All Crew NASA Stunting vào đây !

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

xin chào tất cả member mới đc duyệt vào NASA stunting . Mình thấy các bạn stunt giỏi vãi ra @@ . MÀ thôi vào vẫn đề chính . Bây h thỳ ae làm rep chuẩn bị nộp rep cho clip tiếp theo of crew mình nhé . Hạn nộp là 18/12 22/12 ra clip giáng sinh nhé . Ăn mừng cho mình vì mới làm đc front flip :))) và tán đổ gái nào
Phó crew NASA stunting G.over . Thân !
  Bài viết hay nhất31
ae đừng có chữi
G.over chính là phó crew thiệt đó
baros, billy tao thấy tụi mày nói nặng lời lắm rồi đó @54 
đừng có lên 4rum mà chữi tùm lum là nhock kick ra khỏi crew đấy (nhock khó tánh lắm, ngu ngu đi)
@40 @40 mẹ không biết gì hết vô chữi

Bài viết hay nhất32
Billy Baros nc cẩn thận hơn nhé, không cần năng lời như vậy đâu, nhắc nhở đấy....
  Bài viết hay nhất33
Billy và Baros . Billy với tôi bạn là 1 mem cũ và đã tham ja clip cùq bạn rất nhiều lần. nhưq vs các mem khác thì bạn là 1 mem ms do nhock huấn luyện .mìk cũq k muốn chửi bạn đôu nên đừq to tiếg vậy . mìk off tgian dài nên k pík mìk là phải . còn Baros . ôq là member mới . stunt giỏi và hơn tôi và nhock hồi mới chơi nhiều . nhưq các nc của bạn khác xa các mem khác hồi xưa . còn a dark . e cũq k ns j dc . hồi xưa a chỉ e khá nhiều từ stunt đến phần mềm . black cũq vậy . e nể 2 a nkưq e hỏi : hồi đó e dẫn dắt crew đúq k ? " thế mà bh mem ms k hề biết 2 ng đồq ság lạp ra crew .
  Bài viết hay nhất34
thế chú đã dẫn dắt thành công, thế chú đã giúp crew tiến bộ dc chưa, hay vẫn dậm chân tại chỗ @@! hahahaha
  Bài viết hay nhất35
black sever, dark hướng dẫn đét biết ơn còn nói cái giọng: jỏi nữa đy . jỏi nhất đy .nhưq mà ra ngoài bạn bè ,ae ko có....thế Black sever đét edit giỏi còn gì, dark đét stunt, mod, edit giỏi nhất còn gì @@! vãi chú em !!!
  Bài viết hay nhất36
cãi nhau um tùm vậy trời, loạn quá loạn quá sao lại mâu thuẫn nội bộ mạnh n.vậy các mems mới nên cẩn thận khi nói chuyện hơn...
  Bài viết hay nhất37
[NASA]G.over đã viết:Hài . bên troq này jỏi . jỏi nữa đy . jỏi nhất đy .nhưq mà ra ngoài bạn bè ,ae ko có . đam mê k có . ckỉ ckơi cái này coi nó là 1 đam mê thì thật là 1 sai lầm . chắc chắn nhockstunt rất ít bạn bè . vì lúc nào cũq ckơi gta . lúc mấy ng ngồi nhà làm rep ý thì mik cũq đi ckơi cùq ae b2 vuj lắm ý .tận hg k jan ngoài cuộc sốq đy . mơ ước trog điện tử này cũ k có ích đâu . vs tôi bay h thỳ cuộc sốq k như trc nữa . chỉ có ntn thôy .
   Ba mẹ là nhất
   Ae là nhì
   Bạn bè là ba
   Bản thân là bốn
   Gấu là năm ...
Còn về việc crew thì thích ntn cũq đk . rồi cứ ckờ xem kái j nó qan trọq hơn . NGOÀI CUỘC SỐNG HAY CÁI THẾ GIỚI ẢO GTA NÀY ! Rồi sẽ đi đến đôu khj mãi mãi về sau và tg lai k aj biết trc .
                          Thân ! G.over
tôi nghĩ G-Over ko mún ở lại crew này nên ms nói z th cai này là cái Crew để cho những người đam mê hoặc mún tâm sự với những Stunter khác ngoài nhockstunt ko có chỉ chơi cái này mà bn. ấy chơi game online nữa jờ bn. ấy dag ôn thi nếu bn. k tin thì bn. cứ hỏi chứ bn. viết Topic mình k chịu r` G-Over à tui nói z th bn. mún nghĩ thì nghĩ tụi mình k ép bạn mùn chơi thì chơi thì mình k cảng mình cũng dag nghĩ nhìu ng` dag chán gét bn. ms tỏ dẻ zs bn. th bn. hãy tự kiểm điểm mình đi coi mình đúng hay sai ha!!!. Thân: Pyz @42 
  Bài viết hay nhất38
Cãi Nhau GhÊ Thế All Crew NASA Stunting vào đây ! - Page 3 00-2ExcitedTroll
  Bài viết hay nhất39
heoqua123 đã viết:Cãi Nhau GhÊ Thế All Crew NASA Stunting vào đây ! - Page 3 00-2ExcitedTroll
ko phải chiện của anh @@!
  Bài viết hay nhất40
nhockstunt đã viết:
heoqua123 đã viết:Cãi Nhau GhÊ Thế All Crew NASA Stunting vào đây ! - Page 3 00-2ExcitedTroll
ko phải chiện của anh @@!

Viết Sai Chính Tả R Kìa All Crew NASA Stunting vào đây ! - Page 3 00-4LOL
  Bài viết hay nhất41
bình tõm, nóng nảy là dễ ỉa chảy
  Bài viết hay nhất42
NASA, trùm police bump đã trở lại rùi nhé @@!
  Bài viết hay nhất43
anh thông cảm em đang trong kì thi học kì nên chưa làm rep đc. em sẽ cố gắng dành thời gian để làm ok anh?
 @hehe 
  Bài viết hay nhất44
o ma cai thang g.over nay quen deo lam cljp r đu` mja. no ty ve nhac moi dc
  Bài viết hay nhất45
mấy ae cãi nhiều quá, riêng tôi cũng chẳng hiểu gì @gomo , và vụ làm MOD chính của Crew lại càng khó hiểu @57 
  Bài viết hay nhất46
Bạn không có quyền trả lời bài viết