như ông này:
  thì Bạn nên mua cho riêng mình cái "cục vps sevrer" của a huy nói kìa về làm giêng của mình và thuê thêm ng` về hộ nhé@yy204 @yy204
  Bài viết hay nhất5
aj là bạn mi hả nhóc kia mày có thấy là anh đang nój về gjảm ping k mà zô nhjều chuyện thà zô sv của bọn nứơc ngoàj chơj còn hay hơn là tự tạo. Đồ ranh con nhảm
  Bài viết hay nhất6
Bạn không có quyền trả lời bài viết