A Huy giúp em với, bực thằng này quá :(

Bài viết hay nhất1
a Huy ơi, e ức chế thằng Z_Trieu quá, nó thấy e ping cao cứ kiểmtralag liên tục làm em ko chơi dc, e chụp lại dc vài pic đây:
A Huy giúp em với, bực thằng này quá :( Ujpe
A Huy giúp em với, bực thằng này quá :( 8eou
A Huy giúp em với, bực thằng này quá :( U6ok
A Huy giúp em với, bực thằng này quá :( E3i6
A Huy giúp em với, bực thằng này quá :( G48s
A Huy giúp em với, bực thằng này quá :( 6qsq
A Huy giúp em với, bực thằng này quá :( Bk6z
A Huy giúp em với, bực thằng này quá :( D97k @17 @17 
  Bài viết hay nhất2
mjchj đã viết:a Huy ơi, e ức chế thằng Z_Trieu quá, nó thấy e ping cao cứ kiểmtralag liên tục làm em ko chơi dc, e chụp lại dc vài pic đây:
@@ tại chú ping cao quá nên thằng Z_Trieu nó troll @@
Ping cao thì kiemtralag2 có thể làm ng ping cao bị chết ( ko nhất thiết là ng nc ngoài ) :))
  Bài viết hay nhất3
mjchj đã viết:a Huy ơi, e ức chế thằng Z_Trieu quá, nó thấy e ping cao cứ kiểmtralag liên tục làm em ko chơi dc, e chụp lại dc vài pic đây:
moi dau may chui ta trc nhe,xong ta kiemtralag2,xong may fake acc [Mafia]Trieu_Cho chuoi ta thi tinh sao dey @17 @17 
  Bài viết hay nhất4
Cấm sử dụng lệnh kiemtralag2 nếu trong Server có người Việt Nam ping cao. kiemtralag thì thật hạn chế. Đừng dùng cách này với đồng bào mình chớ. Để Auto chống lag kick cậu ấy ra được rồi :))
Thôi nói chung là, Z_Trieu. Lạm dụng quá hạ QL nhé
  Bài viết hay nhất5
Thấy Triệu cũng lạm dụng quá đáng! Thấy KTL2người ta đã chết rùi mà còn KTL2 liên tục  @huysao 
  Bài viết hay nhất6
my_love_you_to đã viết:Thấy Triệu cũng lạm dụng quá đáng! Thấy KTL2người ta đã chết rùi mà còn KTL2 liên tục  @huysao 
nói nhiều thế.Huy hạ rồi thì im mồm đi ngồi đấy mà bla bla.trước khi nói về người khác hãy nghĩ cái lúc cái kth chưa đc fix thì cái thằng như mày tỏ vẻ tao ngon sv.đến khi lên 4r cay cú vói tụi tao trong sv.kiện đéo dám nói 1 lời.về nhà mà ngủ đi.  @42 
tao cũng không hiểu sao. cai lúc mày bug kth sao ko banned mẹ đi còn vởn vơ trog sv làm gì  @42 
  Bài viết hay nhất7
Em đồng ý với Mjchj Z_Trieu quá lạm dụng
 @40 
  Bài viết hay nhất8
longvampire12 đã viết:
my_love_you_to đã viết:Thấy Triệu cũng lạm dụng quá đáng! Thấy KTL2người ta đã chết rùi mà còn KTL2 liên tục  @huysao 
nói nhiều thế.Huy hạ rồi thì im mồm đi ngồi đấy mà bla bla.trước khi nói về người khác hãy nghĩ cái lúc cái kth chưa đc fix thì cái thằng như mày tỏ vẻ tao ngon sv.đến khi lên 4r cay cú vói tụi tao trong sv.kiện đéo dám nói 1 lời.về nhà mà ngủ đi.  @42 
tao cũng không hiểu sao. cai lúc mày bug kth sao ko banned mẹ đi còn vởn vơ trog sv làm gì  @42 

Ủng Hộ Cả 2 Tay
---- [Mafia]Kuzuri ----
  Bài viết hay nhất9
[CSCD]KillerKun đã viết:
longvampire12 đã viết:

Ủng Hộ Cả 2 Tay
---- [Mafia]Kuzuri ----
the thi keu thag mjchj dung co fake acc chuoi ta no fake thi ta vs kiemtralag2 chu,nghi~ di xem do ai trc nha t ko noi nhieu ha. thi ha.  @331 
  Bài viết hay nhất10
[VN]Z_Trieu đã viết:
[CSCD]KillerKun đã viết:
longvampire12 đã viết:

Ủng Hộ Cả 2 Tay
---- [Mafia]Kuzuri ----
the thi keu thag mjchj dung co fake acc chuoi ta no fake thi ta vs kiemtralag2 chu,nghi~ di xem do ai trc nha t ko noi nhieu ha. thi ha.  @331 
nó fake nhưng lạm dụng là do ông chứ nó có ép ông đâu sao tại nó dc  @cam 
  Bài viết hay nhất11
thui, khỏi bàn nữa, hết chuyện rùi ==
  Bài viết hay nhất12
Chuyện đã qua lâu rồi, đừng bàn về nó nữa
Close Topic Here
  Bài viết hay nhất13
Bạn không có quyền trả lời bài viết