Chọn giúp Medusa

Bài viết hay nhất1
Hiện nay Medusa định mở 1 sv CS 1.6 nhưng chơi classic mode thì chán lắm nên Medusa có quyết định chọn Mode cho sv CS. Có 2 Mode mà Medusa chọn :Deadmacth và Zombie plague.Chọn giúp Medusa nhé! :)

Nếu ai có Mode mới thì giới thiệu cho Medusa nhé

(Đây là chi nhánh của N_Huy nếu ai muốn giúp Medusa rất sẵn lòng)
  Bài viết hay nhất2
vậy thì tốt quá tui đg muốn chơi cs mod naruto hồi có làm nhưng thất bại h hình như nó có bảng mới nhớ cái tên là tên chiêu thức hình tròn của naruto :D ^^ mong ông xem xét :))
  Bài viết hay nhất3
Zombie plauge chắc you phải bik đến sv Thebest hoặc sv knowing-silent nhỉ :-?
Trc tiên học mod code trc đi roài tính đến chuyện làm Zombie plauge vì plugin rắc rối lắm :))
http://forums.alliedmods.net/showthread.php?t=94381 <~~ HD bạn ta kêu đọc
Còn nhiều mode khác như HNS ( Hide & Seek ) mà ng` VN chúng ta đc gọi là trốn tìm hay Jail Break ( vượt ngục ) ? Ngoài ra còn nhiều mode khác như volleyball (bóng chuyền) của tuty, Deathrun của Xpaw
diablo 2 LOD của Xbatista (Clip):

Deatmatch thì cyzone igame v.v...
Zombie plauge thì bây h chỉ có sv knowing-silent nghe đồn tết này sv Thebest mở lại biohazard =p~
Nếu muốn mở ZP thì phải bik 1 chút về code đi :-<. Trên allied nhiều con bị lỗi lắm như hồi đó con Boomer trong L4D quất 1 phát crash lun sv =]] Ko bik bây h đã fix đc chưa =]]
Hoặc còn 1 mode nữa mà mình rất chuộng đc gọi là surf ... Cái nài mình k bik VN gọi là gì nữa nên xem video roài muốn nghĩ gì thì nghĩ:

Nếu như tính làm thì tớ sẽ ủng hộ vì có sẵn plugin đó đây
http://forums.alliedmods.net/showthread.php?p=138464
Nếu đc thì pm tớ để tớ chỉnh lại cvars cho chuẩn :)
p/s: có host thì cái fastDL lun nhá
==========================================
Xin phép cho tớ post truyện ngoài lề:
Counter Strike cũng là 1 mod của half life thì xin cho tớ giới thiệu 1 mod half life đc mang tên là Sven Coop
Các bạn đã chơi wa Half life thì chắc cũng biết sơ qua về quái vật của half life roài nhưng trong đây ta không đơn độc bắn 1 mình mà có thể bắn vs nhiều ng` chơi :D
Clip đây:

Mỗi sv config khác nhau nên sv tớ có bug hay gì xin các bạn report giùm :D
Bạn chỉ cần có CS là có thể chơi đc ( Bản Counter Strike 1.6 ) ko phải Volcano hay CSCZ ...
Chi tiết: http://tbteam.org/forum/showthread.php?378-FPS-H%CE%BBlf-Life-Sven-Co-op-Mod-Multiplayer
Ai chơi thì pm tớ sẽ mở sv :D | mấy cái hình ở dưới thật ra là 5000 levels nhưng lúc đó tớ chưa chỉnh lại nên ai chơi pm nhé :D
  Bài viết hay nhất4
Mod del giùm bài trên nhá mạng lag nó ra lun double posts :-<
Phoenjx đã viết:Zombie plauge chắc you phải bik đến sv Thebest hoặc sv knowing-silent nhỉ :-?
Trc tiên học mod code trc đi roài tính đến chuyện làm Zombie plauge vì plugin rắc rối lắm :))
http://forums.alliedmods.net/showthread.php?t=94381 <~~ HD bạn ta kêu đọc
Deatmatch thì cyzone igame v.v...
Còn nhiều mode khác như HNS ( Hide & Seek ) mà ng` VN chúng ta đc gọi là trốn tìm hay Jail Break ( vượt ngục ) [nghe nói bản jail break chuẩn nhất là của drekes mang tên Cookie Force Jailbreak ] ? Ngoài ra còn nhiều mode khác như volleyball (bóng chuyền) của tuty, Deathrun của Xpaw
diablo 2 LOD của Xbatista (Clip):

Zombie plauge thì bây h chỉ có sv knowing-silent nghe đồn tết này sv Thebest mở lại biohazard =p~
Nếu muốn mở ZP thì phải bik 1 chút về code đi :-<. Trên allied nhiều con bị lỗi lắm như hồi đó con Boomer trong L4D quất 1 phát crash lun sv =]] Ko bik bây h đã fix đc chưa =]]
Hoặc còn 1 mode nữa mà mình rất chuộng đc gọi là surf ... Cái nài mình k bik VN gọi là gì nữa nên xem video roài muốn nghĩ gì thì nghĩ:

Nếu như tính làm thì tớ sẽ ủng hộ vì có sẵn plugin đó đây
http://forums.alliedmods.net/showthread.php?p=138464
Nếu đc thì pm tớ để tớ chỉnh lại cvars cho chuẩn :)
p/s: có host thì cái fastDL lun nhá
==========================================
Xin phép cho tớ post truyện ngoài lề:
Counter Strike cũng là 1 mod của half life thì xin cho tớ giới thiệu 1 mod half life đc mang tên là Sven Coop
Các bạn đã chơi wa Half life thì chắc cũng biết sơ qua về quái vật của half life roài nhưng trong đây ta không đơn độc bắn 1 mình mà có thể bắn vs nhiều ng` chơi :D
Clip đây:

Mỗi sv config khác nhau nên sv tớ có bug hay gì xin các bạn report giùm :D
Bạn chỉ cần có CS là có thể chơi đc ( Bản Counter Strike 1.6 ) ko phải Volcano hay CSCZ ...
Chi tiết: http://tbteam.org/forum/showthread.php?378-FPS-H%CE%BBlf-Life-Sven-Co-op-Mod-Multiplayer
Ai chơi thì pm tớ sẽ mở sv :D | mấy cái hình ở dưới thật ra là 5000 levels nhưng lúc đó tớ chưa chỉnh lại nên ai chơi pm nhé :D
p/s: [Phoenix]Down là ta đấy :">
  Bài viết hay nhất5
đây rồi cái này chắc là trailer cho mod naruto này xem nha medusa ^^

còn cách cài cái này wen chưa thử medusa cố gắng thử nha

(cái này hem biết đúng hem nữa sai tớ tìm lại cho)
link hình như là ở đây: click vào đây
hem biết cài này có xài đc hem đc thì mừng quá
@hehe
  Bài viết hay nhất6
^ cái nài gamehosting host mới chịu nổi chứ mạng nhà 100% đek chịu nổi =]]
Nó nói CS 1.6 chứ k phải mod half life bạn à =]]
Sven Coop nghe còn đc chứ cái naruto đó phải host = gamehosting
Ghiền thì mua steam load game half life về cài mod vào online vs tụi nó ngon ơ
vì nó hay nên mới cần gamehosting + đấm đá skills búa xua nên sợ mỗi cilent vào hlds load k nổi =]]
<~~~ Đã từng host game đó mạng k chạy nổi nên mới đổi SvenCoop đấy bạn à. khi tìm 1 mod half life phải đảm bảo tex vừa animation vừa cấu hình đòi hỏi k cao
game naruto này đòi hỏi cấu hình opengl32 mà nhiều bạn card màn hình ko hỗ trợ opengl32 chơi = răng =]]
  Bài viết hay nhất7
Hurm để Medusa xem xét làm xong Medsa sẽ gửi Huy on sv mà còn mod nào up lên hết nha để Medusa chỉnh :))
  Bài viết hay nhất8
Mà Medusa cũng bik làm lệnh ZP chứ bộ và Medusa cũng 1 thời chơi sv TheBest(tên cũng là Medusa luôn ^^) nếu Phoenix giúp Medusa cũng được :q.Mà bây giờ sv TheBest đóng rùi ( hè này mới mở lại) nên tranh thủ mở sv mới cạnh tranh cùng với osin :))
  Bài viết hay nhất9
ZP cũng là ZP nhưng mà phải tạo nên cái đặc trưng của sv, Bảo đảm cài nhiều plugin + effect cỡ 10 đứa là lag tung trym
Tìm plugin gamemode nào phải đảm bảo: vui, có EXP ( cày lvl cho mem đỡ chán ), Đẹp nhưng ko lag
Chỉ cần đảm bảo nhiêu đó là server phát triển ...
p/s: Con donis ( chủ sv knowing-silent ) vừa pm ta send gamemode cho nó nó nói tính dẹp sv ZP thay vào mode khác ...
  Bài viết hay nhất10
Hurm vậy thì làm mode Biohazard vậy:)
  Bài viết hay nhất11
Biohazard phải làm unlock gun roài làm thêm upgrade gun nữa chơi mới thú :|
lên alliedmod vào box plugin approved cỡ mấy chục trang sau có vài plugin hay lắm
  Bài viết hay nhất12
Uk mà để T7 Medusa gui cho mấy cái skin súng đẹp lắm và skin mới cho các súng cơ bản với lại phoenix ch Meudsa xin yahô đi :))
  Bài viết hay nhất13
Phủ tex thì ta cũng bik chút chút về PTS
YH: namphoenix1412
  Bài viết hay nhất14
Amxmodx thì đa số người ta dùng metamod original còn ta khuyên nên xài metamod p vì

What is special in this version of metamod?

* Hardcoded linkents have been replaced with dynamic linkents. No large list of entities that get outdated fast as new mods come and old ones update.
* Autodetects gamedll for unknown/new mods (so you don't have to use metamod-config to make Metamod-P work on those mods).
* Because of reasons above, you basicly never need to update metamod again anymore. This works all future mods and updates.
* Better performance/less CPU usage than original Metamod.

tính năng của nó đây :))
  Bài viết hay nhất15
Vậy phoenix định chừng nào làm sv nào?
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết