Ai sẽ là phó clan tiếp theo của Mafia (Việc bầu cử áp dụng cho toàn bộ mọi người, nhớ comment)[ 53 phiếu ]

• [Mafia]HarPer
    38%
    20
  • [Mafia]KillerBip
    55%
    29
  • [Mafia]NhokGoku
    7%
    4

You are not connected. Please login or register

Tổng tuyển cử phó clan Mafia lần thứ 3

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Các anh em.
Lâu nay, Huy nhìn sang các Clan khác. Clan nào cũng có 1 người quan trọng để giúp đỡ Chủ Clan
Đó là Phó Clan
Từ Alone có huyền thoại EmLaGa, hay Close có chú Death- một người đã chỉ Huy cách lướt đúng kĩ thuật. Hay gần đây là F.B.I quăng cho chú N_Vu tái thiết lập lực lượng

Tại sao Clan Huy lại không có nhỉ :))
Clan Mafia đã trải qua nhiều đời Phó Clan. Nhưng vấn đề hiệu quả mỗi người mỗi khác

+Đời đầu thì có [Mafia]long_cupi, chẳng hiểu sao Man.UNT lại bầu làm Phó Clan. Hồi Huy vào Clan toàn 1 tay Man lo quản lý Clan. Thằng bựa này off gần nữa năm trồi đầu lên kiếm chuyện Huy rồi lại off tiếp :))
+Đời 2? Tất nhiên là Huy chứ ai. Dưới thời Man.UNT còn có chú Goku, và lại là chú long_cupi
+Đời 3, cũng là lúc Huy lên nắm quyền. Trọng trách này giao cho [Mafia]_[V]ip. Tuy nhiên hiệu quả không cao lắm
+Và đây, ai sẽ là người nắm giữ chức vụ Phó Clan này. Vì 1 số lý do Huy mới tổ chức tuyển cử
Cơ bản thì việc gì cũng tự Huy làm, đôi khi cũng vất vả lắm. Nhưng mà có niềm vui riêng cả.
Nhưng, nhận thấy gần đây Huy không còn đủ sức quản lý Clan nữa. Cơ bản là tình trạng đơn xin vào Clan chất đống không có người duyệt. Kẻ thù lăm le dòm ngó địa bàn Mafia.

Thế nên, một người phải đứng ra. Phụ giúp Huy trên con đường quản lý Clan. Người đó phải là ai?
Nào, hãy Vote cho người xứng đáng nhất. Sau khi vote xong hãy comment theo mẫu sau:

Code:
Tên người đi bầu cử: (VD: HuyRapper)
Phiếu bầu cho: (VD: HuyRapper)

Code:
Danh sách ứng cử viên:
1/ [Mafia]HarPer
2/ [Mafia]KillerBip
3/ [Mafia]NhokGoku
Ngoài 3 ứng cử trên, bạn còn thấy ai xứng đáng hãy Comment bên dưới. Huy sẽ xem xét mà thêm vào
Việc bầu cử ứng dụng trên toàn GTA. Nghĩa là ai cũng có thể bầu chọn. Bầu đúng luật, bầu xong hãy Comment để làm bằng chứng
Nghiêm cấm việc Fake acc đi bầu dưới mọi hình thức, quậy phá Topic này đồng nghĩa với việc bị Banned
Ứng cử viên có quyền tự bầu cho mình, bầu xong nhớ comment bên dưới.
                                                    HuyRapper thân kí.
  Bài viết hay nhất31
1 phiếu cho chú BEEP asd
  Bài viết hay nhất32
anh Bíp thắng đê rồi trả công lại cho ae ủng hộ a nhá ^^
  Bài viết hay nhất33
Mấy Bữa Nay Có 1 Cái Topic Phó Clan Mà Kéo Dài Lâu Nhỉ? @379 
  Bài viết hay nhất34
[Mafia]KiLLerBiP đã viết:Mấy Bữa Nay Có 1 Cái Topic Phó Clan Mà Kéo Dài Lâu Nhỉ? @379 
ko pík a Rapper chọn ai làm phó nhỉ  :D 
  Bài viết hay nhất35
Vâng, KillerBip đã chiến thắng trong cuộc bầu chọn Phó Clan mới với tỉ số áp đảo
Tuy nhiên, xét về công. KillerBip cao, nhưng HarPer cũng không phải kém cạnh
Vậy tui định thế này

[Mafia]KillerBip và [Mafia]HarPer cùng trở thành Phó Clan
Vì KillerBip rất được anh em ủng hộ. Tuy nhiên khá ít vào game. Còn HarPer tuy không được ủng hộ nhiều như Bip nhưng lại rất hay lên game. Thu nhập thông tin khá tốt. Nên để HarPer cùng với KillerBip quản lý Clan sẽ tốt hơn

Vậy nên? Ý kiến của anh em thế nào?
  Bài viết hay nhất36
a Rapper nói đúng :v
em đồng ý vs ý kiến của a Rap :))
  Bài viết hay nhất37
Tên người đi bầu cử: [Mafia]Khach_Pro
Phiếu bầu cho: [Mafia]KillerBip

Tuy mình không còn chơi Gta Vice nữa, nhưng mình vẫn Comment cho anh Bip  @83 
Mình biết có rất nhiều người ghét mình "Mình off Gta chắc mọi người vui lắm @gomo Nhưng cũng chúc mọi người luôn vui vẻ or hòa đồng với nhau.          Good Bye Mafia  @bye  @856310 

Bài viết hay nhất38
được. cả 2 làm phó clan đê :))
  Bài viết hay nhất39
Nếu HarPer không đổi tên từ KillerBee sang HarPer thì tỉ số đã ngang ngửa rồi
Vì đổi tên nên không ai biết :))
  Bài viết hay nhất40
Khach_Pro đã viết:Tên người đi bầu cử: [Mafia]Khach_Pro

Mình biết có rất nhiều người ghét mình "Mình off Gta chắc mọi người vui lắm @gomo Nhưng cũng chúc mọi người luôn vui vẻ or hòa đồng với nhau.          Good Bye Mafia  @bye  @856310 

không đâu

Khach_Pro vs Quach_Pro cùng chơi Vicecity lại thì hay hơn đấy

như cái thời mình mới chơi đó hội H_T rủ nhau ra hải Đăng đi du lịch

thú vị vãi

hồi đó còn Vui chứ h vào game chả ra cái thể thống cỗng rãnh gì cả

toàn tố cáo  , chửi nhau

nói thật chứ giờ mình là quản lý rồi mà cho xuống làm member mà được chơi như hồi xưa thì sướng quá

Giá mà bây giờ còn cái không khí ngày xưa nhỉ :))
  Bài viết hay nhất41
Siêu Đạo Chích đã viết:

không đâu

Khach_Pro vs Quach_Pro cùng chơi Vicecity lại thì hay hơn đấy

như cái thời mình mới chơi đó hội H_T rủ nhau ra hải Đăng đi du lịch

thú vị vãi

hồi đó còn Vui chứ h vào game chả ra cái thể thống cỗng rãnh gì cả

toàn tố cáo  , chửi nhau

nói thật chứ giờ mình là quản lý rồi mà cho xuống làm member mà được chơi như hồi xưa thì sướng quá

Giá mà bây giờ còn cái không khí ngày xưa nhỉ :))

Tre Trau nhiu wa ma :))Con dau Khong Khi ngay xua :))
  Bài viết hay nhất42

Dô chơi game cho ae vui dạo này sever ít người quá :))
  Bài viết hay nhất43
Chú N_Vu nói chuẩn vãi các bộ phận
Nhớ ngày xưa chú cũng ít trẩu lắm đấy, ta cũng vậy :))
Giờ hết rồi, chúc mừng chú. Dù sao vẫn bị bố Sever tố cáo dù ta thấy chú Vu dạo này hiền vl :))
Đúng là ngày xưa vui hơn bây giờ thật
  Bài viết hay nhất44
Bee.HarPer đã viết:

Sr nha, dạo này mình bên gta Sa quản lý bên đó.Không có thời gian để vô chơi với Gta Vice.Mà vào đi vòng vòng bị nó bắn, bắn lại nó, nó bảo mình trẻ trâu => Ức chế, ko có tinh thần vào chơi. @17
  Bài viết hay nhất45
Khach_Pro đã viết:
Bee.HarPer đã viết:

Sr nha, dạo này mình bên gta Sa quản lý bên đó.Không có thời gian để vô chơi với Gta Vice.Mà vào đi vòng vòng bị nó bắn, bắn lại nó, nó bảo mình trẻ trâu => Ức chế, ko có tinh thần vào chơi. @17
Sever gì cho ta chơi vs :))
P/S : ko có ý từ bỏ Gta vice city
  Bài viết hay nhất46
Bạn không có quyền trả lời bài viết