QL vs ADMIN và anh HuyRapper vào

Bài viết hay nhất1
Bây giờ , có rất nhiều hack trong sever BK , như là : VN[Trieu] ( sử dụng phần mềm để bắn súng nhanh hơn ) , kuhung123 ( hack max speed và bắn nhanh , không ngã ) , Thinh11 ( bắn nhanh và không ngã )

Bạn Trieu thì vẫn vậy , kuhung123 rất hồn nhiên,bảo mình là không hack và chửi các member quản lý và tôi là GÀ ( gà cái ông nội cha mày ) , Thinh11 thì mình rất muốn bắt,nhưng không biết chụp hình + quay clip cho anh em xem,đã bảo tắt hack,bạn ấy vẫn ngoan cố bảo rằng : mày bị bug đó , một hồi sau sever ai cũng kêu tắt hack và kick bạn ấy , bạn ấy đỗ lỗi do mình bắn ngu :D )

Tuy nhiên , heoqua123 có onl,có chứng kiến nhưng vẫn làm ngơ,đây là các việc heoqua123 làm trong lúc onl : bug dame làm cho cả sever diss , bug , stunt , có một lần bạn ấy vào nick [Mafia]HuyRapper , lúc ấy mình vừa onl ,mình nói vài câu nhanh , nhưng chưa lần nào bị sever cảnh cáo , bạn ấy kick mình với lí do : sua bay asd

Mong các QL vs ADMIN,anh HuyRapper xem lại giùm :D
  Bài viết hay nhất2
đặc biệt hơn chúng nó là quảnlý nên chúng nó hack cũng chả làm gì được @77 
  Bài viết hay nhất3
Bug dame la clgt :)) Noi cho hay La Skill Cover Moi dung em vs lai neu anh cheat thi em thong bao anh di luc do anh co nghe ai noi dau :)) vs trong sever anh lun cong bang vs nhau ai gian lan anh kick
:)) ai cung bik trong fourm
  Bài viết hay nhất4
Root đã viết:Bây giờ , có rất nhiều hack trong sever BK , như là : VN[Trieu] ( sử dụng phần mềm để bắn súng nhanh hơn ) , kuhung123 ( hack max speed và bắn nhanh , không ngã ) , Thinh11 ( bắn nhanh và không ngã )

Bạn Trieu thì vẫn vậy , kuhung123 rất hồn nhiên,bảo mình là không hack và chửi các member quản lý và tôi là GÀ ( gà cái ông nội cha mày ) , Thinh11 thì mình rất muốn bắt,nhưng không biết chụp hình + quay clip cho anh em xem,đã bảo tắt hack,bạn ấy vẫn ngoan cố bảo rằng : mày bị bug đó , một hồi sau sever ai cũng kêu tắt hack và kick bạn ấy , bạn ấy đỗ lỗi do mình bắn ngu :D)

Tuy nhiên , heoqua123 có onl,có chứng kiến nhưng vẫn làm ngơ,đây là các việc heoqua123 làm trong lúc onl : bug dame làm cho cả sever diss , bug , stunt , có một lần bạn ấy vào nick [Mafia]HuyRapper , lúc ấy mình vừa onl ,mình nói vài câu nhanh , nhưng chưa lần nào bị sever cảnh cáo , bạn ấy kick mình với lí do : sua bay asd

Bug stunt la gi the em :)) trong sever lam gi co bug stunt :)) Sua bay ah :))cho anh hoi em xai nick gi anh lun kick lun co hinh anh h anh van luu tru trong may tinh nek :)) Anh lun kick nguoi khac vi co 3 Nguyen nhan 1 Cheat hack 2 Chui tuc 3 Xuc pham nguoi khac nhiu lan spam vs lai trước Khi anh Kick điều Ghi Cảnh cáo lần 1 Chủi Tục Nha :)) vs lai anh chi zo acc huy co 1 lan to chuc sever luc do ai cung dong vui ma Ai cung tham gia event Hinh như Lúc đó Em ko giết Đuợc anh nen tức ah ? nguoi win anh da dua cho 20$ r ko tin hỏi nó ??
:)) vs lai N_vu ko bik gi dung noi nha @bye @bye
  Bài viết hay nhất5
Anh hack ? Y em la sao :)) anh hack trong sever :)) trong sever anh eo mun giet ai :)) ma hack gi em :))
  Bài viết hay nhất6
N_vu hay la em vien Co Anh eo chi em skill Cua Clan close nen tuc r to cao anh ah :))
  Bài viết hay nhất7
Mấy Chú Cũng hết Chuyện Tố cáo ta :)) Vô tội :)) vs lại Ta dang tìm 100 cai bug r share cho huy fix nek :)) Mấy Chú ko bik gì thì dừng Nói Nha N_vu Bớt Nói đi Huyrapper Emchimto CloseOver mod mọi người zo đây Nó tố cáo tui kìa :))
  Bài viết hay nhất8
Vs lại Kì Sau mấy Em có Tố Cáo Người Khác Thì Phải Có = Chứng Nha Thoi Spam Nhiu wa ..... ko nói nữa
  Bài viết hay nhất9
Nói chung có bằng chứng hãy nói, còn đi tố cáo mà mang cái bộ quần áo cùng với cái miệng đến thì tòa nào xử đây :))
  Bài viết hay nhất10
heoqua123 đã viết:
Root đã viết:Bây giờ , có rất nhiều hack trong sever BK , như là : VN[Trieu] ( sử dụng phần mềm để bắn súng nhanh hơn ) , kuhung123 ( hack max speed và bắn nhanh , không ngã ) , Thinh11 ( bắn nhanh và không ngã )

Bạn Trieu thì vẫn vậy , kuhung123 rất hồn nhiên,bảo mình là không hack và chửi các member quản lý và tôi là GÀ ( gà cái ông nội cha mày ) , Thinh11 thì mình rất muốn bắt,nhưng không biết chụp hình + quay clip cho anh em xem,đã bảo tắt hack,bạn ấy vẫn ngoan cố bảo rằng : mày bị bug đó , một hồi sau sever ai cũng kêu tắt hack và kick bạn ấy , bạn ấy đỗ lỗi do mình bắn ngu :D)

Bug stunt la gi the em :))trong sever lam gi co bug stunt :))Sua bay ah :))cho anh hoi em xai nick gi anh lun kick lun co hinh anh h anh van luu tru trong may tinh nek :))Anh lun kick nguoi khac vi co 3 Nguyen nhan 1 Cheat hack  2 Chui tuc  3 Xuc pham nguoi khac nhiu lan spam vs lai trước Khi anh Kick điều Ghi Cảnh cáo lần 1 Chủi Tục Nha :))vs lai anh chi zo acc huy co 1 lan to chuc sever luc do ai cung dong vui ma Ai cung tham gia event Hinh như Lúc đó Em ko giết Đuợc anh nen tức ah ? nguoi win anh da dua cho 20$ r ko tin hỏi nó ??
:)) vs lai N_vu ko bik gi dung noi nha @bye @bye
CLGT cái gì mà không biết thần kinh à haizz hước vãi :)) 
  Bài viết hay nhất11
heoqua123 đã viết:Mấy Chú Cũng hết Chuyện Tố cáo ta :))Vô tội :))vs lại Ta dang tìm 100 cai bug r share cho huy fix nek :))Mấy Chú ko bik gì thì dừng Nói Nha N_vu Bớt Nói đi Huyrapper Emchimto CloseOver mod mọi người zo đây Nó tố cáo tui kìa :))
xl vãi em chả nói gì mà bọn nó nghe
  Bài viết hay nhất12
heoqua123 đã viết:N_vu hay la em vien Co Anh eo chi em skill Cua Clan close nen tuc r to cao anh ah :))
a Heo mập kia

thần kinh ah

chuyện thằng Root tố cáo chả liên quan jk đến em

xin lỗi nhé heo mập

cái chiêu ảo đó pit từ lâu rồi

cái đó em bít từ khi dùng python cơ

chả qua là ko nhanh thôi

với cả em chả xui ai tố cáo a

chuyện này em Vô can

Em ko liên quan gì về vụ này hết .... !!
  Bài viết hay nhất13
[BK]N_Vu đã viết:
heoqua123 đã viết:N_vu hay la em vien Co Anh eo chi em skill Cua Clan close nen tuc r to cao anh ah :))
a Heo mập kia

thần kinh ah

chuyện thằng Root tố cáo chả liên quan jk đến em

xin lỗi nhé heo mập

cái chiêu ảo đó pit từ lâu rồi

cái đó em bít từ khi dùng python cơ

chả qua là ko nhanh thôi

với cả em chả xui ai tố cáo a

chuyện này em Vô can

Em ko liên quan gì về vụ này hết ....  !!
BullShit :)) Skill do em bik ah :)) dua anh chac :)) vậy Em đọc trình Độ Lv 1 Cua skill cover di ^^ ^^ ^^ ^^ 
  Bài viết hay nhất14

thằng Thinh1 có hack à?
Tui bắn với nó rồi có thấy hack gì đâu.
  Bài viết hay nhất15
ok ok , bỏ qua , mai mốt đừng có lấy ac người ta vào kick vô cớ rồi hỏi bằng chứng :) nhiều mem thấy mà =]z
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết