All Crew NASA Stunting vào đây !

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

xin chào tất cả member mới đc duyệt vào NASA stunting . Mình thấy các bạn stunt giỏi vãi ra @@ . MÀ thôi vào vẫn đề chính . Bây h thỳ ae làm rep chuẩn bị nộp rep cho clip tiếp theo of crew mình nhé . Hạn nộp là 18/12 22/12 ra clip giáng sinh nhé . Ăn mừng cho mình vì mới làm đc front flip :))) và tán đổ gái nào
Phó crew NASA stunting G.over . Thân !
  Bài viết hay nhất16
Anh_La_Ga đã viết:1 từ Ăn Cháo Đá BÁT @huysao 
Chao cai dau mi @@! chac black sever comment day ma, Anh la ga la black sever rui dung gia vo nhe @@!
  Bài viết hay nhất17
nhockstunt đã viết:
Anh_La_Ga đã viết:1 từ Ăn Cháo Đá BÁT @huysao 
Chao cai dau mi @@! chac black sever comment day ma, Anh la ga la black sever rui dung gia vo nhe @@!
Cai Dek Gi day Ta La Hollow Chu eo phai BlackSever Vs Lai Anh_La_Ga Khac ta nha All Crew NASA Stunting vào đây ! - Page 2 11
Chu Dinh bat chuoc vu 2012 Ah All Crew NASA Stunting vào đây ! - Page 2 Fuckthashit

https://vc-mp.forumvi.com/t1821-topic
  Bài viết hay nhất18
Mình muốn nói ntn nhé : " Crew này do mình và zorro đồg ság lập ra nó .mìk còn nhớ cái hôm trug thu đó , mình và zorro ngồi nghĩ cái tên cho crew mà k thể nào tìm ra dc . rồi sau mãi 1 hồi tranh cãi ms quyết định lấy tên là NASA Stunting .sau đó làm mấy cái clip đầu tiên đó . hài vật hài vã ra :)))) xoq crew thời đó toàn bị chửi trẻ trâu thôi ý .rồi mãi mãi về sau có cái The Hero là hay . rồi sau đó mìk gặp nhockstunt và xin vào crew mìk . hồi đó k có NASA thì ôq nhock sẽ vào clan nào chứa nhữq trẻ trau của gta stunting nữa HSU chắc . nhưq dần dần crew đc xây dựg như bây h đây . ng thừa kế chính là member mới của crew ngày nào (nhockstunt) . tuj cũq k biết ôq có nhớ tới tui và zorro hồi đó chỉ ôq k .và mem ms có biết tới 2 ng lập ra crew này k , biết tới nhữq ng dy trc khác hay k . nhưq troq tg off vừa qa tôi đã k để lại lời nhắn hay 1 topic tbáo sẽ off 1 tg thì tôi thấy crew đi lên qá nhiêu ( cả về stunt và sl mem) . nhưq troq tg dy lên đó ngoài đời bạn đạt dc nhữq j nào . đam mê , gia đình, ae ,bạn bè ra sao có aj biết . Từ khj off gta tôi thấy e dè , lo lắq cko crew . nhưq nhữq điều đạt đc ngoài đời thật ngoài moq đợi . nhữq điều tôi nghĩ sẽ k đến mà lại đến . đến mà lại k . tôi cứ ngỡ như k thể front đc . tôi còn nhớ lần đầu tiên đc nắm tay ng mìk y troq ngày đôq já jét . ôi cảm jác đó thật ấm áp lsao khi 2 bàn tay đan xen nhau và nhét vào túi áo của ng con gái đó ( pkê vãi nồi ) .toi còn đc bn ae bạn bè nể phục chơi thân . vuj vẻ tới trg . vè nhà tự tin luôn ckời đợi đy tập parkour freerunnig .mặc dù lịch học khá dày nhưq tôi vẫn vuj vẻ vì tôi là chính tôi và k chơi đt mấy . đừq vì cái nasa tro tg ảo này mà mâu thuẫn . ngoài đời bạn đạt đc j đó ms là qan trọq .hãy tìm lấy mục đích sốq của mình .VÀ CHƯTI ZORRO - ZORRO LÀ AE CỦA TÔI . LÀ NG BẠN THÂN TỪ BÉ VS TÔI . CHỬI TÔI LÀ CHỬI ANH ẤY . tôi đã đạt dc hầu hêt jấc mơ và muôn qay lại gta để hòan thành nốt ước mow thành 1 stunter jỏi ngày nào nhưq thực trạq crew đã cko thấy TÔI (G.OVER - PHÓ CREW ) VÀ ZORRO (CHỦ CREW) LÀ 2 NG THÀNH LẠP NÊN CREW . 2 TAY XÂY DỰNG CREW TỪ KHI CÒN RẤT RẤT BÉ ĐỂ DẦN LÊN NHƯ BÂY H THÌ CẢ CREW CŨNG TRẢ AI NGÓ NGÀNG .tôi hầu như đã có tất cả r . và đây chỉ là ảo mà thôi .
Thâ. G.over Gửi tòan crew NASA Stunting
  Bài viết hay nhất19
kể củng sai @@! ta stunt chính thức vào tháng 12 nhé @@! vào HSU hùi nào, đét!!!.Nên nhớ đây là làng stunting nhé kệ chiện đời thường vào đây làm gì, đét ai quan tâm đâu quan trọng chú thể hiện được gì trong làng stunting này. Đây là stunt, là trò giải trí đét phải quá vĩ đại như chú nghĩ , anh em NASA có niềm đam mê stunt nên mới gắn bó, mới stunt tốt như bây h`, còn chú off wa' nhiều time stunt đét phát triển nỗi còn bày đặt đem lý lẽ để vào đây hạ thấp stunt @@! nên nhớ anh em stunt trong NASA sống tốt hết ngoài đời nhé, vẫn theo đuổi đam mê nhé....Anh em coi stunt như chỉ để giải trí thoy thế chú ko thích cái thể giới ảo thì next đi mà theo đuổi ước mơ của mình :))) ....chú đã chỉ ta được những gì mà h kể công, người toàn chỉ ta là Dark chú nhé!!! h ai về phe chú nữa....cho chú 2 lựa chọn: 1. là member NASA bình thường và stunt tiếp 2.Chú đem cái crew NASA này về mà làm của riêng ta và anh em lập crew khác và phát triển....
  Bài viết hay nhất20
ta lên làm chủ crew đét phải vì tiếng tâm vì danh lợi gì, mà vì giao chức chủ crew cho 1 thèn ít thời gian online stunt bad như chú thì có thể dẫn dắt member được ko @@!
  Bài viết hay nhất21
bằng chứng quá rõ ràng, Lúc Zorro chủ crew: các clip : the heroes, future, sufficient, exercises, Slow, Lúc Nhock quản lý: 1 clip thoy: NASA - Verge @@! so sánh trình nào
  Bài viết hay nhất22
Hài . bên troq này jỏi . jỏi nữa đy . jỏi nhất đy .nhưq mà ra ngoài bạn bè ,ae ko có . đam mê k có . ckỉ ckơi cái này coi nó là 1 đam mê thì thật là 1 sai lầm . chắc chắn nhockstunt rất ít bạn bè . vì lúc nào cũq ckơi gta . lúc mấy ng ngồi nhà làm rep ý thì mik cũq đi ckơi cùq ae b2 vuj lắm ý .tận hg k jan ngoài cuộc sốq đy . mơ ước trog điện tử này cũ k có ích đâu . vs tôi bay h thỳ cuộc sốq k như trc nữa . chỉ có ntn thôy .
Ba mẹ là nhất
Ae là nhì
Bạn bè là ba
Bản thân là bốn
Gấu là năm ...
Còn về việc crew thì thích ntn cũq đk . rồi cứ ckờ xem kái j nó qan trọq hơn . NGOÀI CUỘC SỐNG HAY CÁI THẾ GIỚI ẢO GTA NÀY ! Rồi sẽ đi đến đôu khj mãi mãi về sau và tg lai k aj biết trc .
Thân ! G.over
  Bài viết hay nhất23
ta đã nói rùi cuộc gì cuộc sống đét quan trọng hơn thì sống như chó àk @@!, ta nói stunt chỉ là 1 trò giải trí và ta có niềm đam mê, ta vẫn sống tốt ngoài đời nhé chú đừng có lý lẽ mà dạy đời nhé @@!...ùh thì chú ra mà tận hưổng đe, anh em stunter vẫn giải trí như thường @@!
  Bài viết hay nhất24
[NASA]G.over đã viết:Hài . bên troq này jỏi . jỏi nữa đy . jỏi nhất đy .nhưq mà ra ngoài bạn bè ,ae ko có . đam mê k có . ckỉ ckơi cái này coi nó là 1 đam mê thì thật là 1 sai lầm . chắc chắn nhockstunt rất ít bạn bè . vì lúc nào cũq ckơi gta . lúc mấy ng ngồi nhà làm rep ý thì mik cũq đi ckơi cùq ae b2 vuj lắm ý .tận hg k jan ngoài cuộc sốq đy . mơ ước trog điện tử này cũ k có ích đâu . vs tôi bay h thỳ cuộc sốq k như trc nữa . chỉ có ntn thôy .
   Ba mẹ là nhất
   Ae là nhì
   Bạn bè là ba
   Bản thân là bốn
   Gấu là năm ...
Còn về việc crew thì thích ntn cũq đk . rồi cứ ckờ xem kái j nó qan trọq hơn . NGOÀI CUỘC SỐNG HAY CÁI THẾ GIỚI ẢO GTA NÀY ! Rồi sẽ đi đến đôu khj mãi mãi về sau và tg lai k aj biết trc .
                          Thân ! G.over
Chú đang đụng chạm tới anh đấy :v , Nếu chú muốn trở thành học sinh gương mẫu thì về nhà mà thể hiện . Anh em stunt là để giải trí chứ 0 phải mơ ước viễn vông như các chú , ừ thì ít bạn đấy nhưng bọn ta có những người bạn thật sự chứ không có nhiều kẻ 2 mặt như bọn sống "Người Lớn" .^^ 
  Bài viết hay nhất25
[NASA]G.over đã viết:Hài . bên troq này jỏi . jỏi nữa đy . jỏi nhất đy .nhưq mà ra ngoài bạn bè ,ae ko có . đam mê k có . ckỉ ckơi cái này coi nó là 1 đam mê thì thật là 1 sai lầm . chắc chắn nhockstunt rất ít bạn bè . vì lúc nào cũq ckơi gta . lúc mấy ng ngồi nhà làm rep ý thì mik cũq đi ckơi cùq ae b2 vuj lắm ý .tận hg k jan ngoài cuộc sốq đy . mơ ước trog điện tử này cũ k có ích đâu . vs tôi bay h thỳ cuộc sốq k như trc nữa . chỉ có ntn thôy .
   Ba mẹ là nhất
   Ae là nhì
   Bạn bè là ba
   Bản thân là bốn
   Gấu là năm ...
                          Thân ! G.over
Tận Hưởng Cuộc Sống Ngoài Đời ý Chú sao ? Ngoài Đời Đéo Như Mơ nha chú @bye 
  Bài viết hay nhất26
Bon Này cãi nhau du wa
  Bài viết hay nhất27
G.over, nhock cũng từng trùm lớp đấy cũng có 1 đống ae
  Bài viết hay nhất28
gấu là clgv
  Bài viết hay nhất29
G.over may cho that !! Ve nha ma the hien di nha thang dien con bay dat day doi bon tao
  Bài viết hay nhất30
dang o nha billy e nhock dao nay tui ban thi wa nen it stunt tui co xin ong rui nhe,con thang g.over may la thang cau nao ma vao day pho crew cuc shit y na duoc cai nguy hiem nghe may noi ma tao thay ngua dit wa
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết