Nơi tố cáo các quản lý vi phạm

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tình hình là, dạo này Huy vào Server. Thấy tràn ngập những thông tin không tốt trong các bộ phận quản lý
Tình trạng lạm dụng quyền linh tinh khắp nơi, lợi dùng các lệnh quản lý.
Vốn để trừng trị Hacker, mang đi trả thù người mình ghét

-Có lẽ vì chỉ cần đóng 10k cho N_Huy là lên QL 2, hay là luyện QH 20 lên QL 2 là quá dể dàng? Nên quản lý tràn lan Server. Member thì vào muốn kill người phải đóng 10k, mà đóng 10k là lên QL. Tình trạng quản lý dởm khắp nơi
-Vậy nên, với tư cách là Moderator của Forum, cũng như nắm giữ Quyền lực 7. Huy lập ra Topic này để anh em tố cáo những quản lý vi phạm điều luật. Cũng như nhằm giúp N_Huy thanh lọc danh sách các Quản lý

Anh em hãy làm theo mẫu sau
Code:
Đơn tố cáo quản lý vi phạm
Tên người làm đơn:
Tên QL muốn tố cáo:
Nội dung vi phạm: (Kick vô cớ, kiemtrahack vô tội vạ, sử dụng acc clone phá Server,......)
Yêu cầu đền bù (Nếu có):
Lưu ý khi làm đơn tố cáo:
+Phải có ít nhất 1 hoặc 2 ảnh làm bằng chứng, không phải có nhân chứng. Và yêu cầu nhân chứng vào ngay
+Làm đơn một cách nghiêm túc, đúng sự thật, cấm đùa giỡn
+Hình thức xử lý Quản lý sẽ do hội đồng Quản lý GTA quyết định
+Quản lý có hành vi tư thù riêng, rượt giết, hăm dọa, hay đi săn người tố cáo. Xác định reset acc về 0 nhé

Ta bảo kê Topic này nhé, thằng nào có ý định vào Spam phá thì cút đi. Hay làm đơn linh tinh không bằng chứng. Ta đã nói rất rõ ở đây nhé, nếu cố tình vi phạm thì:
60 ngày Banned không cần cảnh cáo @khi72
  Bài viết hay nhất26
bác root nói chuyện ngu như ( cái beep ấy biết cái beep ko @17 ) rồi thằng HBTD nó bảo bác kiểm tra hack thì bác kiểm tra đại ak vậy nó nói bác ăn cứt bác ăn ko @121 
  Bài viết hay nhất27
éo làm gì cũng kiếm tra mình kêu VN_Huy banned bác lock IP lock cả acc là vừa có 5 đến 6 người làm chứng nữa cơ mà bác cãi sao đc !!! @gietmay 

PS : bác ăn shit là vừa bị thằg HBTD nó rủ kth à nó rủ bắc ăn shit thì bác có ăn ko ?
PS 2 : còn thằng HBTD mắc mớ dì kêu bác kiểm tra hack member nếu bác nói đúng thì không cũng ko phải do 1 mình bác có lỗi có cả thằng HB nữa nếu bác nói sạo tội bác còn nặng hơn nữa @sss 
PS 3 : tính tui nóng lắm so fuck your mother Root son of a bitcheszzzzz !!!!!!!
  Bài viết hay nhất28
tình hình là tui thấy kuhung123 hack tui mới bảo với Root KTH kuhung123 đi chỉ vậy thui @105 
  Bài viết hay nhất29
kiểm tra hack kuhung123 ak vậy mà nó fake 3 cái acc vô kiểm tra tui với thằng long [ NHIỀU LẦN LẮM ÉO PHẢI 1 LẦN ĐÂU ] rồi nếu mà ông kêu nó kiêm tra hack thang ku bé ku to gì đó tại sao nó lại ngồi kiểm tra hack hết member này tới member khác ông kể ra tại sao đc k

PS : tui nghĩ ông binh nó mới nói vậy @29 @29 @29 
  Bài viết hay nhất30
Bạn không có quyền trả lời bài viết