Đơn tố cáo thành viên [F.B.I]Jire và [Mafia]HBTD lợi dụng chức quyền.

Bài viết hay nhất1
nếu có nhầm box thì cho nói típ nha a huy. tại vì ko bít viết zo đâu.
 Hiện tại có 2 ql2 là HB và Jire như tiêu đề. 2 tên này lợi dụng là quản lý cứ ngồi tại máy rồi sử dụng lệnh /c kiemtrahack làm các ql hoặc menber khac ko thể chơi iên dc. ví dụ điển hình 2 tên này thay nhau sử dụng lệnh kiemtra tui, ức chế quá nên phải làm đơn này.
 mong các admin sử lí vụ này hợp tình hợp lý.
_Tên[F.B.I]Jire còn nói câu" ngon thì lên tố cáo đê".
  Bài viết hay nhất2
- Cách giải quyết : Một này bỏ ra 10k 1 buổi ( sáng , trưa , chiều ) , canh nó onl , săn nó tới khi hết tiền :D có gì tao bắn cho ngã rồi mày ăn =]] chừng nào sướng tay rồi nhớ thưởng t

- Cách 2 : Chụp hình đem 4r , banned :D

- Cách 3 : tao cho mượn ac ql không xài nữa , vào mà kiemtrahack nó :D
  Bài viết hay nhất3
có ảnh rồi tố cáo nhé . nói vậy ko ai tin đâu :)) 
  Bài viết hay nhất4
sặc. chụp = niền tin à? trả lé chụp cái dòng chữ 2 thằng bị die ak
  Bài viết hay nhất5
à wen hình như bác root ga` ko bít e là ai nhể. (_Long_) đại ka ney` @77 bác root khi nào thấy thằng Jire thì săn nó cho nó ức đến mức out game nha
  Bài viết hay nhất6
ak wen ai có phần mềm quay thì share link cho e. e tình nguyện treo máy để quay dc từng thằng hack một nhất là bác thịnh hiện h là rât lộng hành
  Bài viết hay nhất7
Mẹ, dạo này bọn này làm loạn à
Thằng Root, chú dám tuyên truyền lợi dụng chức danh phá member coi chừng QL chú về 1 đấy nhé
  Bài viết hay nhất8
yes. mình ql 1 dùng lệnh kth asd @72 @72 @72 @72 @72 @72 @72  
vs cả bac này k oan đâu. server báo rõ ràng phát hiện bac ý hack. nếu mà k hack thì kth chả là cái vẹo gì.
  Bài viết hay nhất9
à về cái hack đó hả. để tui nói nhé. đúng lúc tui head song thằng kia. thì bị tên này kiểm tra nên đâm ra suyt chết ai ngờ cái máu dc + từ tên bị head kia làm máu e còn 99 khi dươi xuống k bị chết nên đâm ra anti nó bảo là hack. ko tin các bác cứ làm thử thi bít @77
  Bài viết hay nhất10
ơ ơ , em vô tội , chỉ muốn giúp nó thôi :| anh làm căng thẳng CuBa quá
  Bài viết hay nhất11
đúng là căng thẳng thật @@
  Bài viết hay nhất12
Bạn không có quyền trả lời bài viết