All Crew NASA Stunting vào đây !

Bài viết hay nhất1
xin chào tất cả member mới đc duyệt vào NASA stunting . Mình thấy các bạn stunt giỏi vãi ra @@ . MÀ thôi vào vẫn đề chính . Bây h thỳ ae làm rep chuẩn bị nộp rep cho clip tiếp theo of crew mình nhé . Hạn nộp là 18/12 22/12 ra clip giáng sinh nhé . Ăn mừng cho mình vì mới làm đc front flip :))) và tán đổ gái nào
Phó crew NASA stunting G.over . Thân !
  Bài viết hay nhất2
[NASA]G.over đã viết:xin chào tất cả member mới đc duyệt vào NASA stunting . Mình thấy các bạn stunt giỏi vãi ra @@ . MÀ thôi vào vẫn đề chính . Bây h thỳ ae làm rep chuẩn bị nộp rep cho clip tiếp theo of crew mình nhé . Hạn nộp là 18/12 22/12 ra clip giáng sinh nhé . Ăn mừng cho mình vì mới làm đc front flip :))) và tán đổ gái nào
Anh Nho Crew Em Kiu Anh Edit nua ma @nongnuc 
  Bài viết hay nhất3
[NASA]G.over đã viết:xin chào tất cả member mới đc duyệt vào NASA stunting . Mình thấy các bạn stunt giỏi vãi ra @@ . MÀ thôi vào vẫn đề chính . Bây h thỳ ae làm rep chuẩn bị nộp rep cho clip tiếp theo of crew mình nhé . Hạn nộp là 18/12 22/12 ra clip giáng sinh nhé . Ăn mừng cho mình vì mới làm đc front flip :))) và tán đổ gái nào
em thi xong rồi nộp rep lại dc ko, mà front flip dễ mà =.=!
  Bài viết hay nhất4
tu tu rui lam
chua thi nek
  Bài viết hay nhất5
đúng đó để thi xong đã
  Bài viết hay nhất6
cai do la y cua nhock hay sao the chung nao nhoc kiu thi tui moi tham gia
  Bài viết hay nhất7
để sau, G.over! từ lâu ông đã không còn là edit và mod chính của crew nữa rùi nhá mà thay vào đó là mr phát và Black sever chưa kể mấy chú làm xe kia nữa nhá, tui là chủ crew rùi nhá, Phản à @@! với cái tình hình online wa' ít + đét chỉ dẫn các stunter trong crew + trình stunt bây sợ chưa = mấy đứa đang nộp đơn nhưng nể tình Zorro lập crew nên tui ko kick đấy, G.over củng mà cố gắng đi ko thì chức Phó crew sẽ ko có chủ đấy @@! Thân NhockStunt !!!
  Bài viết hay nhất8
NASA làm anh nhớ tới YSV hồi xưa :v , sau khi chú Nhocknhut bỏ crew theo CED , còn Thu thì offline , để anh 1 mình trông crew thì anh đổi tên crew thành SWS r` tự vực dậy luôn :v . Sau này mấy chú ấy lại bảo anh cướp crew + phản , trong khi ai trong crew cũng bảo anh là người cứu sống crew . Cố lên nhockstunt ! Anh ủng hộ em asd .
  Bài viết hay nhất9
khặc khặc, thanks anh nhé
  Bài viết hay nhất10
nhockstunt đã viết:để sau, G.over! từ lâu ông đã không còn là edit và mod chính của crew nữa rùi nhá mà thay vào đó là mr phát và Black sever chưa kể mấy chú làm xe kia nữa nhá, tui là chủ crew rùi nhá, Phản à @@! với cái tình hình online wa' ít + đét chỉ dẫn các stunter trong crew + trình stunt bây sợ chưa = mấy đứa đang nộp đơn nhưng nể tình Zorro lập crew nên tui ko kick đấy, G.over củng mà cố gắng đi ko thì chức Phó crew sẽ ko có chủ đấy @@! Thân NhockStunt !!!
ai cko chú cái quyền làm chủ crew tại lên cấp 3 việc hoc qa nhiều nen anh off 1 tịme dài thoi bh a trở lại r chúng ta hãy bình đẳng như truoc ok ???
  Bài viết hay nhất11
tuananhtq123 đã viết:
nhockstunt đã viết:để sau, G.over! từ lâu ông đã không còn là edit và mod chính của crew nữa rùi nhá mà thay vào đó là mr phát và Black sever chưa kể mấy chú làm xe kia nữa nhá, tui là chủ crew rùi nhá, Phản à @@! với cái tình hình online wa' ít + đét chỉ dẫn các stunter trong crew + trình stunt bây sợ chưa = mấy đứa đang nộp đơn nhưng nể tình Zorro lập crew nên tui ko kick đấy, G.over củng mà cố gắng đi ko thì chức Phó crew sẽ ko có chủ đấy @@! Thân NhockStunt !!!
ai cko chú cái quyền làm chủ crew tại lên cấp 3 việc hoc qa nhiều nen anh off 1 tịme dài thoi bh a trở lại r chúng ta hãy bình đẳng như truoc ok ???
Đó Là Quyền CônG Dân :))
  Bài viết hay nhất12
tuananhtq123 đã viết:
lịch sự nhé, @@! off thì củng ít nhất vài ngày online 1 lần chứ, crew NaSa dc như bây h 1 tay ta dựng nên @@!, tự nhiên ở đâu vô @@! dành chủ crew @@!, bây h hỏi hết crew ai đứng về phía bác @@! thích thì out cứ out đi nhé trình bác bây h sợ thua mấy đứa nộp đơn nữa, ta tôn trọng bác nên ko kick đấy zậy thoy thích thì solo stunt
  Bài viết hay nhất13
nhock nói chuẩn đấy
nhân tiện nói zorro lun, bây giờ chỉ có nhock là stunt trùm crew mà cũng nhờ nhock mà có billy, baros,kuribon,......và cũng có em lun.
nếu anh bận học thì có ngại gì mà ko nhường chức chủ crew cho nhock(tất cả cũng từ tay nó mà ra) chứ vậy thời gian đâu mà anh quan tâm đến crew với lại trình độ stunt của anh với nhock thì có sự chênh lệch khá lớn.
theo em anh nên vui vẻ nhường chức đi nha, đối với em anh vẫn là 1 phần của chủ crew NASA. Anh yên tâm đi sẽ KHÔNG có ai coi thường,kinh bỉ và coi như ko anh và G.over có đâu
thân K.Rider!!!
  Bài viết hay nhất14
1 từ Ăn Cháo Đá BÁT @huysao 
  Bài viết hay nhất15
cũng muốn vào Nasa phết. mà khổ quá còn chưa bít nhìu về "thuật ngữ" Stun cho lắm vs mấy cá edit hay crew bla...bla...bla
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết