Đề Nghị Anh Huy Xem Lại Quản Lý Lv 4 - [F.B.I]N_Vu

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tôi [CSCD]Liberty - Quản Lý Lv7 Đã Lâu Không Vào Game
Hnay được hôm vào game với mục đích vui là chính thì ko may gặp ngay cái thành phần thừa thãi nào của [F.B.I] mang tên [F.B.I]N_Vu
Tôi ko hay biết thành viên này gia nhập game từ bao giờ nhưng cậu này vào game thì liên tục dùng lời lẽ khiêu khích tôi vì thấy tôi là CSCD, lúc sau còn dọa kick tôi và mang danh người quen biết HuyRapper nên sẽ banned tôi :)) qua 1 vài lời lẽ ko hay nên tôi chỉ chụp đc đoạn ảnh dưới đây.. những câu lăng mạ hơn tôi đã ko muốn chụp. Quý ae trong bộ phận quản lý cần nên xem xét lại thành viên này!
[You must be registered and logged in to see this link.]

Tôi cam đoan là lúc đó trong server có QL lv7 [Mafia]KillerBip và [Alone].DarkNess làm chứng rằng [F.B.I]N_Vu liên tục lăng mạ tôi @17
  Bài viết hay nhất16
Tre Trau chinh thieu la day :))
Chu Da Chui Tuc Du Nhat fourm Du Khong co vu CSCD 2

Con vu cua tui ta nua Chui Tuc Lam dung Quyen Luc = chung 1 dong Vi thang heoqua Kiu ko up nen ta ko up thoi
  Bài viết hay nhất17
ah xin hỏi cái ql4 có quyền lực gì mà lạm dụng nhỉ ???
  Bài viết hay nhất18
Vs lai Chu La thang Chem gio Gioi Nhat Fourm :)) Day la nhung cau dien hinh

1 : Mafia toan ga 1 minh tao chap het :)) Vu thang killerbee lam chung
2 : ClanClose nhu shit 2 Thang Fbi zo cung xu ly het Vu nay Thang heoqua123 lam chung
3 : To stunting pro lam Ki nay doat giai nhat r :)) Vu nay heoqua123 vs Nhockstunt lam chung
4 : Em thach anh Baned em do Em cung zo game bt :)) vu nay killerbee Sever ta Nhock lam chung :))
  Bài viết hay nhất19
Vs lai Chu nen bik Tren duoi nha
  Bài viết hay nhất20
ah uh chuẩn còn việc banded là banded acc phụ khác tui có cái mẹo bị IP Block nhưng vẫn zo game được nên mới thách . thách vào acc khác nha
  Bài viết hay nhất21
Tốt nhất là đừng có trình bày nữa [F.B.I]N_Vu à. Tư cách của 1 QL dù có ở cấp độ nào thì ng ta cũng fải biết. Nếu thấy tôi chửi cậu sao cậu ko chụp lại mà làm bằng chứng. Đừng có luyên thuyên nữa cậu bé ạ :)))
  Bài viết hay nhất22
nín t ko thich up lên thôi t ko mún lằng nhằng như lần trước nhưng tao có Bip trứng kiến hộ
  Bài viết hay nhất23
nín cái j ở đây ?? chú có tư cách j mà bảo với tôi là nín.. ăn nói ko đàng hoàng mà còn cãi ngang với ai
  Bài viết hay nhất24
[CSCD]2 Bot nong Lai di Tre trau ma anh dung so do vs no
  Bài viết hay nhất25
May cai topic nay lam ta nh0 den Vu ta cai nhau vs NhockNhut wa :))

N_vu em cung ton trong nguoi khac di Nguoi ta lon hon em ma
  Bài viết hay nhất26
còn em làm chứng nè liberty lúc đó tui thấy nó chửi bác rồi @uong 
  Bài viết hay nhất27
DarKnight đã viết:còn em làm chứng nè liberty lúc đó tui thấy nó chửi bác rồi @uong 
Ừ đúng sự thật là thế rồi mà.. nó còn cãi rồi văng tục trên 4rum thằng này chán sống rồi
  Bài viết hay nhất28
ah Darknight lúc đó ở trong game thì chắc chắn cũng thấy CSCD2 nó chửi tui
  Bài viết hay nhất29
giống CSCD2 đó lúc CSCD2 tức cái mồm CSCD2 chỉ biết chửi là nhanh thôi :)) 
  Bài viết hay nhất30
cái mồm, cậy lớn tuổi hơn nên lúc tức chỉ biết chửi ng khác thôi . gặp ai chứ gặp thằng trẻ trâu này ko hay ho lắm đâu
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết