Đơn xin off BK Sever

Bài viết hay nhất1
Cộng Hoà Xã Hội Chủ Nghĩa GTA
                                                  Đua xe- Bán súng- Đánh lộl

Kính Gủi: Tất cả các thành viên Mafia và trong game
Hôm nay ngày 18/1/2014 tôi chính thức off game @105 @105  
Lý do: vì nhà ko có điều kiện :))
Chắc mình off game thì các bạn trong GTA vui lắm @khi51 @khi51
Trong những khoảng thời gian chơi game. nhiều người đã chỉ mình cách bắn và chủi tục thật là siêu nhân :)) còn nhiều thứ khác nữa... cám ơn tất cả mọi người đã giúp mình trong thời gian mình chơi game đặc biệt là HuyRapper và KillerBip. Trong 7 tháng chơi game ko được solo (lướt nha) vs N_Huy lần nào hết tiếc thật :(( Còn chức phó clan thì Bip làm luôn nha khỏi cần phó clan tạm thời
Còn cái acc của mình đã giao lại cho [Sunny]Z_Trieu là thằng em của mình. mong các bác chỉ cho em nó lướt thật pro để bị khỏi ăn hiếp. mình còn gà lắm lên skill của mình còn gà chắc ko đủ để đánh bại các tên trẫu tre trong sever.Tuy off game nhưng vẫn lên 4r chém gió với ae :))
Còn ai hận mình hay là có điều gì bắt chắc xin pm yahoo kuz0_chip_l0ve để mình làm hoà và có thể yên tâm rời khỏi BK Sever

Ký tên: Xẹt... Xẹt...
                                                                                                              [Mafia]HarPer
  Bài viết hay nhất2
Vậy à, 1 đồng chí lại ra đi :))
Clan Mafia này có lời nguyền đến các phó clan :))
Đó là nhậm chức chưa bao lâu thì bị rời ghế
Ra đi vui vẻ nhé, clan tổn thất lớn đây :))

Bài viết hay nhất3
Oh! No thế tui làm mod cho ông vô ích hả???. mà ông xem ông đi. ắc của ông nó cho bậy cho bạ . tui thấy acc ông bjo thằng nào cug bít đó @@ đề nghị xem lại vấn đề nài @17  @17
  Bài viết hay nhất4
Để xem xét lại. :))
  Bài viết hay nhất5
Huy.RapperTH đã viết:Vậy à, 1 đồng chí lại ra đi :))

Tại trong game. mới lên phó clan chắc bị tụi nó ghét. Toàn bị t Luffy vs t N_Vu ăn hiếp nên chán game
  Bài viết hay nhất6
Bee.HarPer đã viết:

Tại trong game. mới lên phó clan chắc bị tụi nó ghét. Toàn bị t Luffy vs t N_Vu ăn hiếp nên chán game

chém gió to vãi dạo này ta cũng ko vào game mấy 1 ngày 1 buổi vao toàn tối đến đêm làm đéo j gặp chú mà ăn hiếp có ma chú bỏ game sang Samp thì có  @ocmua 
  Bài viết hay nhất7
Siêu Đạo Chích đã viết:
Bee.HarPer đã viết:

chém gió to vãi dạo này ta cũng ko vào game mấy 1 ngày 1 buổi vao toàn tối đến đêm làm đéo j gặp chú mà ăn hiếp có ma chú bỏ game sang Samp thì có  @ocmua 

Hôm bữa cả Clan Sunny vs chú đòi ăn hiếp. còn nói gì nữa. còn cái chuyện bỏ game qua SA là chuyện khac
  Bài viết hay nhất8
2 tên đấy cứ ăn híp người ta ăn hoài nha asd
  Bài viết hay nhất9
Chừng nào tập hợp lại Quân Mafia zô thiến tụi nó :))
  Bài viết hay nhất10
Tạm biệt bạn mình cũng như bạn không biết luot bb nen cung nhu ban toan bi my_love_you_to an hiep
  Bài viết hay nhất11
Killer_Hunter đã viết:Tạm biệt bạn mình cũng như bạn không biết luot bb nen cung nhu ban toan bi my_love_you_to an hiep

Đào mộ à
  Bài viết hay nhất12
Bạn không có quyền trả lời bài viết