Huyrapper vào đây

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tình hình là mình đang đua xe với Bee không may tưởng STT là ai bắn nhầm , mình vẫn đễ không nhảy khỏi xe và đã Xin Lỗi . nhưng mà ông này chưa cảnh báo đã /c kick mình , khi mình vào lại mình đã nhắc cho quy định sử dụng lệnh kick nhưng ông ấy còn chủi thê thảm nữa Mong Huyrapper sử hộ @17 
  Bài viết hay nhất16
Có Clan BK a anh heoqua123
  Bài viết hay nhất17
tat nhien co r 2012 vs 2011 clan do day [B.K]
  Bài viết hay nhất18
[F.B.I]N_Vu đã viết:Tình  hình là mình đang đua xe với Bee không may tưởng STT là ai bắn nhầm , mình vẫn đễ không nhảy khỏi xe và đã Xin Lỗi . nhưng mà ông này chưa cảnh báo đã  /c kick mình , khi mình vào lại mình đã nhắc cho quy định sử dụng lệnh kick nhưng ông ấy còn chủi thê thảm nữa Mong Huyrapper sử hộ @17 
lam dung day.kick cmnr @77 @77 
  Bài viết hay nhất19
[F.B.I]N_Vu đã viết:À nêk tình hình là mình đang dạy KillerBee cách tăng tốc xe thì gặp nó tưởng cái thằng hay tông mình đã bắn nhầm và xin lỗi đoàng hoàng . nó lại còn kick , sử dụng lệnh kick lần thứ nhất không biết thì đéo sao đã bảo cho nó còn chửi những từ làm mình rất ức chế mình đã không chửi nó 1 câu nào rồi nó còn chửi mà nó cũng làm quản lý nhé còn về việc hung khống NGON thì bảo N_Huy Kiểm tra. sai sót mình chịu tội hết cho thành tích về 0 = ql về 1 cũng chả sao nhé Đang tức éo cho Close Topich mà đừng nói tới Banded tới 10 banded rồi hẵng nói . Thân Thằng nào Hung khống thì não nó có vấn đề . tui vào lại bảo nó còn nhận tội là nó kick mà   Đang điên mà sợ cái gì !

Thân !@107 
lau ngay k online nho gta wa.1 phan trau~ SV
  Bài viết hay nhất20
longvampire12 đã viết:
[F.B.I]N_Vu đã viết:Tình  hình là mình đang đua xe với Bee không may tưởng STT là ai bắn nhầm , mình vẫn đễ không nhảy khỏi xe và đã Xin Lỗi . nhưng mà ông này chưa cảnh báo đã  /c kick mình , khi mình vào lại mình đã nhắc cho quy định sử dụng lệnh kick nhưng ông ấy còn chủi thê thảm nữa Mong Huyrapper sử hộ @17 
lam dung day.kick cmnr @77 @77 
Thang nay ko bik gi thi dung noi nha mun ra dao 0
  Bài viết hay nhất21
Bạn không có quyền trả lời bài viết