Vâng. mời a Huy zo gặp mặt

Bài viết hay nhất1
Tố cáo Quản lý Shunshinne(ql2) “hãm hiếp" Quản lý [F.B.I](_Long_) dưới hình thức sử dụng lệnh kiemtrahack. Và đây là hình ảnh.
.Shit eo~ up dc ảnh ai bít up hd cái coi
P/s: tại em thấy cái Topic kia của a Huy mãi chưa trả lời nên em lập cái Topic này.
ai vào đầu thì cmt hướng dẫn úp ảnh cái nha
  Bài viết hay nhất2
đúng rồi tui làm chứ đăng hình lên cho mà xem @hehe nó còn fake acc đổi acc từ acc này sang acc kia
  Bài viết hay nhất3
này up ảnh kiểu j cha?
  Bài viết hay nhất4
lên upanh.com rồi up ảnh lên rồi copy link vào đây cho ng ta xem !!!
  Bài viết hay nhất5
Thế này đi, bạn pm yahoo mình "huyrapper999"
Up ảnh sang cho mình, mình sẽ đưa lên hộ bạn
  Bài viết hay nhất6
longhackmc đã viết:Tố cáo Quản lý Shunshinne(ql2) “hãm hiếp" Quản lý [F.B.I](_Long_) dưới hình thức sử dụng lệnh kiemtrahack. Và đây là hình ảnh.
.Shit eo~ up dc ảnh ai bít up hd cái coi
P/s: tại em thấy cái Topic kia của a Huy mãi chưa trả lời nên em lập cái Topic này.
ai vào đầu thì cmt hướng dẫn úp ảnh cái nha
tội thật... sever toàn những thứ gì đâu không ấy... @615518 
  Bài viết hay nhất7
@246885  sứ đầu mẻ trán với mấy vụ này rồi. nhất cái kiemtrahack bất thình lình và rất tình cờ+ đờ mờ thằng nào đỡ dc. tố cáo nhiều lần rồi mà vì ẽo bít chụp cái j
bt chỉ tạm thời chụp khi nào 2 thằng chết cug nhau thui.
  Bài viết hay nhất8
đúng rồi đó bác thằng fake 3 cái acc kiểm tra hack hôm nay tới số rồi có nhiều ng làm chứng lắm mong nó bị lock IP luôn cho dễ khỏi gặp mấy cái thành phần kiểm tra hack ng ta @40 
  Bài viết hay nhất9
Thôi kiểu này Là mấy ae sever Zo đây cãi nhau hộ mình nha. từ bh đến cuối vụ án mình chỉ theo dõi thui k cmt nữa ^^  ^^  nhưng mà cứ cẩn thận @29 @29 
  Bài viết hay nhất10
Bạn không có quyền trả lời bài viết