Đơn khiếu nại member [CSCD]141 lạm dụng truy bắt và spawn kill trong tù

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Thành viên [CSCD]141 = [CSCD]Konkevin

141 đã từng bị tố cáo spawn kill 1 lần rồi!còn đây là đơn tố thứ 2
đây là bằng chứng 141 spawn kill:

http://me.zing.vn/zb/dt/evilpapie26819940/18542171?from=writeblog&sharefb=1#shared
  Bài viết hay nhất16
Drive By không truy bắt, nếu vậy cậu N_Vu đó cũng thường hay Drive by tôi không có lý do lắm đấy. Các cậu nghĩ mình gương mẫu à?
Rồi còn bày ra cái trò, dặn newbie "đội mũ"? Gta Vice City này mắc quái gì rắc rối vậy? Nó chửi vào mặt cậu vậy cũng đáng lắm
Cứ như CSCD ngày xưa tốt hơn đấy, hòa đồng. Vui vẻ với mem, chẳng như CSCD bây giờ
[CSCD]1, "trường phòng công an" thì bỏ ngoài tai lời góp ý của Newbie
2 thằng sói săn của chính phủ, 141 và N_Vu. Có cái quyền "!truybat", tự ban hành cái luật ruồi bu kiến đậu gì đâu không.
Các cậu dẹp cái trò đội mũ đéo này đi. Gta ngày xưa không có luật vớ vẩn như này đâu
  Bài viết hay nhất17
Huy.RapperTH đã viết:Drive By không truy bắt, nếu vậy cậu N_Vu đó cũng thường hay Drive by tôi không có lý do lắm đấy. Các cậu nghĩ mình gương mẫu à?
Rồi còn bày ra cái trò, dặn newbie "đội mũ"? Gta Vice City này mắc quái gì rắc rối vậy? Nó chửi vào mặt cậu vậy cũng đáng lắm
Cứ như CSCD ngày xưa tốt hơn đấy, hòa đồng. Vui vẻ với mem, chẳng như CSCD bây giờ
[CSCD]1, "trường phòng công an" thì bỏ ngoài tai lời góp ý của Newbie
2 thằng sói săn của chính phủ, 141 và N_Vu. Có cái quyền "!truybat", tự ban hành cái luật ruồi bu kiến đậu gì đâu không.
Các cậu dẹp cái trò đội mũ đéo này đi. Gta ngày xưa không có luật vớ vẩn như này đâu
\
Cái chuyện của N_Vu mời bạn lập topich khác mà nói.Còn bạn bảo chúng tôi tự ra luật vớ vẩn  ^^ ^^ .Bạn hơi ảo tưởng rồi,chúng tôi chỉ làm theo lệnh của a 1.Bạn bảo dẹp trò đội mũ đi ak.Vậy thì còn đâu là RP nữa.Ngoài đời đi ko đội mũ gặp 141 mà quay đầu chạy nó chả phang cho vỡ mõm. @57 
  Bài viết hay nhất18
Ngoài đời á? Bạn có bị não không? Tôi đang nói đến trong game, trong server đấy. Các bạn được N_Huy cấp cho cái lệnh !truybat. Rồi lượn tới lượn lui, thấy người chạy xe cũng rượt bắt?
Đây đéo không phải Server Roleplay. Bạn thích Roleplay quá thì mời cút mẹ bạn về Sa đi
Nếu các bạn thích ra làm luật nhảm nhí như vậy, thằng này không phải nể đâu nhé.
[CSCD]1 vào mà xem này. Cả anh Long [CSCD]2 nữa. Trước giờ các Clan vẫn sống hòa bình, trừ cái Clan CSCD này bị Member tố cáo nhiều nhất.
  Bài viết hay nhất19
Huy.RapperTH đã viết:Ngoài đời á? Bạn có bị não không? Tôi đang nói đến trong game, trong server đấy. Các bạn được N_Huy cấp cho cái lệnh !truybat. Rồi lượn tới lượn lui, thấy người chạy xe cũng rượt bắt?
Đây đéo không phải Server Roleplay. Bạn thích Roleplay quá thì mời cút mẹ bạn về Sa đi
Nếu các bạn thích ra làm luật nhảm nhí như vậy, thằng này không phải nể đâu nhé.
[CSCD]1 vào mà xem này. Cả anh Long [CSCD]2 nữa. Trước giờ các Clan vẫn sống hòa bình, trừ cái Clan CSCD này bị Member tố cáo nhiều nhất.
@@ chắc bạn chưa đi xe cùng 1 nên chưa biết dc đâu.1 gặp ai ko !doimubaohiem bắt vào 54,vượt đèn đỏ => 54.Chúng mình là CSCD nên chúng mình nghiêm túc lắm ko đùa dc đâu.Bạn bảo CSCD bị tố cáo nhiều nhất :)) tố cáo nhiều nhưng kháng cáo dc thì có sao ko ?
  Bài viết hay nhất20
trailangnhon đã viết:
Huy.RapperTH đã viết:Ngoài đời á? Bạn có bị não không? Tôi đang nói đến trong game, trong server đấy. Các bạn được N_Huy cấp cho cái lệnh !truybat. Rồi lượn tới lượn lui, thấy người chạy xe cũng rượt bắt?
@@ chắc bạn chưa đi xe cùng 1 nên chưa biết dc đâu.1 gặp ai ko !doimubaohiem bắt vào 54,vượt đèn đỏ => 54.Chúng mình là CSCD nên chúng mình nghiêm túc lắm ko đùa dc đâu.Bạn bảo CSCD bị tố cáo nhiều nhất :))tố cáo nhiều nhưng kháng cáo dc thì có sao ko ?
uk thì kệ chùng mày chứ 1 thì sao. nó ba mày à. kháng cáo kiểu nv của tôi mà.  @51  kháng cáo kiểu bà mày à
  Bài viết hay nhất21
longvampire12 đã viết:
trailangnhon đã viết:
@@ chắc bạn chưa đi xe cùng 1 nên chưa biết dc đâu.1 gặp ai ko !doimubaohiem bắt vào 54,vượt đèn đỏ => 54.Chúng mình là CSCD nên chúng mình nghiêm túc lắm ko đùa dc đâu.Bạn bảo CSCD bị tố cáo nhiều nhất :))tố cáo nhiều nhưng kháng cáo dc thì có sao ko ?
uk thì kệ chùng mày chứ 1 thì sao. nó ba mày à. kháng cáo kiểu nv của tôi mà.  @51  kháng cáo kiểu bà mày à
Bình tĩnh đi em @55 @55 ,Em bình tĩnh đi
https://www.youtube.com/watch?v=yv6Ubeo3JKc
  Bài viết hay nhất22
141 đồ ha , CSCD ha , bắt người luôn ha , ghê quá. giỏi ra bắt mấy thằng ỡ ngoài đấy , phát ngôn nghe mắc địch. màu mè quá mấy ba CSCD ơi
  Bài viết hay nhất23
Cậu thấy chứ? Thái độ làm việc các cậu. Có được mọi người hưởng ứng không?
Cứ như CSCD ngày xưa, hòa đồng. Quan hệ tốt với mọi Clan, đặc biệt là Clan Mafia thời còn gà có CSCD 2 bảo kê.
Còn giờ thì sao?
Nhất là cậu N_Vu ấy
Tôi nói chuyện đàng hoàng, cậu ấy đếch bao giờ trả lời
Còn chửi cậu ấy, thì cậu ấy mới chịu mở miệng chó ra đáp lại :))
Lúc cậu ấy trêu tôi, tôi gọi Clan tôi cùng đi xử. Vì đây là Gta, chúng tôi kéo Gang đi bắn nhau thì cũng có gì sai? Đó là lĩnh vực của chúng tôi mà?
Cậu N_Vu thì bảo bọn tôi là "chó hùa, bầy chó" gì đó
Trong khi ấy, gọi cậu ta ra Solo 1 vs 1 với tôi. Thì éo dám ra, cứ câm cái họng lại. Chờ chửi mới chịu lên tiếng :))
Cả cái cậu [Sunny]01 gì đó nữa, tôi rủ 1 vs 1 thì toàn chạy. Tôi hội đồng thì chửi
  Bài viết hay nhất24
Tặng 500.000.000.000 like cho anh Huy.RapperTH
  Bài viết hay nhất25
Gặp clan Mafia là phải  @hehe  hoặc  @yy115  nếu không, sẽ  bị @yy52  hay  @121 kết cục  @kill  hoặc  @yo19 

Khi member clan Mafia tức  @nhammat 
  Bài viết hay nhất26
Cậu đừng hiểu lầm, ở đây không phải Clan chúng tôi thích đi hiếp đáp. Đè đập Member như vậy.
Với Member thường, tôi chả cần biết là ai. Đừng động vào tôi hay bắn tôi, thì tôi cũng chẳng làm gì họ. Họ thích đi chơi với tôi. Tôi hoan nghênh họ.
Cậu N_Vu thì cứ bảo chúng tôi hội đồng cậu ấy. Rồi chơi nhục gì đó, xin lỗi. Mấy lần tôi bảo bỏ qua cho cậu, không giết cậu nữa. Cậu vẫn tiếp tục giết và trêu người của tôi. Để rồi bị hội đồng thì đưa mặt chó ra chửi rủa
N_Vu, nếu cậu đang theo dõi Topic này. Hồi trưa cậu bảo tôi "Bên ngoài trí thức, lên game trẻ trâu"
Tôi cũng nói thẳng là thái độ của tôi dành cho mỗi loại người khác nhau
Vì sao trên này tôi nói chuyện đàng hoàng và trí thức? Ít ra thì cậu [CSCD]141 đó còn chịu ra đàm phán lịch sự với tôi. Chẳng như cậu, nói đàng hoàng cậu trả lời. Bắt đầu tôi chửi cậu thì cậu mới cắn đáp lại.
Dùng vũ lực, thì mấy cậu chê chơi nhục. Ra đàm phán, thì mấy cậu đéo chịu nghe.
Biết vị trí của mình đi, đừng để thằng này không còn tình nghĩa gì nhé.
  Bài viết hay nhất27
bedaulauga đã viết:Gặp clan Mafia là phải  @hehe  hoặc   @yy115  nếu không, sẽ  bị @yy52  hay  @121 kết cục   @kill  hoặc  @yo19 

Khi member clan Mafia tức  @nhammat 
bạn là [Sunny]KaKa chứ gì. Tại sao bạn lại lập acc khác vào Mafia thế > [Sunny]KaKa>[Mafia]Bogs
  Bài viết hay nhất28
Huy.RapperTH đã viết:Cậu đừng hiểu lầm, ở đây không phải Clan chúng tôi thích đi hiếp đáp. Đè đập Member như vậy.
Với Member thường, tôi chả cần biết là ai. Đừng động vào tôi hay bắn tôi, thì tôi cũng chẳng làm gì họ. Họ thích đi chơi với tôi. Tôi hoan nghênh họ.
Cậu N_Vu thì cứ bảo chúng tôi hội đồng cậu ấy. Rồi chơi nhục gì đó, xin lỗi. Mấy lần tôi bảo bỏ qua cho cậu, không giết cậu nữa. Cậu vẫn tiếp tục giết và trêu người của tôi. Để rồi bị hội đồng thì đưa mặt chó ra chửi rủa
N_Vu, nếu cậu đang theo dõi Topic này. Hồi trưa cậu bảo tôi "Bên ngoài trí thức, lên game trẻ trâu"
Tôi cũng nói thẳng là thái độ của tôi dành cho mỗi loại người khác nhau
Vì sao trên này tôi nói chuyện đàng hoàng và trí thức? Ít ra thì cậu [CSCD]141 đó còn chịu ra đàm phán lịch sự với tôi. Chẳng như cậu, nói đàng hoàng cậu trả lời. Bắt đầu tôi chửi cậu thì cậu mới cắn đáp lại.
Dùng vũ lực, thì mấy cậu chê chơi nhục. Ra đàm phán, thì mấy cậu đéo chịu nghe.
Biết vị trí của mình đi, đừng để thằng này không còn tình nghĩa gì nhé.
Huy muốn tố cáo N_Vu thì mời Huy lập 1 topich khác nhé.Topich này liên quan đến mình mà sao lại chuyển sang Vu rồi  @huysao 
  Bài viết hay nhất29
Ở đây, tôi nói đến Vu. Cũng như nói đến Clan CSCD mấy cậu đấy
Tôi biết, lập Topic ra tố cáo. N_Huy cũng éo vào xử đâu
Cậu với N_Vu, cũng thuộc dạng lạm dụng quyền như nhau thôi :))
Và tôi đéo không biết Topich là cái quần gì hết. Chừng nào chắc chắn mình biết thì ghi. Ghi sai người ta cười vào mặt :))
  Bài viết hay nhất30
La [Mafia]evilpapie chứ ko phai la [Sunny]Kaka thím longvampire oi