The solo Editor : G.over VS Black sever

Bài viết hay nhất1
clip solo vs black . Mình gà
  Bài viết hay nhất2
Auto win da noir :))Mun choi thi ok de up clip asd

Nhan xet Clip truoc r up :))Camera Loan xa vs lai effct wa nhiu khong phu hop vs nhac Vs Xai text hoi loan xa ...
  Bài viết hay nhất3
Hình như giới trẻ ngày nay chỉ cho rằng clip edit pro là nhiều hiệu ứng đỉnh nhỉ ?
  Bài viết hay nhất4
màu clip dơn giản thế ông, vậy sao thắng nổi black sever, tui thông báo lun nhé: Billy, đúng là tui có lập ra mem ảo nhưng tui đã huấn luyện 1 thằng và lấy lun tên này và tui cũng ko lập mem ảo nữa nhé...
  Bài viết hay nhất5
nhockstunt đã viết:màu clip dơn giản thế ông, vậy sao thắng nổi black sever, tui thông báo lun nhé: Billy, đúng là tui có lập ra mem ảo nhưng tui đã huấn luyện 1 thằng và lấy lun tên này và tui cũng ko lập mem ảo nữa nhé...
Màu clip đừng làm phức tạp như anh , đa số người trên gtas đều thích màu đơn giản hoặc 0 có màu . quan trọng chính là ở camera và emotion của clip.
  Bài viết hay nhất6
anh dark, giải thích hộ em cái, sao thằng g.over edit cũng như bao người khác mà sao nhìn cái clip thấy rè rè sao ấy không có đẹp vói trong, sáng như anh, kỳ vậy....
  Bài viết hay nhất7
camera xấu vãi, đét có tý chuyên nghiệp ông nên quay 2 đến 3 lần cho 1 góc đi rùi chọn, edit cũng giống như stunt vậy không phải làm cho xong chỉ vài 3 phút....
  Bài viết hay nhất8
nhockstunt đã viết:anh dark, giải thích hộ em cái, sao thằng g.over edit cũng như bao người khác mà sao nhìn cái clip thấy rè rè sao ấy không có đẹp vói trong, sáng như anh, kỳ vậy....
trong setting game có cái độ sáng đấy , chỉnh nó thoy zzz .

camera xấu vãi, đét có tý chuyên nghiệp ông nên quay 2 đến 3 lần cho 1 góc đi rùi chọn, edit cũng giống như stunt vậy không phải làm cho xong chỉ vài 3 phút.... đã viết:
Quay tầm 15 góc khác nhau 1 pha đi zzzz
  Bài viết hay nhất9

0 cần chỉnh màu mà clip vẫn đẹp đây :V
  Bài viết hay nhất10
Darkwing đã viết:
nhockstunt đã viết:anh dark, giải thích hộ em cái, sao thằng g.over edit cũng như bao người khác mà sao nhìn cái clip thấy rè rè sao ấy không có đẹp vói trong, sáng như anh, kỳ vậy....

@huysao @huysao  15 pha ah anh em way 20 kieu max r @cam 
  Bài viết hay nhất11
heoqua123 đã viết:
Darkwing đã viết:

@huysao @huysao  15 pha ah anh em way 20 kieu max r @cam 
15 pha là đủ r` , còn anh toàn quay 200 góc r` mới chọn những góc đẹp nhất thoy ^^ ^^
  Bài viết hay nhất12
Bạn không có quyền trả lời bài viết