Thong bao Ve phim GtaWarZ

Bài viết hay nhất1
Vì 1 số lý do kỹ thuật nên phim tạm ngừng @cam @cam 

Bây H Phim da bất đầu làm lại Từ Đâù  @57 @57 

Ai đang Ký Tham Gia Thì Ghi ở dưới @40 @40 
Và Đây là sơ lượt Phim
@69 

-Năm 2xxx, thành phố Vice bỗng bùng phát 1 loại dịch bệnh. Người nhiễm bệnh sẽ tìm cách ăn thịt người còn sống và lây nhiễm căn bệnh đó. Người ta gọi đó là Đại dịch Zombie
Sơ lược nhân vật chính:
Jack (CloseSever thủ vai): Là người gốc Nhật, từng sống trong một gia đình Mafia Nhật. Nhưng vì ghét cái ác nên đã bỏ sang Vice làm ăn. Từng có một người em trai nhưng thất lạc nhau trong lúc sang thành phố Vice. Jack quyết định tìm cậu em thất lạc của mình. Không ngờ Jack đến chưa bao lâu thì đại dịch Zombie bùng phát. Tình cờ gặp Yurmo, một cảnh sát cũng gốc Nhật như Jack cứu sống. Yurmo đã giúp Jack tìm em trai của mình
Yurmo (CloseOver thủ vai): Một cảnh sát ở Vice City thuộc Phân đội số 9 chuyên truy bắt tội phạm ma túy và buôn lậu. Trong một lần theo đuôi nhân vật Steve trong khách sạn vì nghi ngờ Steve là kẻ giao dịch ma túy. Bị cuốn vào đại dịch Zombie. Tình cờ gặp được Jack và nghe kể chuyện. Yurmo quyết định giúp đỡ Jack
Steve (HuyRapper thủ vai): Trùm một băng đảng tại Vice City, trong một lần cùng đàn em đi giao dịch hàng thì bị Zombie tấn công. Steve may mắn chạy thoát nhưng số phận những anh em còn lại thì chưa biết ra sao. Quá căm phẫn, Steve đã quyết truy tìm cho ra tung tích kẻ đã làm bùng phát dịch bệnh. Được NhokStunt cùng Yurmo cứu sống, hay chính xác hơn là bắt sống. Yurmo biết rằng Steve không thật sự là kẻ xấu, nên đã giúp Steve truy tìm thủ phạm
Nordeus (NhokNhut thủ vai): Là một Stunter nổi tiếng sống ở thành phố Liberty. Đến Vice làm một Show diễn. Nordeus nghỉ rằng cậu có một cuộc sống thật sung túc. Cậu có thể được bơi trong những núi tiền. Cậu định sắm 1 căn biệt thự tại Vice hoa lệ, nhưng không ngờ. Khi Nordeus nghỉ qua đêm tại một khách sạn thì cũng là lúc Zombie bùng phát. Suýt bị Zombie cắn thì được Steve đến giúp đỡ. Dùng súng rất dở nhưng lái xe thì rất cừ
Kurotaka: Boss của phim, ngắn gọn, xúc tích, đầy bí ẩn :))

Đã được edit bởi Huy-
  Bài viết hay nhất2
HuyRapper
Với Char tên là Steve :))
  Bài viết hay nhất3
tên tui DareDev
  Bài viết hay nhất4
cho e xin 1 lsot nv bat ki. zdo là FBI nên chắc ko dc làm nhân vật bí ẩn rồi.@118 
  Bài viết hay nhất5
[Mafia]maverlous chưa dc đổi tên nên vẫn tên [ShaDow]Deamons
Tui cũng vào nhân vật nào cũng dc miễn là nhân vật dc xuất hiện nhiều và ngầu ngầu tý cũng dc @yeu @yeu
  Bài viết hay nhất6
NhokGoKu
Cho tui vai nào vip vip tí nha ^^
  Bài viết hay nhất7
có vẻ hay ......
  Bài viết hay nhất8
anh Heo cho em tham gia với , em lấy biệt danh là Gosho ,  cho em vào vai nào cũng được  @hehe
  Bài viết hay nhất9
Ket khuc vu Event stunt bo phim bat dau bam may
  Bài viết hay nhất10
Danh Sách Nv Chính
BlackSever - Jack (like A boss)@77 

NhockStunt - nordeus @62 

yurmo - CloseOvER @83 

Darkwing - Kurotaka @yy164 

Huyrapper - Steve X-( 
Nv Phụ

hieu31182 - Juno ^^

herobaby74 - iris @uong 

billy - Lupin @yy180 

k.rider - hollow @bang 

g-dragon - Brab  @ahyes 

Mr_ringo - Rango @uong @uong 

Lonely - Don Davis @khicuoi 

cLOSEhELL - HellBoy   (Còn Gọi là hellgay) @yy204 @yy204 

Kick - Imba @ocmua
  Bài viết hay nhất11
ối sửa tên em là DaviesRango chứ
  Bài viết hay nhất12
where my name X-( 
  Bài viết hay nhất13
[captain]maverlous đã viết:where my name X-( 
em làm j được dô cái phim này là anh Đăng kí từ lúc em chưa dô sv mà lúc đó anh laf NV phụ h là chính
  Bài viết hay nhất14
lần này đừng có bỏ giữa chừng nữa đó
  Bài viết hay nhất15
Lan nay way vai canh trong sevr lun @77 
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết