Event Edit Phần thưởng Đặc Biệt của Dark ....

Bài viết hay nhất1
Ai mún Tham Gia Thì Dk ở Dưới

Phần Thưởng Cho người Chiến Thắng

1 trong số xe của dark làm
  Bài viết hay nhất2
quat lun @@!................
  Bài viết hay nhất3
nhockstunt đã viết:quat lun @@!................
 @yy164 @yy164 @yy164 @yy164 @yy164 
  Bài viết hay nhất4
trời ơi từ từ a chưa xong dụ kia mà
  Bài viết hay nhất5
up! top ....
  Bài viết hay nhất6
tình hình là thế này cuộc thi này tạm dừng ko tổ chức nữa ae khỏi tham gia nhá over
  Bài viết hay nhất7
sao ko, cai clip kia ko the nao sua dc nua dau, quat cai giai dau nay kiem xe cho AE xai`....
  Bài viết hay nhất8
e tham gia với  @29 @29 @29 
  Bài viết hay nhất9
3 nguoi rui do' : Mr phat, TrYp(Kuribbon) vs tui @@!
  Bài viết hay nhất10
nhockstunt đã viết:3 nguoi rui do' : Mr phat, TrYp(Kuribbon) vs tui @@!
nói điên gì vậy, em đâu có tham gia, em chỉ hướng dẫn anh có chút xíu cái bắt em vào cuộc là sao  @40 
  Bài viết hay nhất11
em tham gia với
  Bài viết hay nhất12
Đề nghị các anh cấp trên xem lại hành vi của thằng [Mafia]RucRo nó tối ngày Hoama vố cớ + chửi tục liên miêng em có 1 số hình nhưng ko biết gửi bằng cách nào? ai piết chỉ em? để cho đủ bằng chứng tố cáo thằng này
  Bài viết hay nhất13
upanh ấy. để tui up giùm cho: [You must be registered and logged in to see this link.]
  Bài viết hay nhất14
longvampire12 đã viết:upanh ấy. để tui up giùm cho: [You must be registered and logged in to see this link.]

thằng này không biết gì đừng nói nha

nó treo acc ra màn hình rồi thằng nào đó kth nó mới bị thế chứ ko nó bị block Ip lâu rồi em ah

thằng này đéo biết nhìn hack
  Bài viết hay nhất15
Siêu Đạo Chích đã viết:
longvampire12 đã viết:upanh ấy. để tui up giùm cho: [You must be registered and logged in to see this link.]

thằng này không biết gì đừng nói nha

nó treo acc ra màn hình rồi thằng nào đó kth nó mới bị thế chứ ko nó bị block Ip lâu rồi em ah

thằng này đéo biết nhìn hack
tao viết chứ đâu có nói đâu nhể.cái đó ta ko biết thấy nó như thế f8 lên thôi.nếu bức xúc thì chửi đi.tôi sẵn sàng nhìn nè
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết